ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำหมันน้องพิตบลู ดีไหมค่ะ
  • จะทำหมันลูกชายวัย 1ขวบ 8 เดือน ดีไหมค่ะ ที่บ้านมีหมาตัวเมียอีก 1 ตัว ไม่อยากให้เขาเครียด
    ไม่ทราบว่าจะช่วยได้ไหมค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCN0279.jpg 36K
  • ช่วยได้ครับจะทำให้เค้า นิ้งลงครับ
  • ทำหมันตัวผู้
    แล้วรอซักเดือนนึง ให้น้ำเชื้อที่ค้างอยู่ในท่อหมดจริงๆ (หมอบอกมา) แล้ว...
    ปล่อยให้เสพสุขกันได้เรย
    ที่บ้านก็ทำอยู่ ต่อหน้าต่อตาเรยเนี่ย
  • น่าจะดีนะคะ
    ที่บ้านทำหมันให้เขาตอนเห็นเลือดเขาครั้งแรก ไม่อยากให้ถูกผสม
  • การทำหมันพิทบูล ไม่ทำให้คุณสมบัติอื่นๆลดลง แต่ช่วยลดปัญหา ภาระและความกังวลต่างๆได้เยอะเลย สนับสนุนครับ
  • ดีครับหากไม่คิดขยายพันธ์ ของผมเจ้านี้ก็ทำมาเกือบสิบปีแล้ว ยังทำกิจกรรมต่างได้ปกติ หลายปีก่อนยังเคยเอาไปลากน้ำหยักที่ รามาการ์เด้นท์ และในส่วนตัวผมว่าทำให้อายุยืนด้วยครับ ตัวนี้ตอนนี้เข้าสิบสองปีแล้วยังเล่นกับลูกหมาอยู่เลย
    ไฟล์แนบ
    DSCF02902.jpg 115K
  • กำลังคิดว่าจะทำอยู่เหมือนกันมาเก็บข้อมูลหน่อย
  • ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ สรุปว่า เดือนพค นี้จะพาเขาไปทำค่ะ ที่ รพ สัตว์ ศรีวรา ค่ะ ไปติดต่อไว้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSCN0190.jpg 49K