ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • หนึ่งเป็นไงบ้าง มาริโอ่รูปหล่อไปอยู่ไหนแล้วล่ะครับ
    อัพรูปเด็ก ๆ ชุดล่าสุดให้ดูบ้างสิครับ
  • ฮันโหล..ฮันโหล

หวัดดีครับ..ทุกคน :o040:
  • เครครับ.!!
    พี่แต๊ก...เด๋วรอ..ผมย้ายบ้านเสร็จ..จะรีบอัพให้ชมเลย..ครับ..
  • อยากไปด้วย ก็ไปกันพี่tonpong ขับรถตามกันไป หมวยก็ขับไปคนเดียว เอาเฮ็กเตอร์ไป :bz
  • Zzzzzzz..!!
    ชาวพัทยา- สัตหีบ...
    คึกคักหน่อยครับ.!

ผมคอยดู..อยู่นะ..
    หวังว่า..กลุ่มนี้..จะได้เกิด
  • เงียบๆ..กันไป
  • พลาด...........แล้วเรา

:m07:
  • ไปมาแล้ว ... งง .. ทำตัวไม่ถูก เขินจัด 555+ เลยไม่ได้เก็บรูปไรมาฝากพี่ๆเลย
  • วุท ครับฝากตัวด้วยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ไอ้เเสบ.jpg 108K
  • น่ารักมากครับ..วุธ
    ว่างๆ..มานั่งเล่นบ้านพี่นะ..
    ..ชวนไปเมาๆ..กันหน่อย..555
  • ได้ครับพี่หนึ่ง เเอบดูนานเเล้ว เปิดตัวซะหน่อยจะได้ช่วยกันดัน จะได้โตเหมือนกลุ่มอื่นเค้าครับ ^^
  • ครับ.!!
    มาโพสบ่อยๆ..นะ
    พี่โพสคนเดียว..มันเหนื่อยว่ะ..5555
  • พาลูกน้องไปเล่นทะเลบางเเสนมาครับ !!

image
    ไฟล์แนบ
    hit.jpg 20K
  • เป็นไงบ้างละ..เล่นน้ำทะเล
    ..พี่ว่า..คงจี๊ดน่าดูเลย..ดูจากกล้ามเนื้อ(ขนาดไกลๆ..ยังเห็นอ่ะ..555) สุดจี๊ดดด
  • ตัวนี้เลี้ยงเอามันส์คับพี่หนึ่ง เเต่พาออกไปไหนเเม่งทำขายหน้าตลอด กัดทั้งหมายันวิ่งไล่งับรถตู้ 55 5
  • 555++^_^
    แสดงว่า..จี็ดจริง..ซื้อมาถูกสายพันธ์..พิทบูล..มันต้องโหดดด..แบบนี้..55

ส่วนที่บ้านผม..ไม่รู้ว่าซื้อมาถูกสายพันธ์..หรือเปล่า..รับแขก..เกิ๊นนน....5555
  • อยากรู้จักทุกคนจังเลยครับ เงียบกันหมดจิง ๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    hitler.jpg 23K
  • ปู๊น..ปู๊น..

เท่านั้น :-D
  • เห้อ.!!!
    ครับวุธ..
    ผมละ..ก็เหนื่อยใจเหมือนกัน..แรงต้นแผ่วปลาย.!!
    ผมว่า..ผมจะออกมาอยู่คนเดียวแล้วละ..ไม่อยากจะ..ยู่งกะใครแล้ว..มิ๊ตติ้ง..คนเดียว..จูงคนเดียว...สบายใจดีครับ
    ผมรอๆๆๆ.,กะกลุ่มนี้มานานมากแระ..เบื่อแระ..เข้าก็ไม่พูดคุยกัน คุยอะไรก็ไม่รู้..งง.!!!
    หรือไม่ผมจะเปิดกลุ่มใหม่บน facebook ดีกว่า..

เห้อ.!!!
    เบื่อๆๆๆ.!!!
  • เปิดบน facebook ก้ได้ครับ คุยกันง่ายดี อยากเป็นกลุ่มเป็นก้อนเเล้วเหมือนกันครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    buble dog.jpg 32K
  • หวัดดีคับ พี่หนึ่ง จำผมได้อยู่รึป่าว ที่ถามเรื่องมิสติ่ง แล้วพี่บอกให้ไปที่บ้านพี่
    ยังไม่ว่างไปเลย อย่าเพิ่งเบื่อนาาา เดวว่างแล้วโทรหาคับพี่
  • ครับผม...
    ถึงผมจะเบื่อยังไง..แต่ผมก็ตัดใจ..ที่จะหวังไม่ได้จริงๆ.!!
    เพียงแต่เหนื่อยครับ..เลยพูดๆ..ออกไป

เอาแบบนี้ดีกว่า..เอาแบบทันสมัยๆ..เด๋วผมจะเป็นกลุ่มบย เฟสบุค..แล้วผมจะเอามาแชร์..ให้ละกันนะ.
    คุยสะดวกกว่า
  • ดี ครับ พี่ 1 พี่ ถ้าทำกลุ่มในเฟส ช่วยส่งมาให้ด้วยนะครับ
    เพราะ ในนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาคุยกับใครเท่าไรครับ(ไม่รู้จักใครเลย)รู้จักพี่ในนี้ก็คนแรกนี้แระครับ
    เดี่ยว ผมเข้ามาเมื่อไรจะเข้ามาช่วบ up ให้อีกแรงครับ
  • http://www.facebook.com/Nueng.doggydog

เฟสผม..แอดมาคุยกัน..ได้นะครับ
  • พี่ๆสัตหีบ ... ได้ข่าวจะมีวิ่งมาราธอน ช่วงเดือนเมษายน ของทหารเรือ ประมาณนี้เนอะ?
    จะส่งแชมป์เปี้ยนไปวิ่งเอาด้วยเน้อ... ถือโอกาสเอาเฮกเตอร์ไปเที่ยวด้วยเหมือนกัน ที่ในค่ายกว้างดี :-D
  • พาหมามาจูงเล่นกันไหมครับ ?
  • image
    ผมไปทำไร่มันกับเจ้านายที่ อ.แก่งหางแมว
    ไปอยู่ในไร่มา 3 คืน เดินจนเท้าระบมหมดเลยครับ
    ปกติอยู่บ้านพื้นกาเบื้องตัวหนอน

แต่ก็สนุกมากครับ..กลับถึงบ้านหลับเป็นตาย
    วันพุธนี้เจ้านายจะไปอีก ค้าง 5 คืนเลย
    เจ้านายลางานไปทำไร่..
    ไว้จะคุยให้อ่านน๊ะ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_4231_resize3.JPG 76K
  • ฝากให้คุณsutee อัปเดชไอ้อ้วนบ่อยๆหน่อยนะคับท่านคิดถึงมันวะะะ
    image
    ไฟล์แนบ
    396316_183744031730441_100002845369556_270094_542856204_n.jpg 80K
  • พี่หนึ่งพา กิ มาเล่นน้ำบางเเสนไหม๊พี่ อยู่นี่เหงา ๆ
  • http://www.facebook.com/groups/226132357484818/?refid=17#!/groups/226132357484818/

ฝากกล่มบนเฟสหน่อยนะครับ

วุท..อยากไปเหมือนกัน แต่ติดงานอ่ะ เอางี้..เด๋ววันไหนพี่หยุด..จะโทรบอก..นะ..
  • ครับผม เอาพี่กิ มาโชว์หน่อยเเถวนี้เเมงโม้เยอะ 55 5
  • 555++
    ไอ้กิ..มันไม่สวยนะ..กลัวไปโดนเค้าแซวพี่อีก..555
  • ไอ้กิมันหมีดีนี่เเหละพี่ เเถวนี้มีเเต่เเมวอยากเป็นหมี !!
  • ครับวุท

ชุดนี้ เหลือ เมีย ๓ ตัวสุดท้าย
    ลูกหมาอายุ ๑ เดือนแระครัimageimage
    ไฟล์แนบ
    426389_382112975148042_100000480291207_1526286_671062927_n.jpg 50K
    398548_382875485071791_100000480291207_1528693_844466546_n.jpg 91K
  • ถ้ามีพื้นที่บ้านเยอะ ๆ อยากได้ซักตัว เเต่ตอนนี้คนกินมาม่า หมา 2 ตัวกินอกไก่ครับ 55 5 อดเพื่อหมา !!
  • จบๆ..กันไป..
    สำหรับกลุ่มนี้..!!
    ไม่มีคำบรรยาย ใดๆ..!!!
    ใจไม่รัก...ที่จะมีสังคม...หรือฐานะทางสังคม..ต่างกัน..กฺไม่รู้...เอาเป็นว่า..กันว่ามันจบแระ
    ผมขอไม่เข้ามา ที่แห่งนี้อีก...เห็นแล้วเหนื่อย..ท้อ..!!
    กับการรอ..แบบไม่มีที่สิ้นสุด..
    ผมจะไปเปิดสังคม..ใหม่ของผม..ใน facebook ละกัน
    ใครอยากตามมา..ก็ตามมานะครับ..แต่ถ้าใครไม่มา..ก็ไม่เป็นไร...
    ขอคนที่ใจรักที่จะมีสังคมพิท..จริงๆ..ไม่ใช่ว่า..ซื้อหมามาแพงๆ..อวดรวย..เลี้ยงก็ต้องให้กีนแต่ของดีๆ..ไม่ใช่ครับ
    แบบนั้น..เค้าเรียกว่า เลี้ยงไว้..อวด..คนอื่น
  • หายไปนาน เพระาะออกฝึกกลับมาใจหายเหมือนกันครับ ผมกลับมาอ่านข้อความทุกข้อความและตัวอักษรก็เข้าใจเหมือนกันครับ พี่หนึ่งมีความตั้งใจดีครับ ผมเข้ามาอ่านส่วนมากก็เจอแต่พี่ ผมคิดว่าแถวสัตหีบพัทยามีคนแล่นอยู่ไม่น้อย แต่อาจด้วยภารกิจของแต่ละคน ไม่เป็นไรผมยังแล่นอยู่ครับ B-)
  • http://www.facebook.com/#!/groups/DGDbull/

ตามลิ้งค์มา ...... เข้ากลุ่มผม..+++
  • ขอบคุณครับเพื่อนๆเข้ามาพูดคุยกันบ้างนะครับมีข่าวก็แจ้งมา พี่มาคร์ให้พื้นที่ทุกคนแล้ว L-)
  • สวัสดีค่ะ หายไปนาน ช่วงนี้ ทั้งงาน ทั้งครอบครัว ทั้งหมา ทั้งเรื่องเรียนต่อ เยอะไปหมด

เฮกเตอร์ ก็โตวันโตคืน ไว้จัอัฟรูปให้ชมค่ะ แต่มีคำถามอยากฝากทิ้งไว้ให้ตอบ

หมาใครมี คลื่นเล็กๆ เหมือนกล้ามท้อง อยู่บริเวณ หน้าอก มั่งคะ?

มันคืออะไร?
  • ห้องนี้เงียบไปหน่อยนะน้องหมวย ไม่เป็นไรใครว่างเข้ามาคุยกัน
  • วัดดีคับทุกๆคน.. ผมพึ่งมาใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ
    ผมอยู่แถวๆนาเกลือใต้อ่ะ....ใครอยู่ใกล้ๆก้อแวะมาหากันได้น่ะคับ..... :-D
  • สวัดดีครับทุกคน ชาวสัตหีบทักทากกันหน่อยครับ :-D L-)
  • ไอ้โอไปไหนวะเนี้ย :066:
  • สวัดดีทุกคน ผมวุตครับอยู่พลูตาหลวงครับ :-D