ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

More than word "Greatman" comming grow!
  • Greatman เกิดมาซ่าส์ และจะเริ่มซ่าส์ เร็วๆนี้ครับ

ฝาก พี่ๆ-น้องๆ คอเดียวกัน ตำหนิ ติ ชมได้เลยครับ [-X

image

image
    ไฟล์แนบ
    gm.jpg 182K
    gm2.jpg 152K
  • Over wide: high 14" :head 23" right on! right now!

image
    ไฟล์แนบ
    gm3.jpg 222K
  • หาดวอน อยู่ใกล้ๆกันครับ
  • คนบางเเสนของจริง เห็นวิวก็จำได้ได้เเล้วกะ :063: :063: :063:

image
    ไฟล์แนบ
    gm4.jpg 222K
  • ตัวจิงๆ สวยมาก ๆ ครับผม วุท ที่เจอกันในมอวันนั้นอะครับ
  • ขอบคุณครับน้องวุท เดี๋ยวหาวันว่างๆ จะลงไปเที่ยวหา(เด๊ะๆ) ที่ม.อีก :021: :021: :021: เเหะๆ
  • หาดวอนดินแดนนั่งเมาริมหาด
  • สมัยเรียนชอบไปน่ังดิ๊งกะเพ่ือนบ่อย พอโตขึ้นมาหน่อยนังไม่ได้เเล้วว...ยุงกัด ตัวเหนียว ผมฟู เเสรด กะเเดะจังอิคนน่ังข้างๆ :o051: 555
  • งานครับ....เดี๋ยวว่างๆขอเข้าไปชมตัวจริงหน่อยนะครับ..
  • ได้เลยครับพ่ีเอ ยินดีเป็นอย่างย่ิงครับ

ไอ้ตัวน้อยท่ีบ้านเยอะเเยะ เหน่ือยเเย่ เอามาฝากผมม่ะ 555 :o037:
  • ลูกใครครับเนี่ย หน่วยก้านดีเลยครับ ^_^
  • ตัวนี้เป็นลูก cao cao ชุดเเรกในไทยครับ^^
  • สวยมากเลยครับ ชอบ ๆ
  • เบื่อเมื่อไรบอกนะ....
    มันไม่ธรรมดาครับตัวนี้....
    ถ้าหนากว่านี้จะงามมากกกกกกกimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_06412.jpg 131K
  • สามสีที่บ้าน..dak son สีแปลกๆผมชอบครับimage
    ไฟล์แนบ
    262998.jpg 255K
  • ขอบคุณทุกคำชมนะครับ

คุณพ่ี Awesome ว่างๆจะเเวะไปอุดท่ีร้านนะครับ ศรีราชาใช่ม่ะ^^

คุณพ่ีเเอ๊ด สงสัยต้องเอาไปเข้า course ท่่่ีกราฟิกเเมนเเล้วม้ัง เอาน่ากำลังโต

ส่วนพ่ีเอ ไอ้ตัวน้ีวันน้ันไปไม่เห็นนะครับตัวนี้ ถ้าเป็นตัวเมียก็ดีเลย รองเข้ากันไหม สงสัยลูกออกมาคงเป็น ร็อคไวเลอร์เเน่ๆ สีใช่เลย :m21: :o037:
  • ตัวนี้ที่กำลังเลี้ยงลูกอยู่ในกรงครับ...ลูกไซโครนครับ... :m57:
  • สวยครับ อายุเท่าไหรแล้วครับ เจ้าไจแอนท์ผมโตมาจะเป็นแบบนี้บางป่าวไม่รู้... :-D
  • ไจเเอนท์สวยๆเเบบ standard ครับ ออกกำลังกายเยอะๆ ต้องบอกว่าสวยคนละทรงครับ :o027:
  • พี่เอ ตัวใหม่ใหญ่ๆท่ีได้มาจากเฮียมาน่ีตัวเมียใช่ไหมครับ เสียดาย หาเลือด mikeland กะ gotti อวบๆ มาใส่คงมันน่าดู :m03: