ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปงาน"คนกันเอง"ของเจ้าพ่อพิทบูล
  • งานนี้คนเยอะจริงๆ รูปก็สวย ขอเก็บรูปมาฝากเพื่อนที่นี่นะครับ ดูรูปเพิ่มเติมได้ที่นี่เลยนะครับ

http://unitedpitbullthailand.com/board/index.php?topic=27.0image
    image
    ไฟล์แนบ
    d1-29.jpg 113K
    d1-15.jpg 121K
  • สเน่ห์ของงานพิทบูลที่วงการงานโชว์สุนัขต้องพูดถึงงานของพิทบูล ก็ตรงสาวๆนี่หละ ดูรูปเพิ่มเติมได้ที่นี่http://unitedpitbullthailand.com/board/index.php?topic=27.0image
    image
    ไฟล์แนบ
    3d1-1.jpg 247K
    d1-16.jpg 128K
  • เดี๋ยวเวปใหม่จะร้างเป็นป่าช้า ได้ทีเลยหาโอกาสมาโปรโมทเวปซะหน่อย ตามเข้าไปอดีตหัวขบวนปู้นๆที่ตอนนี้โดดขึ้นเครื่องบินกันไปแล้วเร้วว :-"
  • ดูแค่รูปครับ ถ้าผมทำอะไรผิดก็ขอโทษด้วย ส่วนโปรโมทอะไรผมไม่รู้ เห็นว่าเว็บเค้าเพิ่งเปิด ก็อยากเอามาให้เพื่อนๆที่นี่ได้ดูกันบ้าง ถ้าพี่มาเฟียเห็นว่าไม่สมควรก็ลบได้นะครับ ผมไม่รู้เรื่องจริงๆ
  • แอบไปส่องมาแล้วครับ ถ่ายรูปสวยจริงๆ โดยเฉพาะรูปน้องๆ อิอิ :-D
  • hate_chevy 3:17PM Permalink

เดี๋ยวเวปใหม่จะร้างเป็นป่าช้า ได้ทีเลยหาโอกาสมาโปรโมทเวปซะหน่อย ตามเข้าไปอดีตหัวขบวนปู้นๆที่ตอนนี้โดดขึ้นเครื่องบินกันไปแล้วเร้วว :-"

ที่ว่า"อดีตหัวขบวนปู้นๆที่ตอนนี้โดดขึ้นเครื่องบินกันไปแล้ว" อะไรนี่ ก็เห็นเค้าก็อยู่กันพร้อมหน้าพร้อมตานี่ครับ ทั้งพระรามสาม BB. แพทริออท ทศกัณท์ PG CAMP แบดบอย SCUBAPIT พิดโลก -3หาดใหญ่ JAGUARPITS ชลบุรี คูลแคมป์ สพบุรี D-1 หาดใหญ่ นครปฐม pitbullpower จันทบุรี สุพรรณ PARKWAY /โคราช RRK เมืองกาญ ราชบุรี โพธาราม อาณาจักรสัตว์เลี้ยง DOG FUN PARK ที่สำคัญกลุ่ม YOUNGTURK และอีกหลายๆทีมที่กล่าวไม่หมดอีก3โบกี้ ผมก็เห็นเฮกันเต็มงาน เห็นว่าพวกเค้ากำลังทำแอร์พอร์ตลิ้งค์เชื่อมหากันทางเว็บไซต์หมดให้เป็นเนื้อเดียวกัน อีกทั้งยังเห็นว่ามีคุยกับทางกลุ่มกิจกรรมหมาลากว่าจะร่วมงานกันอีก ประธานก็เฮียใหญ่ รองประธานก็โฟล์ค แพทริออทเหมือนเดิม ดูแล้วน่าจะไปได้ไกลที่สุดด้วยกับแผนงานนี้ ผมว่าคนที่ไม่ได้ร่วมแนวทางไปด้วย น่าพิจารณาตัวเองมากกว่า ว่าทำไมถึงโดนถีบตกขบวน และอีกอย่างผมว่าคนเป็นร้อย ไม่น่ามีจิตใจตรงกันได้ ว่าควรถีบใครลง และดันถีบคนเดียวกันอีกต่างหาก
  • มั่วแล้วมั๊ง ถามเค้าก่อนรึยัง ไม่ใช่ว่าใครไปงานนี้แล้วก้จับเหมายัดไปด้วยกันหมดนะไปถามมาดีๆก่อน เห็นเทกันไปเทกันมาหลายรอบยังไม่ทันไปไหนเดี๋ยวไฟดับก็ติดกันกลางทาง ทีนี้ล่ะจะไปต่อก็ไม่ได้ จะหันหลังก็มาไกลเกินจะกลับแล้ว
  • ไม่ต้องห่วงพวกเค้าหรอกค้าบ ว่าเค้าจะไปกันถึงไหน
    ผมว่าคนที่น่าห่วง น่าจะเป็นคนที่ส่งคุณลงมามากกว่า เพราะยิ่งเล่น ตั๋วพ่อคุณยิ่งขาด ถามพ่อคุณก่อนมั้ย ว่าเค้าภูมิใจในตัวลูกคนนี้หรือป่าว ที่ลงมาสู้ถวายชีวิตแบบนี้ รายชื่อที่กล่าวมาข้างบน กลุ่มพวกนี้ก็เดินเข้ามาหาพ่อคุณด้วยศรัทธา จนทุกวันนี้จากศรัทธา ทำไปทำมาเหลืออยู่คนเดียว คือตัวพ่อคุณเอง ก็ลองคิดๆเอาหน่อย ว่ามันแปลกมั้ย

ส่วนเรื่องจับยัด เค้าก็ไม่ได้จับใครยัดใคร ใครอยากไปมาที่ไหนก็แล้วแต่เค้า แต่ที่รวมกันง่ายๆหน่อย ก็คือพวกเค้าไม่เอาพ่อมึงเหมือนกันหมด

คำเตือน****อย่าให้พ่อคุณรู้หละ ว่าคุณออกตัวให้เค้ามากมาย เดี๋ยวเผื่อวันไหนคุณจะมารวมกันกับรายชื่อข้างบน จะได้ไม่เสียน้ำใจกับพ่อคุณมากเกินไป.....หวังดีนะ อีกอย่างอย่ามาทะลึ่งกับคนๆนี้ เค้าเป็นเจ้าของเว็บไซต์ใหม่อันนี้ เค้าคือคนๆเดียวที่พ่อมึงพึ่งได้ในตอนนี้ เค้าคือลมหายใจสุดท้ายของพ่อมึงแล้ว พูดมากๆเดี๋ยวคนๆนี้ ไม่เอาพ่อมึงขึ้นมา แล้วพ่อมึงจะอยู่กับใคร
  • รูปคุณใหญ่หล่อมากครับ
  • ไม่ได้ออกตัวอ่ะไร แค่มาถามว่าจะหยุดได้รึยังครับ...? hate_chevy
  • ทำไมไม่ใช่ชื่อ hate_rama3 สมัครใหม่มาเล่นทั้งที
  • ก็ไม่ได้เกลียดอะไรพระราม3 นี่ครับ
  • ดีๆๆๆๆๆhate_chevyจัดหนักๆเลย
    พ่อมึงจะได้ไปเกิดใหม่ไวๆ
  • ขออนุญาติบล๊อค สมาชิกที่เข้ามาเพื่อหาเรื่องผมโดยเฉพาะนะครับ
    จะเชียร์ใคร จะชมใครก็ไม่เคยว่า แต่อย่ามาวุ่นวายกับผมครับ
    ไม่ได้กลัว แต่รำคาญ วันนี้ผมมีความสุขดีแล้ว จึงไม่อยากเสียเวลากับสิ่งไร้สาระครับ
  • ทะเลาะกันยังไม่จบอีกหรอ
  • ขออภัยที่ออกความเห็นแนะนำผู้ใหญ่คับ การสมัครสมาชิกน่าจะมีการลงเลขบัตรประชาชน เพื่อนแสดงความมีตัวตนและการสมัครซ้ำซากคับ

เด็กรุ่นใหม่ที่รักในพิทบูลเค้าไม่ได้สนใจไม่ได้รู้เรื่องอะไรของผู้ใหญ่หรอก เพียงแค่อยากศึกษาหาความรู้เรื่องการเลี้ยงพิทบูล

แต่ช่วงนี้เห็นมีแต่การดิสเครดิส ก่อนกวน วุ่นวาย เหมือนเด็กเกรียนเล่นดอทเอเกรียนใส่กัน บางทีก็ทำให้รู้สิกสังคมพิทบูลมันไม่อบอุ่นเลย มีแต่ชิงดีชิงเด่นกันไม่ต่างจากพวกเกรียนที่เล่นแต่เกมส์

ขออภัยในบางคำพูดคับ เคารพพี่มาร์คจากใจคับ
  • เป็นคำแนะนำที่ดีครับ อนาคตอาจจะต้องนำมาตรการนี้มาใช้ ถ้ายังมีคนเข้ามาก่อกวนครับ

วันนี้แนวทางและเจตนาพี่ชัดเจน อยากให้เว็บนี้เป็นของทุกคน และมีความเป็นกลางมากที่สุดครับ