ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่ๆพิทบูลเชียงใหม่หน่อยคะ
  • รบกวนถามพี่ๆพิทบูลเชียงใหม่หน่อยคะ
    ว่าตัดหูที่บ้านสี่ขารักษาสัตว์แถวๆสารภี ตรงข้ามกรมที่ดิน
    ช่วยแนะนำหน่อยว่าดีหรือไม่ยังไงคะ ตอนนี้กะลังหาที่ตัดหูให้น้องอยู่คะ
  • หมอผึ้งเลยครับถูกและสวย ไม่เกิน10โล800ถ้าเกิน10โลขึ้นไป1200ครับ จากแยกหนองหอยตรงไปทางแยกกองทรายอยู่ทองขวามือติดกับร้านล้างรถครับ พี่ๆที่เชียงใหม่ส่วนมาไปตัดที่นั้นกันหมด (เพราะเค้าบอกว่าหมอผึ้งสวย).
  • หาร้านไม่เจอคะ รบกวนใครมีเบอร์ติดต่อขอหน่อยนะคะ ไปไม่ถูก
    ขอบคุณสำหรับข้อคิดเห็นนะคะ
  • ไปเจอมาละคะ เป็นร้านเดียวกับบ้านสี่ขารักษาสัตว์ ขอบคุณพี่ ompggg มากคะ
  • ompggg หมากินอาหารได้ไหม
  • ราคาเท่าไหร่ ตัดสวยมั้ยคับ
    ผมไปตัดหมออรนุช หมาตายคาเขียง
  • กะลังจะเอาไปคะ พอดีเพิ่งฉีดวัคซีนน้องได้มะถึงอาทิตย์เลยเลยรอให้เกิด 1 สัปดาห์ก่อน ได้ผลยังไงจะแจ้งให้ทราบนะคะ แต่ตามคำที่บอกกล่าวต่อๆมาเค้าว่าที่หมอคนนี้เค้าตัดดีนะคะ แถมราคาก็ย่อมเยา ราคาก็ตามที่พี่ ompggg ข้างบนแจ้งมาคะ
  • ไปตัดมาแล้ว..เยี่ยมเลย...สวยมาก...
  • ถึงคุณKorn_YoungTurk เด็กๆกินได้ทุกตัวครับ ตั้งแต่ปอมยันบูลลี่เลย

ถึงคุณsmile_yim กับลังจะพาไปตัดอยู่เหมือนกันครับ ราคาไม่แพง ครับ

ถึงคุณcatsteal 800-1200 ครับผม
  • ถ้าน้องพิตบุล 3-4 เดือนยังตัดหูทันไหมคับ
    ผมอยู่เชียงรายคับ
  • คุณ faiz ถ้าไม่เกิน 4 เดือนยังได้อยู่คะ ยังไงก็ลองโทรไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ ถ้า 4 เดือนหมอเค้าจะไม่ค่อยรับละคะ เหมือนว่าจะตัดยาก ถ้าอยากได้เบอร์หมอผึ้งยังไงก็ pm มานะคะ
  • วันนี้จะเอาหมาไปตัดหูแล้ว ตัดเสดยังไงจะถ่ายรูปมาให้ดูนะคะ วันนี้หมาครบ 4 เดือนพอดี ยังทัน ><