ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

VESPAPINKจะฟ้องเราดูข้อมูลก่อน
  • http://market.108dog.com/board/index.php?topic=65125.new#new

แล้วก็ล่าสุด
    http://www.ilovebeagle.com/viewthread.php?tid=4521&extra=page=1

ช่วยกันเตือนน้องว่าอย่าทำลายอนาคตตัวเองเลยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • กร๊ากกกกกกกกก ข้อมูลคุณน่ะมีจริง แต่ตอนซื้อขายก็ตกลงตามกติกาทุกอย่าง
    ขำมั้ย ตอนซื้อพูดอย่าง ตอนขายพูดอย่า่ง
  • พวกแบบนี้มีเยอะไปซื้อที่ฟรามจบ คนมานเฮี้ยเยอะสมัยนี้ :o019: ขนานไปฟรามใหญ่ๆดูดี ยังมีโกหกกันบ้าง อิอิ เสียค่าเครื่องดีกว่าเสียค่าโง่ (ผมก็โง่มาก่อน5555+)
  • ใจเย็นค่อยๆคุยกันดีกว่า :-@
  • ผมใจเย็นคุยไปแล้วนะตั้งแต่เที่ยง เหนื่อยแล้ว พิมจนนิ้วล็อกแล้วคับบบบบบบบ
    เห็นเค้าบอกว่าจะโทรหาแม่บ้าง ติด blacklist ที่คาร์โก้บ้าง ญาติฝ่ายไหนเป็น ตม. ที่หาดใหญ่บ้าง บอกว่าผมจะไม่สามารถออกมาเลได้บ้าง มาทั้งข่มขู่ ทั้งด่า ทั้งประนาม ประจาน ผมก็อุตส่าห์ทนตอบแล้วนะ
    ถามหน่อยว่าต้องมานั่งพิมให้เหนื่อยทำไม ทำไมไม่โทรมาคุยเลยล่ะ อย่าบอกนะว่า DSI กับคุณสรยุทธเค้าไม่ให้โทร
  • ที่ไม่โทรก็เพราะคุณพูดไม่รู้เรื่อง ขนาดคุยในบ้านilovebeagle คุณยังอ่านภาษาไทยไม่เข้าใจเลย
    ก็บอกแล้วให้คืนเงินมาเต็มจำนวน แล้วเอาหมาคุณคืนไป แล้วทุกโพสต์ที่เราลงจะหายไปภายใน 2 ชั่วโมง
    แต่คุณมันใจตุ๊ด ไม่กล้าไง คริคริ
  • ของแบบนี้มันอยู่ที่เจตนา ถ้าเราบริสุทธิ์ก็ไม่ต้องกลัวแต่ถ้าเราเป็นแบบที่เขากล่าวอ้างมันก็เป็นการบ่อนทำลายการค้าขายของผู้ค้ารายอื่นๆด้วย คุยกันดีๆแก้ไขได้ก็แก้
  • จากที่ดูมานะคับเรื่องอยู่ตรงนี้เลยคุยกันว่าหมา2เดือนเกือบ3 เดือนใช่มั้ยเอ่ยแต่ทำไมหมาที่พี่เค้าได้รับมันยังไม่ถึงเดือนเลยนะและอีกอย่างพี่เค้าพยายามบอกบ่อยถ้าคืนเงินเรื่องข้อความที่โพสในเวปนั้นเค้าจะจัดการให้ซึ่งก้อหมายความว่าจบแต่น้องว่านพยามๆจะยืดเยื้อให้มันยาวขึ้นผมไม่ได้เข้าข้างคัยนะเพราะไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับเค้าแต่คนที่ชื่นชอบหมาเหมือนกันผมว่าจิงที่พี่เค้าออกมาโพสใส่คุณเสียๆหายๆเพราะเค้าต้องมีสิทนะเค้าเป็นคนซื้อซึ้งคนซื้อบอกต้องการหมาอยุ2เดือนไม่ใช่26วันก้อเหมือนเราไปสั่งข้าวผัดไก่ไข่ดาวแต่ดันได้ข้าวผัดหมูก้อต้องเสียเซ็ลเป็นทามดาและถ้าตามหลักของกฎหมายถ้าเอาเรื่องทั้ง2ฝ่ายนะน้องว่านสู้เค้าไม่ได้หรอกฉ้อโกงกับหมิ่นประมาทมันเทีบกันไม่ได้เลยนะ.

ปลถ้าพูดไรผิดขออภัยใว้นะ ที่นี้ด้วยอยากให้จบอย่างสันติคับสงสารน้องหมาจิงงๆ