ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หัวข้อด่าเหี้ยผี
  • :013:ผีปากหมาชอบหาเรื่องคนอื่นชอบว่าคนอื่นไอ่สัสผีหน้าควายหน้าหมา:052:
  • ใช่ผีบอกผมว่าหมาของผมเหมือนหมาวัด(ไอ้ผีตาบอด ไปตัดแว่ยใส่ปะไอ้สัส)
    ไฟล์แนบ
    IMG0152A3.jpg 29K
    IMG0150A5.jpg 13K
  • อืม ใครว่าเหมือนหมาวัดอ่ะ

เหมือนหมาข้างถนนต่างหาก อิอิ

ดูหูมันดิ เหอๆๆ
  • :o015: อย่าไปว่าเค้าเลยทั่น บางกระทู้ผีเค้าก็พูดถูกครับ และผีมีหลายตัวนะครับ ว่าไปก็ไม่โดนใครเต็มๆหรอกครับ
  • ผี ดีๆ ก็มีครับ ไม่หาเรื่อง เเต่ติชม ก็ทำมะดา เรืองนี้
    อย่าเหมารวมครับ
    เเต่สไหรับน้อง vin จังนี่ ไม่ชอบครับ ปากหมา เเถม เอารุปลามก มาลงอีกไม่ดีครับ
    สงสัย ไปดุดนมเเม่ละมั้งน้องวิน จัง
  • น้องเอ่ยหัดมีความอดทนหน่อย เรื่องผีๆ คือมันไม่มีตัวตน จะเอาอะไรกันมากนัก

ไปแหย่ให้ขึ้นมาจากหลุม เด๋วก็มาทั้งสุสายหลอกตายห่ากันพอดี
  • ผี หรือ Ghost ก็คือคนธรรมดาทั่วไปที่ไม่ต้องการแสดงตัว
    ซึ่งอาจจะมีทั้งคนดีและคนไม่ดีครับ

สำหรับท่านที่มาในรูป ผี ทุกตน ขอความกรุณา ช่วงลงชื่อกำกับในความเห็นของท่านด้วย
    อย่างน้อยก็จะได้รู้ว่าตนไหนเป็นตนไหน ผมว่าคนได้อ่านก็สนุกไปด้วย
    ท่านผีก็จะได้โชว์ไอเดีย ช่วยกันคิดชื่อผีแปลกๆ เช่น ผีหัวขวด ผีหัวขาด ฯลฯ
    เวลาคนด่าก็จะได้ด่าคืนถูก บรรดากองเชียร์และคนอ่านก็จะได้รู้ว่าใครกำลังรบกับผีตนไหน

ก็หวังว่าข้อเสนอของผมจะได้รับการพิจารณานะครับ :005::005:
  • พี่มาร์คแกไอเดียดีจริงๆครับ จะได้รู้ผีตัวไหนเป็นผีตัวไหน
    บางทีอ่านก้ขำนะไอ้พวกผีๆเนี่ย บางทีก็ฉุนเหมือนกัน แต่สีสรรบอร์ดครับ
    เชื่อว่ายังไง PitbullZone ก้ยังเป็นเวบพิทอันดับ1 ที่มีคนเข้ามาชมเยอะที่สุดครับในประเทสไทยครับ
  • โอเคครับ...ผมขอเป็นผีบ้านนอก..แล้วกัน
  • ท่านมานพครับ เว็บนี้เป็นอันดับหนึ่งก็เพราะพวกเราช่วยกันครับ
    เชื่อหรือเปล่า บางวันจำนวนคลิกขึ้นสูงมาก ประมาณ 7-8 หมื่นคลิก
    ถ้าเป็นโฮสเช่าแบบสมัยก่อนวันเดียวแบนวิชก็เต็มแล้วครับ
  • เออ....แล้วหมาของคุณ.new bully...ผมว่ามันก็เหมือนหมาบ้านจริงๆนะ

จาก.....ผีบ้านนอก
  • ได้เลยผ๋ม ผีไม่เต็มบาท
  • โอเชคับบบบ.......

.....ผีน่ารัก
  • งั้นผม หยาบผสม คำสุภาพ ที่ด่าคุณ vin ครับ ผีgangsta ครับ
    ผมคือ ผี gangsta นะครับ คุณ vin
  • ผมก็อยากด่าไอ้vinด้วย...

ผีบ้านนอก.
  • หมาของคุณnew bully ไม่เหมือนหมาวัดหรอก แต่คงซนหน้าก็เลยดูมอมๆ

ละคงอยู่ที่มุมกล้องด้วยอ่ะ

บางคนยังแต่งรูปหมาซะดูล่ำบึกเลยว่าป่ะ
  • ผมว่าเขาไปดูดนมเเม่เเล้วเเหลครับ คุณvin อะ
    ผี gangsta ครับ
  • newbully ไม่ต้องไปตัดแว่น เอาหมาคุณไปต้ดหูด่วน แล้วลองเอารูปมาโพสใหม่
  • ผมแนะนำตัวครับ ผม ผีจับหัว ( ห้ามผวนเด็ดขาด)
  • หุหุ เห็น ผีมีชื่อ ด้วย หุหุ ไปเป็นผีบ้างดีกว่า ฮาอาฮาฮา
  • ถึงจะเป็นผี แต่อย่างน้อยก็ยังช่วยแสดงตน คนจะได้ไม่เข้าใจผิด