ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Welcome to PG-Camp>>>TheBullyCampLine's Mr. Bull Dozer
  • image

The first Miagi's son in thailand
    Mr.Miagi x CPT's Hennessy
    6เดือนกว่าๆ

image

image

ไฟล์แนบ
    dozer.jpg 70K
    IMG_4166.jpg 165K
    IMG_4209.jpg 166K
  • งดงามอ่ะ.. :O
  • น้ารักอ่ะ :O 6 เดือนนะเนี่ยอูยยยยยย :063:
  • สุดๆเลยอหากเห็นตัวจริง
  • ค่ายนี้เปิดออกมาแต่ละตัว ตะลึง สุโค่ยจิงๆ
  • เปิดตัวสวยงามมากๆ เลยครับพี่ราง โดนเลยพี่ตัวนี้ สงสัยต้องไปเที่ยวบ้านพี่รางอีกแล้วมั้งเนี้ย
  • กระดูกไดโนเสาร์ จริงๆ เตี้ยตันอีกต่างหาก สวดยอด
  • Welcome to our gang, Hennessy line.
    One of the best son of Mr. Miagi.
    A Picture is worth than a thousand words
  • วันอาทิตย์ที่ 1 เมษา เดี๋ยวเราจะเอาลูก Henessy 3 เจนไปเจอกันที่งาน

Big Papi >>> Konflict >>> Bulldozer ;-)
  • นี่ใช่มะ ที่เค้าว่า สุดติ่งตลิ่งพัง !!!

ผมว่า สวก ยอกกกกกกกกกกกกกกก :-D
  • HENNESSY LINE. ไม่ผิดหวังคับ ;-) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4601.JPG 31K
  • อุ้ย! จะครบ 5 คนและ 5นอระพี ใครดันไม่ไปบอกน้องมันวะเนี้ยโทรศัพท์หูชาเลย

เพราะไอ้ใหม่แท้ๆเชียว จริง มะ ราง พี่หมู พี่ชาญ ว่าแต่โอ๊ดอยู่ในแก้ง 5นอระพีเราด้วยปะเนียพี่หมู

สวด ยอดอะ SKY

พีต้นผมขอโทษ!เดียวโทรไปหานะ

รักนะพี่ไพโรจน์ :X
  • 555555555555 โห หายไปไหนมาพี่ก็อฟ 55555555 น้องยีนออกลิษละซิพี่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ เอาให้ครบคนเด้อจะมีกี่คนก็บวกเอาเลย อิอิอิอิอิอิอิอิอิ โคราช ลูกทอม 4 หลายทอม 3 จัดเต็มเลยเด้องานนี้
  • กระดูกไดโนเสาร์ จริงๆ เตี้ยตันอีกต่างหาก สวดยอด
  • วันอาทิตย์พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง (hennesy she is proven producer) แต่ผมติดงานmotorshow อีกแล้วววเซ็งเป็ด
    Golf มาถึงก็เป็นชุดเลยนะ หลังจากห่างหายจากวงการไปนาน
  • สวยมว้ากกกก :X
  • น่ารักมากครับ. :006:
  • สวยมากเลยค่ะ :063:
  • อกจะลากลากพื้นแล้วท่าน :063:
  • มีของดีอีกแล้วครับ....เยี่ยมครับ
  • งามมากๆเลย
  • ช่างกล้าจริงๆแก็งค์นี้ อย่าพลาดบ้างละกันเน้อออออ :o019:

นี่ถ้าไม่บอกไม่รู้ว่าลูกเจ้านี่นะเนี่ย ว่าแต่นี่พิทบลูปะเนี่ย โอะลืมบลูลี่นี่หว่า

แบบว่าพึ่งโดนกะลังฮิต 5 5 5 :o022:
    image
    ไฟล์แนบ
    303049_229957770391430_100001316262630_598493_1291029941_n.jpg 85K
  • ตัวไรเนี๋ย น่าเกลียดมั่กๆ 555
  • น่ารักมากครับ ดำหน้าหวาน ชัดๆๆ
  • มอสเตอร์ดูเอล :063:
  • :006: สุดยอด เอามาได้ไงเนี๊ยะ ราง

ว่าแต่ ไม่ต้องบวกพี่เพิ่มไปนา พี่ไม่รู้เรื่อง :-D
  • กระดูกได้เรื่องดีจริงๆนะครับเนี่ย ^_^

Big Papi >>> Konflict >>> Bulldozer

Ichiban > Marcello > Miagi

Henessy นี่จ่ายลูกมาแต่ละตัว สุดยอดเลยครับ ^_^
  • ขอบคุณทุกcommentครับ เอาคลิปไปดูกันเล่นๆ ก่อนเจอตัวจริง :013:

• เสียดายในคลิปไม่เดินให้ดูบ้างเลยอ
  • บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดเลยอ่ะเพ่ราง
  • เเจ่มมมากๆเลยพี่ไว้เจอตัวเป็นๆที่งานนะครับเพ่ :063:
  • OH ! my Godddd....imageimage
    ไฟล์แนบ
    ffbfd1518911cc3c3a1158e772bad3.jpg 58K
    0cb93dc17afdd7c49b4b2a0a7dfcac.jpg 78K
  • แหล่มเลยท่าน
    ค่ายนี้ติดตามมานานแล้วคับ
    ไม่ผิดหวังจิงๆ
  • miagi ผมว่ามันเป็นสัตว์ปะหลาดมาจากนอกโลกแน่เลย