ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มือใหม่ขอคำเเนะนำหน่อยครับ
  • พอดีตอนนี้ผมกำลังสนใจ BULLY อยู่ครับ..........กำลังศึกษาความเป็นมาเเละสายพันธุ์ต่างๆๆของเจ้า BULLY อยู่ก่อนจะนำมาเลี้ยงสักตัว..........อยากจะขอคำเเนะนำจากพี่ๆๆ..........BULLY ที่ผมสนใจจะมีใบหน้าที่สั้น เตี้ย ลำ่ผมเคยอ่านมาในอินเตอร์เน็ตเเละนิตยสารเเต่ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจว่าเจ้า BULLY ที่ผมสน ใจเป็นสายพันธุ์อะไรครับ..........เเละในไทยมีฟาร์มหรือพี่ๆๆคนไหนมีลูก BULLY เเบบที่ผมสนใจเเนะนำมั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำเเนะนำทั้งหมดครับ ^^
  • รูป BULLY ในเเบบที่ผมสนใจประมาณนี้ครับ

ไฟล์แนบ
    newdaxpicBESTPIC.png 114K
    images-1.png 91K
  • ผมไม่ได้เลี้ยงบูลลี่ แต่เลี้ยงเรสโน็ส แต่ที่รู้บูลลี่มีอยู่5แบบคับ อย่างที่คุณลงรูปมาเป็นแบบ pocketคับเป็นแบบที่เตีียที่สุดคับ ยังไงก็ศึกษาให้ดีทำอะไรให้รอบคอบนะคับจะได้ไม่เสียใจ
  • ต้องมานั่งดูว่าเราชอบสายไหน สายที่ว่าก็พวก re, gotti,kingpin, mikeland สายที่กล่าวมาบางครั้งก็มีบรรพบุรุษตัวเดียวกันแต่ถูกผสมให้เป็นในแนวของตัวเองมากขึ้น จากที่ดูน่าจะไปในแนวก็อตติ สมัยใหม่นะครับ อย่างตัวล่างเนี่ย พ่อเค้าก็ได้ถูกซื้อตัวมาไว้ในบ้านเราแล้ว ถ้าจำไม่ผิดคอก newline เห็นว่ามีลูกเค้าออกมาด้วย