ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พ่อหมา ลูก(bluetankxzonya) X แม่หมาลูก(454xjiji) Rama 3
  • น้องเลี้ยงดีขนสวยเชียวว่าจะส่งไปให้เลี้ยงให้บ้าง อิอิ
  • เห็นคนของพี่เค้าแล้วหันไป แล ไอ้ตัวป่วนข้างนอก 555 ไม่อยากจะเซด อิอิ แต่โดยรวมดีขึ้นบ้าง ใจสู้ว่ามันต้องกลับมาสวยเหมือนชาวบ้านเค้า สู้โว๊ย 555
  • คิดค่าเลี้ยงไม่แพงค่ะพี่อ้อ ถ้าเบื่อๆแทงค์แล้วส่งมาให้น้องๆเลี้ยงก้อได้
  • 5555 โดนไปสองพันถ้าไม่ดีขึ้นเไปเฟี้ยงคลินิกแ่งเลยน้อง5555555555555
  • กะรักษาวันละตัวรวยไปเลยมั้ง
  • ใจผมอยากพังแม่งตั้งนานและไอ้ที่เนี่ย 555 แต่รอแนวร่วม ไปว่าเค้าก็ไม่ได้อ่ะพี่ เค้าที่ของคนมีกาตัง เราไม่มีแต่เสือกอยากเข้าไปแอ๊บ 555+
  • เมื่อวานเปลี่ยนอาหารดู จัดการกระจุยเลย ฉามนี่ไม่ต้องล้างมันล้างให้เรียบร้อย 555+
  • กี่โลแล้วล่ะ ช่วงนี้ตัวกำลังยืดหุหุ ลูกสาวพี่อย่างกับนางแบบ
  • เหมือนนักบาสโดนไฟไหม้ 555+ พาไปนอกบ้านเริ่มมีการกวนทีนนิดๆ เรียกละทำไม่ได้ยิน โดนฟาดไปทำกระดี้กระด้ายังกะดีใจที่นายกูตี - -วิ่งตามต้อยๆ กระโดดระริกระรี้ - -'
  • บัค 28 กิโลแล้ว แชมเปญ 20 กิโล ของพี่อ้ออะสู้ไหม
  • โอ้ 28 กะ 20 ลาเต้ผม กี่ขีดเนี่ยเด๋วพรุ่งนี้ต้องเทสหน่อย อิอิ
  • ไม่อยากคุย 5555 แล้วจะหนาว หุหุหุ หนาวมากกกกด้วย เพราะหมาพี่ไม่มีไขมัน หุ่นดีจัดจนไม่อยากเอ่ย 5555 เฮ้ แล้วของ เบิร์ิดล่ะ กี่โลแล้ว ไอ้บัคมันหมุูม่ายช่ายหมาดิ (เอาเป็นว่าฝากเลี้ยงบ้างดิน้องต้า) พามันมาเที่ยวบ้างอยากเห็นจัง
  • บัคมันจะกลิ้งได้แล้วอะ เวลากินมันนอนกิน จะไม่ให้อ้วนได้ยังไง ส่วนแแชมเปญเตี้ยๆตัน แน่นมาก ฝากเลี้ยงไหมพี่อ้อ คิดช้าเพิ่มค่าธรรมเนียมนะ
  • ไอ้เรื้อนผม 15 โลเอง ^*^
  • พี่ลูกหมาเป็นไงบ้างค่ะ
  • ถึงจะเป็นเรื้อน หนัก15โล นั่ง หมอบ คอย เก็บบอล กัดผ้า ลุยป่าที่ต่างจังหวัด ไอ้เรื้อนทำได้หมดบ่ยั่น มิมีถอย จะไม่รักได้อย่างไร ด้วยประการละฉะนี้ จึงต้อง รักหมดใจ คริคริ
  • เอ่อ :012: เริ่มรู้สึกว่า พอลูกเราได้พ่อแม่ใหม่ไปอยู่ที่อื่นดูดีทุกตัวเลยเริ่มจะสงสารพวกที่บ้านแล้วดิ อย่างว่าของพี่มันหมาซุ่มก็งี้ อิอิ ไอ้เรื้อนหายเมื่อไหร่เอามาโชว์บ้างนะ มันดีขึ้นเยอะหรือยังล่ะ ของพี่ยุบหมดแล้วรอฟ้าประทานขนให้อย่างเดียว โค ต ร โวยวายเลย ต้องหาบ้านใหม่อยู่แล้ว ที่ไม่พอ ไปอยู่เชียงรายกับน้องต้าได้ป่าว ขออาศัยปลายทุ่งสักกะย่อม ปลูกกะต๊อบอยู่กับลูกๆ :024:
  • พี่อ้อ ใช้สูตรไหนอ่า ขอสูตรหน่อย มันมีของใหม่ขึ้นอีกอ่ะ ของเก่าหายขนกำลังขึ้นดีๆ ไปจ๊ะเอ๋ตรงไหนไม่รู้พี่ มาอีกแล้ว เครียดนะเนี่ย - -'