ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้ว่าใครไปงานเซ็นทรัลชลบ้าง
  • คือพรุ้งนี้ผมจะไปชมหมาอะครับอยากไปบ้างแล้วถ้าผมเอาหมาไปแ้วจะเอาไปเข้าร่วมยังไงอ่าครับ และงานจัดถึงวันไหนครับ :X
  • งานมีพรุ่งนี้หรอครับมีใครรู้กำหนดการบ้างครับ อยากไปเหมือนกันครับ
  • งานมีถึงวัน. อาทิตครับ. เอาเดินเข้าไปได้เลยครับ
  • พาเดินเข้าห้างได้เลยเหรอค่ะ รบกวนอิกทีค่ะ งานจัดกี่โมงถึงกี่โมงเพราะว่า ว่างก็ตอนเย็นเลย
  • เซ็นทรันไหน หรอคับ
  • ชลครับ