ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของเล่นชิ้นใหม่ สนุกทั้งคนทั้งหมา
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0171.JPG 254K
    DSC_0172.JPG 179K
    DSC_0188.JPG 254K
    DSC_0195.JPG 225K
    DSC_0199.JPG 204K
    DSC_0200.JPG 191K
    DSC_0201.JPG 151K
    DSC_0202.JPG 137K
    DSC_0203.JPG 202K
    DSC_0218.JPG 178K
    DSC_0226.JPG 157K
  • สนุกไปอีกแบบคับ
  • ถามหน่อยครับ เวลามันเห็นหมาตัวอื่นหรือแมวควบคุมรถยากรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ
  • ทำเองหรอคับ มีขายด้วยมั้ยคับ
  • อ๋อไม่อะคับแค่คุณอย่าลงจากรถมันกระชากออกด้านข้างไม่ได้หรอกคับมันวิ่งไปข้างหน้าได้อย่างเดียวมันก็รู้สึกสนุกไปกับเราด้วยเหมือนกับได้วิ่งเที่ยวโดยอิสระ
  • ทำเองคับ ดูแบบเค้าแล้วก็มาดัดแปลงเอาใช้ซากจักยานเก่าๆเอามาแปลงเอาคับ
  • :063: สุดยอดไอเดีย ควมคุมยากหรือไม่ น่าจะอยู่ที่สุนัข ที่นำมาเล่นนะครับ
    (ความคิดผม) ถ้าหมาก้าวร้าวแน่นอน ไม่เหมาะจะมาเล่นเกมแบบนี้แน่นอน :)
  • ของนอกลำเป็นหมื่นเลยนะครับนี่ แจ๋วครับ
  • ผมว่ามันอยู่ที่เจ้าของมากกว่าว่าคุมมันได้ไหม
    ผมพาออกไปก็มีที่หมาชาวบ้ามวิ่งเข้ามาขอใช้คำว่าเป็นฝูงนะคับ
    ถ้าเราคุมหมาเราได้ก็ไม่มีปํญหา
  • เจ๋งอ่ะ เข้าท่ามากๆเลยครับ ไว้จะลองทำดูซักคัน อิอิ
    ขออณุญาติก๊อปแบบไปนะครับ ^^
  • สุโค่ยจิงๆ
  • สุดยอดไอเดียครับ...เจ๋งจริงๆ :-D
  • สุดยอดเลยครับชอบจริงๆ.....เหอะๆ
  • :063: สวดยวดเลยครับอยากใด้มั่งอ่ะมีขายป่ะ
  • คนไทยคิดจะทำอะไร ไม่แพ้ชาติใดในโลก =D>
  • ถ้าทำเป็นธุรกิจ รวยไม่รู้ตัวเลยนะครับหนิ

เป็นความคิดริเริ่มสร้างสรรค์ ที่เจ๋งมากๆ ครับ

ปรับปรุงให้ดูทันสมัย มีศิลปะ รวดลายหน่อย ขายได้เป็นก่อเป็นกำครับ

ด้วยความเคารพ
  • ถ้าสนใจทำธุรกิจจริงๆ ผมคิดโฆษนาโปรโมทสิค้าไว้ในใจไว้แล้ว

ผมเห็นแล้วตาลุกวาวเลย :o036:
  • ใครทำออกมาผมกล้าพนันว่า 10 คันขายได้แน่นอน
  • พี่เจ้าของกระทู้ครับ ผมมีไอเดียเจ๋งๆ ที่อยากปรึกษาพี่

ของเบอร์ติดต่อพี่ได้มั๊ยครับ หรือติดต่อหาผม 083-3666815 นัท

รับรองพี่ไม่ผิดหวัง ช่องทางมาหาพี่แล้วครับ
  • ทำมาแล้วราคาเหมาะสม ขายดีแน่นอนคับ
  • สุดยอดเลยเสี่ยต๋อม ทำออกมาขายเลยพี่
  • แจ่มมากครับ =D>
  • สวดยอดไปเลย.... :-D
  • ทำเลยครับ รอซื้อ อิอิ