ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** หมาแดง *** จะ ขวบ24นี้ครับ
  • ลูกวันวัน+จูดี้ครับ
    ชลบุรี-อ่างศิลา ครับ
    ซีซ่า
    ไฟล์แนบ
    dog5.jpg 93K
    dog4.jpg 105K
    dog3.jpg 109K
    dog2.jpg 118K
    dog12.jpg 103K
  • ในรูปมันสูงแต่ตัวจริงไม่สูงนะครับ แคะมากๆ เลี้ยงผิดไปหน่อยฟิตตั้งแต่เด็ก
  • หมา หูค้างคาว น่ารักดีครับ
    พิทบูลก็คือพิทบูล ยังไงก็น่ารักครับ
  • สวยครับ ถ้าตัดหูคงโหด
  • สวยดีครับ
  • 12 นี้มา นครสวรรค์ รึป่าวคับ

ถ้ามาก็ได้เจอ คอกเดียวกานเยอ อะคับ
  • มีใครเลี้ยงพิทบูลแถวชัยนาทบ้างอ่ะครับ
  • ขอบคุณทุกท่านครับสำหรับคำติชม

พิทบูล จงเจริญครับ
  • เลี้ยงครับ แต่ อยุ่นครสวรรค์
  • ผมขอโทษครับผมแค่ขอทดสอบตัวหนังสือครับ พไพไพไพไพไ ไพไพไพไพไ ไพไพพำไพไ ไดไ ไดได
  • อา ลงสีไม่ได้...ทำไงดีหว่า ขอโทษอีกทีละครับไม่กวนละไปละครับ