ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โชว์ก้างหน่อยคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    2012-03-19 18.15.25.jpg 30K
  • :063: :063:
    ชอบแบบนี้
  • ชอบเหมือนกัน
  • image
    ไฟล์แนบ
    photo.JPG 174K
  • โหดแท้ หูยยยยยยยยยยยยยยๆๆๆๆๆ :063:
  • ตัวบนสวยดีคับ k. dogarmyimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 34K
  • ขอบคุณครับ ของคุณdragoneye ต้องออกกำลังกายเพิ่มอีกนิดก็สวยแล้วครับ
  • ชอบแนวนี้ครับ
  • คุณdogarmyได้เก็บลูก budo-candy ไว้บ้างเปล่าครับถ้าเก็บเอารูปมาโชว์บ้างสิผมก็แฟนคลับหมาสายC.E.K.เหมือนกันครับรวมถึงคุณด้วย ผมชอบร๊อกกี่ของคุณมากครับ :063:
  • ลูกของ Budo - Candy คอกที่แล้ว ตอนแม่หมาท้อง เกิดอุบัติเหตุครับไม่มีลูกหมาครับ แล้วเดือนนี้เพิ่งผสมใหม่ครับ ไว้ออกมาแล้วจะลงรูปให้ดู แต่ไม่รู้ว่าจะเหลือเก็บหรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้จองกันครบ 5 ตัวแล้วครับ
  • ขอถามได้ไหมครับว่าเปิดเท่าไหร่ มีเงินซัก/20000/จะมีวาสนาได้เป็นเจ้าของหรือเปล่า [-O< โครตหมาแห่งยุค บูโด
  • รบกวนโทรคุยดีกว่าครับ จะได้รู้จักกันไว้ด้วย ;-)
    0870801444
  • สายเลือด May day. เข้มข้น.จริงจริงพันธุกรรมยังถูกถ่ายทอดมาไม่ผิดเพี้ยน. ผมมีสาย Mayday // Red boy มีโอกาสคงได้พัฒนาต่อไป แต่ต้องยอมรับจริงๆว่าสายบนล่างชุดพ่อแม่เจ้า budo ถ่ายลูกมาไม่หนีกันเท่าไหร่เลย เรื่อง คุณภาพ ความโชคดีของผมในการกลับมาเลี้ยง คือการที่ได้ครอบครองสายเลือดเก่าๆเหล่านี้แต่คุณภาพไม่ได้ด้อยลงไปเลย. ยินดีกับความสำเร็จครับ. Dogarmy
  • ของผม. May Day// Bullyson//Red boyคับ ยินดีที่ได้รู้จัก. ปล แค่เป็นคนที่รักในความเป็นPit bull. เพชรไม่จำเปนต้องเจียรไนคนเห็นค่าก็มองรู้ว่ามันเป็นเพชร