ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยพิจารณาด้วยครับ
  • รูปน้องครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F2-3.jpg 43K
    F2-4.jpg 47K
    F2-8.jpg 48K
    F2-9.jpg 39K
  • รุปพ่อแม่ ปู่ย่า ตายายimage
    ไฟล์แนบ
    276745.jpg 79K
  • น่ารักดีครับ ท่าทางไม่เลวเลย
  • หมาไม่ค่อยได้วิ่ง

ไม่เตี้ยเท่วไหร่
  • แต่โดยรวมก็ดูสวยดีครับ
  • พึ่งหัดเลี้ยงครับพี่ แต่ก็ดูความรู้จากพี่เรื่อยๆครับ...ขอบคุณมากครับ
  • ครับพ่อกับแม่เค้าไม่เกิน16นิ้วครับ...ตอนนี้น้องหมาเปลี่ยนบ้านใหม่ครับ
  • พ่อ แม่ไม่เกิน 16 นิ้ว เห็นพ่อแม่ใช่ไหมครับ ดูจากรูปแม่แล้วน่าจะเกิน
  • แต่สายเลือดแม่ดีน่ะคับผมชอบสวยดีคับ
  • โพสต้องการไม่ถึงอาทิตย์ได้น้องแล้วเหรอคับ ยินดีด้วยคับ
    หัวสวย ลิปสวย กระดูกดี สายเลือดเยี่ยม โอเคมากแล้วคับ แถมมีถุงเท้าคู่หน้าด้วย น่ารักดีคับ แต่ที่ผมชอบก็ตรงมีเคราหงอกตั้งแต่เด็กนี่สิคับทีเด็ดฮ่าๆ
    ขออย่างเลิกห่วงเรื่องความสูงเถอะคับ ไม่ว่าจะสูง14หรือ18ก็เป็นลูกชายเราอยู่ดี รักเค้าให้มากๆเถอะคับ แล้วแวะมาโพสอัพเดทบ่อยๆนะคับ จะรอดู
  • น่ารักครับ จะคอยติดตามชม
  • สวย น่ารัก น่ากอด มากจ๊ะ
  • น้องหมาน่ารักดีค่ะ :)
  • น่ารักครับ...
  • สวยดีครับ ท่าทางจะโตขึ้นแล้วสวยน่าดู
    :031:
  • ขอบคุณพี่ๆ mafia,gold092008,xxxxxxxx,laughlin,pharoh,krunitaya,wangchanpit,samuraii,
    paxza ที่ติชม ถ้ามีเคล็ดไม่ลับดีๆในการเลี้ยงน้องหมาช่วยแนะนำด้วยนะครับ(มือใหม่ครับ)
  • image
    ไฟล์แนบ
    2012-03-19 11.07.57.jpg 71K
  • เท่มากครับ
  • ลูกหมาของคุณdongssr สวยมากครับ
    รูปนี้ของผมไม่รู้ว่าจะโตมาแล้วเป็นแบบไหนพี่ๆเค้าให้มาครับแกบอกว่าเป็นบูลลี่แม่ตัวไม่สูงแต่ล่ำๆ
    แต่พ่อสูงอยู่คับประมาณเลยเขานิดหนึ่งโครงสร้างใหญ่มากงัยลองดูน่ะครับว่าโตขึ้นมาแล้วจะเป็นอย่างไร
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0017.jpg 70K
  • เห็นรูปลูกหมาคุณ dew แล้วเหมือนเจ้าโตโน่ผม ยังไงไม่รู้ image
    ไฟล์แนบ
    pB6DKDYZUI827.jpg 17K
  • คุณdewครับ ต้องลุ้นกันต่อไปครับ แต่ที่แน่ๆน้องหมาเค้ารักเราแน่นอน รักเค้ามากๆนะครับ
  • น้องหมาเป็นไงบ้างค่ะ ชินกับบ้านใหม่หรือยัง อย่าลืม up รูปมาให้ชมกันบ้างนะค่ะ
  • สวัสดีครับคุณพี่june3b มาตอนแรกน้องหมาเค้ากินอยากมากครับ แต่เดี๋ยวไม่มีปัญหาแล้วครับ สุขภาพร่าเริงดีมากครับเข้ากับตัวที่เลี้ยงไว้ก่อนแล้วได้ดี ตอนนี้กำลังบำรุงอีกไม่นานครับจะอัฟรูปให้ดูนะครับ