ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ!!
  • image
    ไฟล์แนบ
    พ่อลูก+++ (726 x 972).jpg 180K
  • ป๋มชื่อ : สคูบี้ดู คับ
    เกิด : เชียงใหม่
    โต : กรุงเทพฯ
    ประจำการ : หาดใหญ่(ปัจจุบัน)
    สถานะ : โฉด^^
    เจ้านายชื่อ : หมิว&หลง คับ (มีเจ้านาย2คน)

****ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบบบบบบบบบบบบ****
  • 3 เดือน ใหญ่ใช่เล่น
  • ที่สำคัญ...กราบสวัสดีป๊ะป๋าของพวกเรา(เฮียมาร์ค)แห่งพิทบูลโซลด้วยจ้า
  • อยู่ที่ไหนครับของผมตัวเมีย เหมือนกับก็อปปี้กันมาเรยกับตัวในรูป. 2เดือนครึ่งเปน fighting. คับ อาการดีสายเลือดเข็มข้น ยินดีรู้จักคับ. 082-6441727 เอ็ด
  • @คุณjames_mis นิสนึงครับ^^
  • @คุณZEEZAA (คุณเอ็ด) ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ผมชื่อหลง อยู่หาดใหญ่ครับ^^
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5214 (639 x 855).jpg 175K
  • สงกรานต์จะไปเที่ยวภูเก็ตมีโอกาสจะแวะไปเยี่ยมเยียนเจ้าบ้านครับ หาดใหญ่อยู่กันเพียบโซนนั้นยกให้คุณ. เอกรัตฐภูมิ ของดีมีคุณภาพทั้งนั้น. มีโอกาสคุยกันคับ
  • ครับคุณเอ็ด^^
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4883.JPG 104K
    IMG_4628 (855 x 639).jpg 138K
  • image
    ไฟล์แนบ
    supercoobydoo.jpg 53K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    supercoobydoo1.jpg 66K
    supercoobydoo2.jpg 72K
  • ซุปเปอร์กู๊บเองคั๊ฟ^^
  • ยินดีต้อนรับ ซูเปอร์ด๊อก มาช่วยกันกอบกู้วงการพิตบูลบ้านเรา อิอิ