ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากชม เดอะกรามล็อก
  • อยากเห็นเดอะกรามล็อกของป๋ามาร์คจังเลย ครับลงรูปให้ดูหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ :063: :013:
  • ก็ลงไปแล้วครับ ตอนนี้ก็เหมือนเดิม ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงมากครับ รอวัคซีนครบ ก็จะเริ่มพาออกมาซ่าส์นอกบ้าน
  • ใครก็ได้ ทำกราฟฟิคให้หน่อย ผมจะเอามาทำคลิบPitbullzonetv
    image
    ไฟล์แนบ
    276282.jpg 115K
  • เอากรามเล็ก ดูไปพลางๆๆก่อนเน้ออ้ายimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0130.jpg 124K
    DSC_0131.jpg 127K
    DSC_0100.jpg 146K
    DSC_01073.jpg 156K
  • มันเปรี้ยวจริงๆ
  • มันน่าจริงๆ
  • เรดกลามรั่ว....ฮ่าๆ
  • มาดู แฮนด์เล่อร์ มือใหม่ฝึกสุนัขให้คอยนะครับ

ถือเป็นการนำพัฒนาการของกรามล๊อตเอามาลงให้ชมไปในตัว
    แต่จะสำเร็จ หรือ ล้มเหลว ก็ขอเชิญชมกันตามสบายครับ
  • เสียงเหมือนไม่สบายนะครับ พี่มาร์ค 555
  • เมาค้างละซิ พี่มาร์ค ยังเติร์ก ดีวัน ทุกวันนี้ยังไม่ฟื้นเลย
  • ช่วงนี้ศึกหนัก แม่ทัพทางเหนือมาเยือน ตอนเราไปเขาต้อนรับอย่างดี พอเขามาเราก็ต้องไม่ให้ขายหน้า นี่เสียนิ้วก้อยไปนิ้วแล้ว ฮา.....