ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• จัดหนัก ครับ

Photobucket
  • ข้างบนใครครับเนี่ย
  • ตัวบนสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :o027: image
    ไฟล์แนบ
    115.jpg 190K
  • ทีเด็ด...เป็ดน้อย...
    Photobucket
  • Photobucket

ตัวเมียหน้าขนาดนี้...
  • Photobucket
    ลูกๆของเธอ..
  • แวะมาเยี่ยมอีปลวก เอารูปมาลงด่วน
  • เอาเชบวี่ ไปชมก่อนนะ ครับพี่
    Photobucket
    Photobucket
  • โอะโห้ แต่เด็กเลยรึ
  • กะ กะ กะ กลัวที่ไหน....

Photobucket
  • สองตัวบนมีเจ้าของยังครับ...สวย
  • 089 811 2085 สนใจโทรมาได้เลยครับผม
    Photobucket
  • ตอนนี้วอเฮดอยู่ที่ไหนครับ
  • อยู่ไทรน้อยครับ..
  • Porky คุณตาของผมเองคร้าบบบ
    Photobucket
  • เป็นไงบ้าวกระหล่ำ

• มันกำเนิดเกิดมาลืมตาดูโลก พร้อมสายเลือดของตำนานหมาแดง อัดแน่นในทุกอณุของหยดเลือด
    http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=149992

Photobucket
  • สุดๆเลย....
  • ขออนุญาติเข้ามาทักทายครับ งานที่พัทยาแจ่มมากครับ :X
  • ผมขอชมรูปวอเฮดตอนปัจจุบันหน่อยจะได้ไหมครับ

• มันส์โคตร...น้ำลายหยดติ๊งๆ..
  • http://youtu.be/JPoYf8eePAs

ท้าดวล สปลิงโพล ทุกตัว...อิอิ
  • สุดยอดเลยชุดนี้ นักกีฬา
  • คิคิ :019: ดิ้นพราดๆๆจะกระทืบผมกันใหญ่เลยหรือครับ กัวจุงเบย 5555 :o040:

แค่ความจริงของกูที่เอามาแฉ ยังกระทืบปากของพวกมึงซะเลือดกลบปาก น้ำลายของกูที่ถุยรดหน้าพวกมึงเหมือนน้ำร้อนที่ทำให้พวกมึงแดนซ์กันพร่าดๆๆๆ
    ถ้ากูคิดว่ากูไม่เจ๋งพอ กูคงปิดปากหลับหูหลับตาเลียพวกมึงไปแล้ว :-(( :p

ปล. ไอ้นักเลงตัวไหนจะมากระทืบผม กูยินดีต้อนรับครับ :063:
  • โอ๊ยๆๆๆๆ กูพิมพ์ด่าโต้ตอบพวกมึงไปซะเยอะเลย พอกดแสดงความคิดเห็น เน็ตเสือกหลุด =(( :-))

แต่ไม่เป็นไร ผมจะด่า จะแฉความเหี้ยของพวกมึงไปเรื่อยๆ อย่างน้อยชื่อcnpก็ทำให้ลูกพี่ของพวกมึงออกมาเต้นท่ากังฉินสไตล์ได้หว่ะ กั๊กๆๆๆๆๆๆ :-))
  • ขออณุญาติขั้นเวลาครับ ขอเชิญพี่น้องชาวพระราม 3 มาร่วมงานมิดติ้งที่จ้นท์วันที่ 22นี้ครับ ^:)^
  • เก่งครับเก่งแต้ๆน้อ เชพวี ต้องหาแดกเก้อมาเก็บขี้ผ้องละบะเห้ย
  • เอาซักตัวบ่อ้าย เปิ้นจะต้องบ่าได้มาว่าเฮาละ 5555+
  • หึๆๆๆ cnp
  • เมื่อ2-3ปีก่อน ใครจะไปคิดว่าวันนี้ไอ้แป๊ะจะเข้าไปเร่ขายหมาในตลาดหมา :-)) :-)) :-))

image
    ไฟล์แนบ
    image_1363596846584692.jpg 60K
  • ถ้าเป็นเมื่อปีที่แล้ว ใครจะไปคิดครับ ว่าไอ้หัวปรีย์จะสงบเสงียมกับไอ้เด็กที่ถามหาหมาราคา5-6พันจากคอกที่ยิ่งใหญ่ที่สุดอย่างกะลา3 :-)) :-))

ถ้าเป็นเมื่อก่อนไอ้เด็กเกรียนตัวนี้จะโดนไอ้หัวปรีย์ตบปากโชว์ต่อหน้าสื่อและขี้ข้ากับสาวกจะมาช่วยลุ่มกระทืบซ้ำ....

หมาของพวกมันขายไม่ออกจนถึงขนาดต้องเปลียนสันดานกันเลยหรือ 8-> :p :-))

image
    ไฟล์แนบ
    image_1363997437110392.jpg 95K
  • ไม่ทันไร พวกมันก็ด่ากันเองอีกแหละ :-)) :-)) :-))

image

image

ด่าหมาพันธ์ทางที่มันซื้อมาจากไอ้27Kด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    image_1364095361632806.jpg 8K
    486520_232733646865486_2098752617_n.jpg 40K
    342635.jpg 109K
  • ไอ้แป๊ะพล่ามเหี้ยอะไรครับ
    รู้สึกว่าช่วงนี้พวกมึงขายหมาไม่ออกถึงกับร้องคร่ำครวญเพ้อเจ้อกันเลยเรอะหว่ะ I-) :-))
    พวกมึงลองไปพิจารณาตัวมึงเองหรือตักน้ำใส่กระโหลกชโงกดูเงาหัวของมึงเองบ้างนะ ที่ผ่านมาพวกมึงทำจังไรอะไรไว้บ้าง

image
    ไฟล์แนบ
    image_1364299630119782.jpg 79K
  • ไอ้แป๊ะ
    การที่คุณ จะได้ลูกหมาดีดี สักตัว ผมรู้ ทุกคนค้นหา สิ่งที่ดีที่เหมาะกับตัวเองเสมอ โดยเฉพาะ " ต้องคุ้มกับเงินในกระเป๋า " คุณจะเชื่อหรือไม่ การค้นหายิ่งหายิ่งมึน สิ่งสำคัญคือ เชื่อใน สิ่งที่คุณเห็น เชื่อในสิ่งที่คุณว่าใช่ ................

:-)) :-)) ดีชั่วแม่งมึงรู้หมด แต่มึงอดไม่ได้ :-)) :-))

" ต้องคุ้มกับเงินในกระเป๋า " มึงช่วยบอกหน่อยดิ หมาที่มึงผลิตขึ้นมามีตัวไหนที่คุ้มค่ากับเงินในกระเป๋าบ้าง

" สิ่งสำคัญคือ เชื่อใน สิ่งที่คุณเห็น เชื่อในสิ่งที่คุณว่าใช่ " :-)) เวลาได้พิสูจน์แล้ว ความเชื่อในสิ่งที่มึงยัดเยียดอวดอ้างโฆษณานั้น คือความระยำของมึงที่คนควักเงินจ่ายซื้อหมาเขาได้รับ
  • กูด่ามึงไม่กี่เรป ทำให้มึงแดนซ์ได้ขนาดนี้เลยเหรอ ฮ่ะๆๆๆ ไอ้ํเหี้ยy้ง ไอ้ตอแหล ไหนว่ามึงไม่ให้ราคากูไง >:/

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image_1364455044133947.jpg 67K
    image_1364455085194287.jpg 67K
    image_1364455181215119.jpg 72K
  • กูจะบอกอะไรมึงให้ไอ้เหี้ยy้ง ถ้ามึงบอกว่ากูด่ามึงอยู่แค่ในรู :-)) :-)) งั้นแสดงว่า มึงก็ด่ากูอยู่แต่ในช่องคลอดเหม็นๆล่ะว่ะ กรั๊กๆๆ
    ไอ้เหี้ย มึงรู้หรือป่าว คนอย่างกู จะด่ามึงทั้งที่ กูต้องด่ามึงออกอากาศให้ประชาชนทั่วไปเขาได้รับรู้ด้วย กูต้องด่ามึงในเวบพิทบูลโซน เวบพิทบูลอันดับ1ของประเทศ ที่มีจำนวนยอดคลิกต่อวันเป็นหมื่น กูจะไม่ด่ามึงในกะลาเฟรสบุ๊คที่มีแต่พวกขี้ตีนค่อยกดไลค์แค่40กว่าคนหรอกว่ะ :-)) :-))

เอาหละ กูพอจะเข้าใจมึงนะ ที่มึงออกอาการดิ้นทุรนทุรายเป็นเกย์ไม่ได้แดกขี้แบบนี้ เพราะว่าช่วงนี้ พวกมึงจะทำอะไรๆก็เหมือนเหี้ยไปหมด

ไปงานลากเชียงใหม่ ก็ไม่ได้รับการต้อนรับอย่างเคยๆ ไม่มีใครมาล้อมหน้าล้อมหลังเหมือนแต่ก่อน จะเดินไปคุยกับใคร เขาก็ไม่ค่อยจะสะดวกใจจะคุยกับพวกมึงด้วย :-)) :p

ลูกหมาที่เคยขายได้หลักหมื่นเกือบแสน ตอนนี้หลักพันหมายังเมิน สาวกลิ้วล้อก็เข็ดขยาด จะซื้อหมาไปต่อสายก็กลัวรุ่นลูกรุ่นหลานทำออกมาจะขายไม่ออก ไอ้หัวปรีย์และขี้ตีนต้องกลืนน้ำลายกัดฟัน เร่ประกาศขายหมาตามตลาดซื้อขายระดับล่าง

อุตสาลงทุนไปเลียน้ำลายคืนแล้วกราบตีนไอ้27เค อ้อนวอนให้มันทำหมาให้ หวังว่ามันจะช่วยกู้หน้าขายหมาให้ได้บ้าง แต่ตอนนี้สักตัวยังขายไม่ออก :-(

หวังจะใช้มวลชนเข้าสู้ ดึงตัวพวกหัวหน้าตามกลุ่มต่างๆมาทำหมาให้ ไอ้ต่าย ไอ้กิต แต่ตอนนี้พวกมันต้องเอาตีนกุมขมับ เพราะเปอร์เซนต์ที่ใด้จากการขายหมา มันจะไม่พอกับค่าเลี้ยงดูหมาที่โตขึ้นทุกๆวันอยู่แล้ว :-)) :-))

เห็นช่องทางทำมาหาแดกในภาคตะวันออก งัดตำราพิชัยพระเจ้าตากฯ ทุบหม้อข้าวแล้วเข้าตีเมืองจันทร :-)) :-)) หวังใช้หัวหน้าเมืองจันทรเป็นไม้เป็นมือแถมเป็นขี้ตีน ลงดาบดอกแรก ฟันกำไรเบาๆซะหัวหน้าเมืองจันทรหัวแบะ b-( :-)) จนทำให้เหล่าสมาชิกเมืองจันทรจะมองหน้ากันไม่ติด :-)) :-))
  • เหี้ยy้งพล่ามว่า....
    ถึงกลุ่มๆนึง ที่คุณทุกวันนี้ ว่าพวกผมต่างๆนาๆ ผมขอบอกตรงนี้เลยว่า ผมไม่ได้ใส่ใจอะไรเลย พวกคุณจะว่าอะไรจะพูดอะไร คนที่เค้าตัดสินก็คือ คนที่คุณรู้จัก เพราะตลอดเวลา ผมไม่เคยเห็น "กลุ่มคุณ"อยู่ในสายตาอยู่แล้ว ไม่ว่าคุณจะออกมาพูดว่ากลุ่มคุณดีแบบนั้นดีแบบนี้ มันก็เป็นเรื่องของคุณ กลุ่มผมอยู่กันแบบของผมไม่เคยเที่ยวไปว่าใคร ไม่เคยสร้างสัตว์ตรูกับใคร ถ้าพวกผมไม่โดนกระทำก่อน แต่ในเมื่อคุณจะด่าว่าพวกผม ก็กล้าๆออกหน้าเปิดตัวมาเลย ไม่ใช่มุดหัวแอบกัดอยู่แต่ในรู "มันตุ้ด"

----------------------------------------------------------------------
    ถึงกลุ่มๆนึง ที่คุณทุกวันนี้ ว่าพวกผมต่างๆนาๆ ผมขอบอกตรงนี้เลยว่า ผมไม่ได้ใส่ใจอะไรเลย พวกคุณจะว่าอะไรจะพูดอะไร คนที่เค้าตัดสินก็คือ คนที่คุณรู้จัก เพราะตลอดเวลา ผมไม่เคยเห็น "กลุ่มคุณ"อยู่ในสายตาอยู่แล้ว ไม่ว่าคุณจะออกมาพูดว่ากลุ่มคุณดีแบบนั้นดีแบบนี้ มันก็เป็นเรื่องของคุณ......

กูพูด...
    เอ่อ ไอ้เหี้ยy้งครับ กูด่ามึงจนมึงเสียสติไปเลยเหรอครับ กูฉายเดียวครับ กูโซโล่เดียวครับ แต่เพือนร่วมอุดมการณ์ของกูคงจะเยอะอ่ะนะ ถ้ากลุ่มไหนหรือใครๆที่จะกล้าด่าพวกมึงเพิ่มขึ้นก็คงไม่แปลกหรอกครับ เพราะที่ผ่านมาพวกมึงก็ทำเหี้ยไว้ไม่ใช่น้อยอ่ะนะ :p

ฮ่าๆๆๆ ไอ้เหี้ยทำเป็นพูดเท่ๆเรียกเสียงกรี๊ดจากลิ้วล้อ "ผมไม่เคยเห็น "กลุ่มคุณ"อยู่ในสายตาอยู่แล้ว"
    ถ้าไอ้พวกกลุ่มนั้นมันด่ามึง ถ้ามึงมองไม่เห็นแล้วมึงจะออกอาการแต๋วแตกได้ยังไงว่ะไอ้เกย์y้ง ไอ้ตอแหล :-))