ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความคิดเห็นครับ
  • พอดีพ่อผมให้ไปเรียนต่อที่กรุงเทพผมมีหมาแดงอยู่หนึ่งตัวอยากจะถามว่าควรจะขายดีไหมครับพี่ๆๆผมไปอยู่หอพักเข่คงไม่ให้ผมเลี้ยงแน่ผมจะโทรไปบอกพี่ที่ฟร์ามก็กล้วโดนด่าอีกผมควรทำไงดีครับเครียดมากครับไกลถึงวันที่จะต้องกรุงเทพแล้ว
    ปล.ถ้าพี่ๆๆที่ฟร์ามอ่านอยู่ผมก็ขออภัยด้วยครับ :-((
  • ลองลงรายละเอียดดีกว่ามัยครับ......ผมว่าคนที่พร้อมจะดูและยังมีอยู่นะครับ
  • ลองหาหอที่ให้เลี้ยงสัตว์ดูครับ เพราะผมก็อยู่หอที่เค้าให้เลี้ยงสัตว์