ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1259_resize.jpg 138K
    DSCF1308_resize.jpg 102K
    DSCF1245_resize.jpg 185K
    DSCF1246_resize.jpg 185K
    DSCF1248_resize.jpg 191K
    DSCF1245_resize.jpg 185K
    DSCF1246_resize.jpg 185K
    DSCF1248_resize.jpg 191K
  • ยินดีด้วยโมทย์ ขอให้ขายดีร่ำรวย ร่ำรวย
    ว่าแต่ร้านเหล้าอ่ะป่าว [-O<
  • ได้เบอร์มาด้วยคนเนียะ กำลังมีฮีตใครสนใจบอกได้ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    545140_341156502598247_217891404924758_902744_1382876297_n[1].jpg 36K
  • ชอบอะ DUCATI 848 หือ อยากได้ๆ
  • มอไซย์สวยๆจ้า คนด้านบนพี่มีเบอร์หรอครับ ไอ้หนึ่งมันชอบมากเลย มันมากว่าจัดมาเลยพี่ เด็กกระทิงก็ชอบ ยิ่งมะขามด้วยนะ 2ยกเลยครับท่าจุ๊ยด้วยครับ ขานั้นบอกว่าจะจัดให้ฟ้าเหลืองเลย ส่วนผมไม่เอาครับเดี๋ยวคนที่บ้านด่าเอา หุหุ
  • จิงป่าวพี่..ไม่ใช่หลังไมค์โทรขอเบอร์ที่พี่เป้านะ :-))
  • อยากกินหมูย่างนาเชยจัง
  • อยากกินหมูหรืออยากจัดfullmoon ชี้แจงด่วนเลยครับ55555
  • บ๊ะๆ ละเมื่อไหร่ จัด (full moon partyเดือนเพ็ญ คนผยอง) สักทีล่ะงั้นอะ
  • สวัสดีคับพี่น้องชาวCPCทุกๆคน ผมมือใหม่หัดเลี้ยงคับ
    ขอฝากตัวด้วย

สวัสดีครับ พี่ป๊อด อาจารย์หมอ ไอ้ที่ว่ามือใหม่นี่คือ...เพิ่งเปลี่ยนมือมาเหรอเพ่ 55555
  • เหมือนคนกำลังอยากเมา
  • พี่เป้าเลี้ยงเหล้าน้องๆหน่อยดิ (กระชำมิตร)
  • วันนี้ขุนศึก cat pit หายไปไหนเนี่ย
  • ชอบก็ซื้อดิ น้องหนึ่ง
    ป.ล. ระวังลูกอีโหดไม่สมบูรณ์นะ เพราะเซ่นเจ้าที่ยังไม่สมบูรณ์
  • ขอบคุณตี๋มากครับที่เป็นห่วงกันเป็นพิเศษ
    เดี๋ยวเจอกันเมื่อไหร่จะชงเหล้าให้กิน
  • โมทย์ ยินดีด้วยครับเลี้ยงเมื่อไหร่ ตามด้วย
  • เด็กกระทิง อย่าลืมสัญญานะ 1 ลัง
  • น้องโต้ง รับโทรศัพท์บ้างก็ดีนะ
  • ๕๕๕๕๕๕๕ ลืม เจ้า ที่ แรง ใจเย็นดิ่ เซ่น มันต้องถวายหัว อึงบั๊กก้า1หัว ๕๕๕๕๕
  • สวัสดีครับทุกท่าน

แหมม พี่อาร์ตเรียกซะหรูเลย เหอ ๆ หายป่วยหรือยังครับพี่

ขออภัยด้วยครับพี่เป้าครับ วันนั้นขี่รถกลับบ้าน ไม่ได้ยินเสียงโทรศัพท์ ครับ
    พรุ่งนี้วันเสาร์ ตี๋ขายของที่ ถนนคนเดินหรือเปล่าครับ เมื่อเช้าแวะไปกินหมูแม่มา แบ่งกันกินกับฮันเตอร์สบายใจ เหอ ๆ

ฝันดีครับทุกท่าน

บ้าน ๆ แบบนี้ซักคน

image
  • แพ้ ความขาว อ่า
  • ไม่ลืมพี่อาท..แต่สงสัยผมจะได้กินนะ
    พี่ตี๋..บอกจะไปกินหมูยังถามถึง fullmoon เดี๋ยวจัดให้ 555555
    มะขามรับโทรศัพท์บ้างท้องแก่แล้ว
    หนึ่งแพ้ความเหรอ..แต่กี่คนก็ขาว
    พี่ปอ..อยากเป็นสร้อยอ่ะ
  • ขาวจริง อะไร จริง
  • ผมลงทุนให้แม่ขาย 5555 แต่ผมก็จะไปช้วยครับมาปะ แค่เหนรูปนี้ก็ออกแล้ว55555
  • บอลวันอาทิตย์นีมาปะ
  • สวัสดีครับทุกคน หายไปหนึ่งหน้าเต็มๆ
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรของทุกท่าน แต่ผมก็เป็นแค่เด็กล้างจาน 55555555555555
    วันอาทิตย์นี้เจอกันนะครับพี่น้อง จะลืมหน้ากันหมดแล้ว แค่จะลืมนะแต่ยังม่ายลืม
  • รักทุกคน ฮิ้ว :033:
  • ร้อนว่ะ กระจู๋บิน
  • สวัสดีครับ วันอาทิตย์ นี้ผมไปด้วยได้ป่าวครับ พอดีมันเป็นอะไรไม่รู้คล้ายเรื้อนแต่ไม่ใช่ ขูดผิวหนังตรวจมา 2 รอบละ ไม่เจอเรื้อครับน ตอนแรกๆขนร่วงเยอะเลยคันด้วย ตอนนี้รักษาดีขึ้นละครับขนไม่ค่อยร่วงละไม่คุนละ อยากพามันไปเข้ากลุ่มมั้ง ว่าจะพาไปหลายทีละแต่ไม่มีโอกาศ น้องหมาอายุ 4 เดือนละครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    Picture 069.jpg 208K
  • ลูกหมา ชุดพี่ ปั้มปะเนี่ย?
  • อ่าครับ
  • ตัดหู สวยอ่ะ ครับ
  • เป็นเยอะยังครับ
  • ที่มันเป็นทั้งตัวครับ แต่ตอนนี้รู้สึกว่าอาการจะดีขึ้นละครับ เอาไปขูดตรวจที่โณงบาลบ้านแก้วเค้าบอกไม่ได้เป็นเรื้อน ตอนนี้รักษาโดนการ ใช้ IVERMEC ฉีดอาทิตย์ละครั้ง แล้วก็ Amitras โฉลมหลังอาบน้ำเสร็จแล้วทิ้งไว้ให้แห้ง ใช้แชมพูยารักษาโรคผิวหนัง แล้วก็ให้กินน้ำมันปลา รักษามาจะเดือนละครับ
  • ของผมก็ เคยเป็น ครับ หมา ตัวเก่า ตามลิ้งค์เลยครับhttp://pitbullzone.com/community/discussion/26476/เรื้อนเีปียก#Item_14
  • ตอนนั้น อายุ7 เดือน
  • ไปคับพี่..เสร็จแล้วว่าจะดวนด้วยชุดใหญ่
  • ไปแจมด้วยคนได้ป๊ะ!! พี่ๆจันทบุรีimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01755.JPG 159K
  • ฝากให้พี่ARTครับ จาดเชียงใหม่image
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment (5).jpg 5K
  • ใคร มีเลขดีเลข เด็ดบอกกันมั่งเด้อ
  • 191 จัดไป มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถ
  • มีชุดใหญ่ด้วยแฮะ โดนสิ
  • แล้วเจอกันเย็นนี้หลังหวยออก
  • เลข นี้ มาแรงเนอะ พี่ต้น ๕๕๕๕๕๕๕ คนท่าจุ้ยเงียบเลย เลขออกไรนะ๕๕๕
  • เจอกันอิอิๆ
  • สนุกดี
  • ตอนนี้เมามากแล้ว ใครเจ๋งว่ะ แสส 555ล้อเล่นนะครับ ผมไม่มีไรหลอกครับ หนุกหนาน อิอิ
  • ไอ้น้องหนึ่งเมื่อคืนได้ข่าวว่าเมามากมานจนไปนอนอยู่ข้างทางแถวๆเขาไร่ยาใช้ไม่ใช้ตอบมาแล้วมีรถพยาบาลมารับด้วยนิ แต่ทำไมแกไม่ไปว่ะ เค้ามีน้ำใจมารับแล้วนะ 55555 ขำมากๆ
  • ทีหลังถ้าเมาขนาดนั้นมานอนบ้านพี่ก็ได้นะ แสดงมามีคนเหนแล้วเข้าใจผิดนึกว่ามีอุบัติเหตุนะสิเค้าถึงเรียกรถพยาบาลมารับน่ะ555