ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Sale!! T-shirt THE DOG HERO Collection. 2
  • ไซด์เท่ารุ่น1ใช่มั้ยครับ
  • ใช่ เลยคับ ตามในรูปเลยคับ ....
  • โอนเงินใ้ห้แล้ว เดี๋ยวผมส่งที่อยู่ไปให้คับ

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 45K
  • โอเคคร้าบบบ... ผม เด๋ว จัดของและรายชื่อให้น่ะครับ ระบุไซร์ไว้ให้ด้วยน่ะคับ
  • อาจจะได้ไวกว่านั้นน่ะคับ... จะแจ้งมาให้ทราบ น่ะคับ และขอรบกวนที่ท่านใด เป็นสมาชิก pitbullthailand.com ขอความกรุณา ฝากลิ้งไปไว้ช่องทางโน้น ด้วยน่ะคับพอดีผมสมัตรไปแล้วมันขัดข้องนานมาก ขอบคุณมาในที่นี้ด้วยน่ะคับ ทุกท่านที่สั่งเข้ามา
  • มันใหญ่ขนาดไหนหว่า ผม วัดเสื้อที่ผมใส่ มันอยู่ที่ 40 นิ้วอ่ะครับ แต่ผมก็เป็นคนตัวใหญ่เหมือนกัน เลยงง ไซร์ครับ เสื้อของพี่ที่ขายนี่ มันไซร์ใหญ่ กว่าปกติใช่ไหมครับ ผมสูง178 หนัก70 อ่ะครับ แหะๆ รบกวนด้วยนะครับ
    ถ้าเสื้อปกติผมใส่อยู่ที่ไซร์ L แต่ L พี่ 45 นิ้วเลย ออกจะใหญ่ไปสำหรับผมรึป่าว
  • ผมก็หนัก 75 สูง 175 แต่ผมใส่ L อะคับ แต่น้อง อาจจะ เรียว กว่าผมเยอะเลยไม่มั่นใจเช่นกัน แต่ถ้าใส่ 40 นิ้วอยู่ก็ M หล่ะคับ เอางี้ไหม เด๋วจัด L คนไทยให้น่ะคับประมาณ 42 นิ้ว ดีกว่าคับ เด๋วเอาไปใส่ไม่ได้ จะยุ่ง คับเด๋วผมจัดทำให้นะคับ

ฝาก T-shirt THE DOG HERO Collection. 1

image

• อ่า ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยวโทรไปหลังโอนครับ
  • โอเค คับบบ.... ยินดีคับเพื่อลูกค้า ในกลุ่มนี้คับบบบ
  • มีหน้าร้านมั๊ยครับ หรือนัดรับของกันที่ไหนดีครับ อยากไปซื้อด้วยตัวเองครับ อยากได้ไซท์Mครับ
  • ต้องเรียนยังงี้นะคับ คือผมทำตามที่สั้งนะคับ พอดีไม่มีสต๊อกของหน่ะคับเลยไม่มีหน้าร้าน ต้องขอโทดด้วยนะคับแต่สั่งไว้แล้วนัดรับของได้คับผมอยู่แล้ว รามอินทราโล 2 หรือเจอที่ พารากอน ก็ได้คับ โทรมาคุยก็จะดีน่ะคับ ขอบคุณมากคับที่ถามเข้ามา
  • สนใจคับผมอยู่รามอินทรากิโล2เหมือนกันคับ
  • ยินดีคับ อยู่ใกล้ ผมส่งถึงที่เลยคับ.... ตอนนี้ผมกำลังไปทำชุดแรกอยุ่น่ะคับในวันศุกร์นี้ ประมาณวัน พุธ หรืออาจจะเร็วกว่านั้น แนะนำให้รีบสั่งและโอนเงินเข้ามาผมจะรีบออกเสื้อให้นะคับเพราะตอนนี้ บล็อกเสร็จเรียบร้อยแล้วน่ะคับ ในตอนนี้มีโอนเงินทั้งงหมด มา 2 คน

มี คุณผา 10 ตัว โอนแล้วคับ

และ คุณสุกัญญา 2 ตัว โอนแล้วคับ

คุรแจ็ค จอง 1 ตัว โอนเงินตอน เย็น
  • รีบสั่งกันเข้ามา ก่อนสงกราน นะคับ..... ล็อตแรกเลยครับ
  • มีคุณพี่ สรภพ XL 1 ตัว โอน เย็น

คุณ หสสกรณ์ M 1 ตัว โอนแล้ว

• คุณ ไพศาล 2 ตัว

คุณน้อต 7 ตัว

รบกวนโทรแจ้ง หรือ sms ว่าโอนแล้วด้วยน่ะคับ ทุกท่าน ขอบคุณมากคับ บอกชื่อด้วยน่ะคับ และที่อยู่อย่าลืมน่ะคับบ......

• หรือติดต่อมาทาง https://www.facebook.com/profile.php?id=1417594062 นี้ก้ได้คับ

ชื่อ Ed De
  • พี่คับเสื้อรุ่นเเรกยังมีอยู่มั้ยอ่ะคับ
  • มีคับผมยังสั่งได้ยู่คับผมมม
  • เนื่องจากมีทุกท่านสั่งกันเข้ามาเยอะ คับ ของเลยออกได้ในวันที่ 12 ก่อนสงกราน เลยจะต้องจัดส่งในวันนั้น จึงไม่ทันในเวลาที่กำหนด แต่จะได้ในวัน ที่ 16 - 17 คับ หลังสงกรานไป จึงเรียนมาให้ทราบนะที่นี้คับ ต้องขอ อภัยในความไม่สะดวก และ จัดส่งให้ไม่ทันจิงๆ เลยได้หลังสงกราน ขอโทดด้วยน่ะคับ ทุกท่าน
  • ส่งพรุ่งนี้นะคับทุกท่านในล็อตแรก ต้องขอโทกด้วยน่ะคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

• ส่งของให้แล้วนะคับทุกท่าน.... เช็คดูได้เลยน่ะคับบ...

image