ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแแดงอยุธยา Mr.Perfect up date
  • วันนี้ว่างๆ เลยเอาไอ้เพอร์เฟคมาถ่ายรูป อับเดทกันหน่อย คิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะคร้าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0132.JPG 46K
    DSC_0113.JPG 54K
  • งามแท้ๆ จะหล่อไปถึงไหนจ๊ะ สมชื่อจริงๆ ค่ะ =D>
  • ตอนนี้ไอ้เฟคไม่ได้อยู่ในเทศบาลแล้วนะครับ เพื่อนๆที่มาหาให้มาที่บ้านเลย
    หลังจากมาทำหน้าที่พ่อพันธุ์เมื่อสองเดือนที่แล้ว ก็อยู่ที่บ้านเลย
    ความเสียหายบ้านพักเทศบาลหลังจากน้ำท่วมยังไม่ได้ซ่อมแซมเลย กลัวๆไงไม่รู้imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0090.JPG 54K
    DSC_0132.JPG 46K
  • สวยครับ
  • ขอบคุณคุณครูครับ
    ไอ้เฟคยังขี้อ้อน ใจดีเหมือนเดิม
    แต่เล่นแรงไปหน่อย พี่เลี้ยงตัวเขียวทุกวันimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0098.JPG 56K
    DSC_0107.JPG 47K
  • ลูกperfectครับimage
    ไฟล์แนบ
    426809_264180106984793_100001784179181_648902_2079983116_n.jpg 77K
  • ขอบคุณ dongssr ครับ

บั้นท้ายพร้อมไข่คุณภาพ 555+
    ผสมไปสองแม่ให้ลูกครอกละสิบตัวเท่ากันเป๊ะ
    ครอกล่าสุดรอเจ้าของมาเปิดตัวเร็วๆนี้ครับ สายเลือดสุดติ่ง
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0119.JPG 62K
    DSC_0125.JPG 47K
  • คุณอรรณพเอารูปตอนตัดหูแล้วให้ดูหน่อยซิครับ

และที่หลายคนถามถึง ไอ้ทองแท้ ลูกของซีเกมส์สายแจมๆ
    ถ่ายมาเมื่อวานนี้ กระดูกดี
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0062.JPG 58K
    DSC_0079.JPG 58K
  • บอดี้การ์ดประจำบ้าน ไม่มีใครกล้าเดินเฉียดบ้าน เกรงใจมัน

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0076.JPG 49K
  • :063: เยี่ยมไปเลยครับพี่โต :063:

(*) (*) (*) (*) (*)
  • ชาวอยุธยา อ่างทองใครซุ่มทำหมาลากบ้างแล้วขอเสียงหน่อย :066:

ลองรวมๆตัวกันดูซิ ถ้ามีเพื่อนๆช่วยกันเริ่มซักสามสี่คน เดี๋ยวก็เป็นรูปเป็นร่างเอง

ถ้ารวมกันได้จะเอาไอ้ทองแท้ไปร่วมด้วย จะได้ไปลุยเหนือ อิสาน กรุงเทพด้วยกัน

ใครสนใจลองโทรมาพูดคุยกันได้ครับ 082.3333.545
  • MR.PERFECT หล่อมากครับตัวจริง สวัสดีพี่โตแล้วพบกันครับลูกพี่image
    ไฟล์แนบ
    277552.jpg 68K
  • สวัสดีครับพี่โต แฟนเจ้าperfect ตามมาชมอีกคนครับ เป็นหมาแดง สามสีที่ผมชอบที่สุดอีกตัว
  • สวยมากค่ะ
  • ยังหล่อเหมือนเดิม คับ เพอเฟก :063: :063:
  • ยังหล่อเหมือนเดิมนะครับพี่สำหรับเจ้าเพอเฟค ^_^
  • เอาทองแท้ลากเลยพี่ คิดถึงเพอร์เฟคจังอิอิ
  • ขอบคุณครับออฟ,เต๋าpit_pk,topguns,Baleng88,experimental
    กิตวันงานติดธุระเลยพลาดไป ไอ้ตัวเล็กแข็งแรงดีนะ
    พี่สมพงษ์จริงๆแล้วไอ้แท้เปนหมาของน้องๆ ไม่ใช่ของผมหรอก
    แต่ผมเป็นคนดำเนินการจัดหามาให้เขาเลี้ยง เจ้าของเขาสนับสนุนเอามาทำกิจกรรมอะไรก็ได้
    วันก่อนเข้าไปดูมาหน่วยก้านมันดี กระดูกใหญ่ แต่ที่ยุดยายังหาแนวร่วมกิจกรรมไม่ได้
    อยากไปสนุกกับเพื่อนๆต่างจังหวัดมั่ง ถ้าได้ซักสามสี่คนจะสร้างรางลากละ
  • พีโตวันหลังจูง perfec มาเดินเล่นแถวตลาดแกรนมั่งจิ จะขอถ่ายรูปด้วยซะหน่อย ^^
  • น้องกันยาอยู่ตรงไหนของตลาดแกรนครับ
    ผมไปแถวนั้นเกือบทุกวันแหละแต่ไม่ได้เอาหมาไป
    บ้านเพื่อนอยู่แถวนั้น :015:
  • เจ้าเฟค....ยังงามเหมือนเดิม
  • อยู่ท้ายซอยเลยค่ะ เป็นบริษัทเล็ก ๆ อยู่แถวนั้น ถ้าจูงมาจริง ๆ สงสัยจะแตกตื่นกันทั้งซอยแน่ อิอิ
  • ไม่ชวนเลย
    ไปทำไรแถวแกรน

ไฟล์แนบ
    228664.jpg 168K
  • นั่นดิ บุ้ง เเถวเเกรนด์ มีอะไรดีครับพี่โต
  • ทำพูดไป ไม่รู้เมื่อคืนเจอใครในแกรนด์ :-D เด๋วฟ้องเมียให้หมดเลยพวกนี้

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ไอ้เฟคครับ
    และขอบคุณที่เข้ามาทักทายกันครับ
  • .....ใครว่ากลุ่มยุดยามีเมีย??????? ยังโฉดโฉดกันทั้งน้าน...........
  • หวัดดีครับ ผมอยู่อำเภออุทัยครับ ติดกับอำเภอภาชีครับ
  • อยากมีเพื่อนครับ
  • หวัดดีครับพี่โต อยากได้ครอกล่าสุดอีกจั๊กกะตัว มาทำดับเบิ้ล perfect555
  • ทองแท้อนาคตพ่อพันธ์ สวยจริงๆพี่โต
  • น้อง Zaei ครับว่างๆก็เข้าไปพูดคุยในกระทู้อยุธยาซิครับ
    โอ เจ้าของคงจะเปิดตัวเร็วๆนี้ เห็นว่ามีทีเด็ดหลายตัว
    ส่วนไอ้ทองแท้ขอตัดสินใจอีกซักสองวันว่าจะให้มันมีเมียดีหรือป่าว
    ตอนนี้เจแปนลูกบีเจกะลังเป็นฮีท