ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• .....ยินดีต้อนรับครับ อยู่ตรงไหนของอุทัยหรอครับ????....
  • ตำบลหนองไม้ซุงติดกับอำเภอภาชี ไม่ทราบว่าพี่อยู่แถวไหนครับ
  • ยินดีที่รู้จักด้วยคนน่ะคับ ผมชื่อบูมคับ อยู่ตลาดเจ้าพรมคับ^^

• พี่โต...เป็นยังไงบ้างคับ สบายดีมั๊ย..พอน้ำลดแล้วหายเงียบเลย...image
    ไฟล์แนบ
    071220112174.jpg 43K
  • พี่สบายดีครับหนึ่ง แต่บ้านยังปรับปรุงไม่เข้าที่เข้าทางเลย
    เจ้า Jack สวยวันสวยคืนเลยครับ

zaei ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดยุดยาครับ พี่อยู่โรจนะนี่เอง หมู่บ้านเดอะแกรนด์วิลเลจimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0304.JPG 147K
  • สวัสดีครับพี่ ผมชื่อเต้ครับ ผมเป็นมือใหม่ครับมีอะไรก็ฝากพวกพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ 0855044297 0836875167 (หมาพี่สวยมากครับ)
  • นี่ฝากให้พี่โตชมครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3871.JPG 123K
    DSCF3877.JPG 95K
  • กระบอกปากเบ้อเริ่มเลย อย่างงาม
  • สวัสดีปีใหม่ครับร่ำรวยเงินทองนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ชาวอยุธยา พี่โต เอารูปผลงานไอ้เฟค มาให้ชมครับ ตอนนี้กำลังฝึกคำสั่ง และฝึกเล่นสปริงโพล ขอบคุณพี่โตมากครับ

เริ่มจาก MRW PIT WEST "RED QUEEN" 2XJOJO+1X454 ตัวนี้ฟอร์มดีออกแนวทางCHEVY454imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    C1.jpg 135K
    C2.jpg 172K
    C3.jpg 143K
    C4.jpg 138K
    C5.jpg 139K
    C6.jpg 135K
  • ต่อด้วยMRW PIT WEST "RED MANNY"2XJOJO + 1X454 เด็กปั้นน้องเล็กสุด แหลมๆ ตอนอุ้มมา แต่ตอนนี้กำลังมา หน้ามีเอกลักษณ์มีไรหน้ากากเหมือนJOJO imageimage
    ไฟล์แนบ
    aa.jpg 147K
    aaa.jpg 186K
  • ต่อด้วย MRW PIT WEST "THE DUKEKA" OF WESTMAN 2XJOJO + 1XCHEVY454 ให้กินเท่าไหร่ก็ไม่ยอมสูง ออกตันกลมเหมือนลูกฟุตบอล น่าเตะจริงๆครับ ยิ่งเลี้ยงคอยิ่งหด อนาคตน่าจะหล่อเหมือนไอ้เฟคimageimage
    ไฟล์แนบ
    D1.jpg 206K
    D2.jpg 213K
    D3.jpg 135K
  • เอาลูกไอ้เฟค มาให้พี่โตชม ตอนนี้ค่อยๆเก็บสอนคำสั่งอยู่ครับ คาดว่าคงไม่นานน่าจะทำได้สมบูรณ์แบบimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    AA.JPG 60K
    AAA.JPG 63K
    AAAA.JPG 53K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    B.JPG 52K
    BB.JPG 52K
    BBB.JPG 35K
  • ฝากพี่โตครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3936.JPG 107K
    DSCF3977.JPG 77K
    DSCF4014.JPG 113K
  • ท่าน MIRA ลูกใครคับท่าน อย่าบอกนะว่าลูกเพอเฟค รบกวนแจ้งด้วยนะถ้าใช่ท่าน
  • ไม่ใช่ครับ ลูกหมาที่บ้านผมเองครับ
  • ขอบคุนครับท่าน สีสวยดีครับ
  • แวะเข้ามาทักทาครับพี่โต

MRW รับฝึกหมาไหมครับพี่......555+
  • ฝากด้วยนะครับพี่โต

และพี่ๆทุกคนในอยุธยาด้วยนะครับ
  • ขอบคุณคุณเก้วที่เลี้ยงดูเจ้าตัวน้อยอย่างดีครับเห็นอย่างนี้ก็ดีใจครับ

คุณอรรณพ ลูกหมาน่ารักดี ผมว่าน่าจะจมูกแดงนะ เต๋าสนป่าวเก็บไว้ใส่ไอ้เฟคก็ได้ :-D

ใครสนใจจมูกแดงก็ติดต่อ black_p ได้เลยครับ อยู่ใกล้ๆ ลพบุรีแค่นี้เอง
  • image สนใจทำRedbully ป่าวพี่โต บูมมีลูกอีตัวนี้อยู่ 3XKurupเลย แน่นๆ เข้ากะไอ่เฟค
    ไฟล์แนบ
    257911[1].jpg 261K
  • แถมอีกรูปครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4044.JPG 121K
  • สีดำสวยดีนะครับพี่
  • ขอบคุณครับพี่โต
  • ตัวผู้ครับพี่โต10วันแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0324.jpg 89K
    ภาพถ่าย0328.jpg 94K
  • รบกวนพี่ๆอยุธยาขายหมาแดงบ้านๆหน่อยครับ

0866603187 ออฟครับ

พี่โตหายเงียบเลยนะครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/27734/ขายเรดโนส-5000-บาทไทย#Item_6
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • ไม่รู้ว่าชาวยุดยา ยังเลี้ยงอยู่เปล่า ถ้าเลี้ยงขอเสียงหน่อยคับ
    คิม บางปะอินคับ 0853666916image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0362.jpg 30K
  • อยู่อุทัยครับ 3เดือนครึ่ง สุดๆเลยครับ
  • ช่วยแนะนำการเลี้ยงลูกหมาให้เชื่อฟังเราหน่อย และไม่ดุขอบคุณครับ
  • พี่โตคับ ตัวเมียที่ทับไปติดมั้ยคับ ท้องโตยังคับ?
  • สวัสดีคับพี่โต เข้ามาส่งงข่าว เรื่องbella คับ 95เปอเซน อีก 5เปอเซนเพื่อ มันกินเก่งเกินไป 555+
  • รอลุ้นอยู่นะกิต อยากไปลุ้นตอนคลอดด้วยจัง :-D
  • เมื่อไหล่ชาวอยุธยา พูดคุย นัดพบปะสังสรรค์ กันอีกล่ะคับอยากไปเจอพวกพี่ๆจะได้รู้จักกันคับ
  • ใครสนใจลูกไอ้เฟคติดต่อ กิต คอนหวันได้เลยครับ
    ออกมาสิบตัว เชื้อยังแรงดีเหมือนเดิม :-D
  • ไม่ต้องมีข้อกังขาในน้ำเชื้อไอ่เฟคแล้วค๊าบ ว่าทีเด็ดมากแค่ไหน ส่งสัยตอนผสมพุ่งเป็นก็อกแตก คอกใหนๆก้อจำนวนไม่ตก ของเค้าแรงจิงๆ^^5555
  • คับจ่ายลูกดกจริง แล้วมีโดนๆๆหลายตัว ไม่ผิดหวังคับ mr perfect ต้องขอบคุณพี่โต ที่ให้ใช้ เพอเฟกในการบรีดครั้ง นี้คับ ขอบคุณพี่บุ้ง ด้วย ที่มาช่วยจับ คับ
  • สมกับชื่อเลย ครับ perfect
  • ..... :059: :060: :061: :062: :063: :064: :065: :066: :067:
  • เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • imageimage เอาหลานสาวมาฝากพี่โตคับ ตัวนี้ของพี่ป๊อป
    ไฟล์แนบ
    5566.JPG 19K
    88996633.JPG 17K
  • ยินดีด้วยครับกิต และขอบคุณที่ให้โอกาสเพอร์เฟคแสดงฝีมือ
    ได้ข่าวลูกๆโดนจองไปแล้วกว่าครึ่งนี่ยินดีด้วยครับ
    และก็ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยนะครับกับ สายเลือดดีๆแบบนี้
    แล้วก็อย่าใจอ่อนปล่อยจนหมดนะกิตเก็บไว้ต่อสายเล่นกันบ้าง
    นี่ดูไอ้เฟคตอนเด็กๆนะimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN2758.jpg 29K
  • มันโดนสอยไปแล้ว5 คับ เก็บเข้า กรุไป2 ตัว image เพอเฟคเป็นพ่อหมาที่จ่ายลูกดีทีเดียวเลยคับ ไม่ผิดหวังจริงๆๆ
    ไฟล์แนบ
    eiei.JPG 30K
  • น่าอิจฉาาาาาาาาาาาาาาาาาาา..............อิอิ
  • สวัสดีคับ ผมอยู่อยุธยาคับพึ่งเลี้ยงพิทบูรขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
  • มีคัยยุแถววังน้อยมั่ง
  • ผมอยู่ใกล้ๆนิคมโรจนะนี่เองครับ :-D
  • อยากเหน

ยุตรงไหนคับ

ผมชื่อเป้นะ

พี่ชื่อไร