ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำตัว ครับ
  • เป็นตัวผู้ ทั้ง2ตัวครับ

หน้าขาว ชื่อ ทีโบน ( โก๊ะตี๋ ) อายุ ประมาณ 1ปี 1เดือนหน่อยๆ
    หน้าดำ ชื่อ เทอร์โบ ( บังโบ ) 1ปี 4เดือน
    ไฟล์แนบ
    แก้.jpg 124K
  • ติชมและแนะนำได้นะครับ สุนัขไม่มีใบเพ็ดนะครับ
  • ยิ้มแก้มยุ้ยเชียว เจ้าหน้าขาว อิอิ
  • กัด กัน บ้างไม๊คับ
    สวยดี
  • :o001: เจ้าหน้าขาวโบ๊ะ น่ารักดีครับ ลายเสือก็ดูโหดๆแปลกๆไปเลย ท่าทางจะเป็นหมาที่สร้างความฮานะครับ
  • หมาพี่สวยจัง

หัวใหญ่ ล่ำดี

ลูกใครอะครับ
  • ตัวซ้ายมือเหมือนมันยิ้มเลยหมาอารมณ์ดี:o046::o046:
  • อยู่ด้วยกันมาตั้งแต่เด็กๆ ยังไม่เห็นมันกัดกันสักที หรือ ว่าไม่ถึงเวลาก็ไม่รู้

หน้าขาวชอบขี้โกง ขี้งก หน้าดำชอบ ยอมน้องเสมอ

เวลลาเอากระดูกให้กัดเล่น หน้าขาวมันเอาไปครอง 2 3 อัน หน้าดำมันก็ยอม ไม่รู้เป็นไร

กระดูกใหญ่ มันคาบ ที3อัน

สุนัขไม่มีพ่อแม่ อะครับ ซื้อมาจากสวน จตุจักร ไม่กี่พันบาท

มันขึ้นอยู่กับคนเลี้ยงอะครับ ว่าเลี้ยงแบบไหน เอาใจใส่ป่าว สุนัขบางตัว

พ่อแม่สายพัน ดี ๆ แค่ไหน เอามาเลี้ยงไว้ ไม่เอาใจใส่ก็เท่านั้น
  • ที่บ้านเป็น ทาวเฮาส์ ไม่ค่อยมีบริเวณเท่าไรแต่บางครั้งก็พาออกไปเดินเล่นบ้าง

ใครที่อยากเลี้ยง มีบ้านทาวเฮ้าส์ ก็เลี้ยงได้นะครับ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับ บริเวณ อยู่การเอาใจใส่

มากกว่า

ขอบคุณที่เข้ามาโพส และเห็นความ สำคัญ
  • ระวังให้ดีๆนะตัวผู้2ตัวถึงเลี้ยงด้วยกันก็จริงพอได้อายุมันกัดกันแน่ๆ
    อย่าชะร่าใจเชียวถ้าแยกได้ก็จะดีนะครับ