ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมอยาดได้พิทบูลคับ
  • อยากได้พิทบูลมากคับยุร้อยเอ็ดพอจะมีที่ขายใหม่คับงบมีน้อยแต่อยากเลี้ยงชอบพิทบูลมากคับ
  • แถวอีสานมีเยอะครับ ผมอยู่สุรินทร์
    ก้มีเยอะลองเข้าไปดุที่คลับ พิทบูลเมืองช้างครับ
  • ขอบคุณคับพี่ผมมีงบน้อยพี่พอจะเเนะนำหรือช่วยหาไห้ผมได้ไหมคับขอบคุณคับ
  • มีงบประมานเท่าไรครับ แล้วชอบแบบไหนครับ สายกัด บูลลี่ สายโชว์ หรือหมาแดง ครับ
  • อยากได้กับชอบไม่พอนะคับต้องรักและรับผิดชอบด้วย
  • พิตบูลมันเป็นหมาพิเศษนะครับ ต้องพร้อมถึงจะเลี้ยงได้นะครับ มันอยู่กะเราเป็น10ปี คิดดีๆๆนะ
  • ลองคิดดูดีๆๆ คิดเยอะๆ ความพร้อมเป็นสิ่งสำคัญ ไม่ใช่ว่าอยากเลี้ยงแล้วจะเลี้ยงได้เลย ค้นๆดูข้อมูลจขกท แล้ว 2500-3000 แล้วค่าวัคซีนเตรียมไว้รึยัง โซ่ สายจูง ปลอกคอ อาหาร ค่าตัวหมาผมบอกให้ เดือนเดียวค่าจิปาถะ ก็หมดแล้ว ครับ
  • ยุบ้านเลี้ยงร็อตไวเลอร์และอาเชเชียนรับผิดชอบพอสมควรนะคับผมรักมันมากนะคับผมสอนมันอย่างดีไม่มีทะเลาะกันส่วนสายที่ชอบนะคับหมาแดงคับชอบมาใฝ่ฝันว่าต้องได๋