ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • มาเลยหนึ่งไอ้ปั้มจะจัดให้
  • จัที่ใหนอ่ะ
  • งานหน้ามะขาม
  • พี่ตี๋คับเมื่อไรจะไปร้องเพลงกับกูคับ(ไปตามงานร้านเดินนะ)
  • เห้ย อย่ายึกยักนะพี่ปั้ม ร้านนั้นอะเด๋วลั่น5555
  • เดี๋ยวสิ ใจเยนๆแสส เดียวเจอกัน
  • เงียบครับ
  • กระทิงดุเมื่อวานแทงผมซะไส้ใหลเลยสงสัยงานหน้าต้องเอาคืน ฝากใว้ก่อนเห่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:-)
  • นั่นไงหัวหน้ากระทิง ความจริงเปิดเผย !! บอกว่าพาลูกไปหาหมอไง๋ แทงๆกะ เด็กล้างจานร้านพี่อิ่มได้???
  • โหมาไม่บอกกันเลย น้อยจาวโว๊ยยยยย ง้อเลย หนึ่งเมาที่กระทิง อิอิ
  • วันไหนจัดเลยดีกว่า........อยากแล้วพี่......... :m60:
  • อย่าน้อยจายเลย..เดี๋ยวจัดให้แล้วจะร้องนะพี่ตี๋ 555
  • บ๊ะ!!!! มะขามออกตัวแรง55555 เอาไงดีโปรดิ้วกลับบ้าน ใครจะขี่รถให้ผมเนี่ย
  • เดี๋ยวดูก่อนนะปุ๊ไปหาแม่ เดี๋ยวเอาสาวๆไปด้วย แต่อย่าบอกปุ๊นะว่าเราเอาสาวๆไป อิอิ
  • ทักทายทุกๆท่านครับ ^_^"
  • สวัดดีครับนุ
  • งวดหน้าขอแก้ผ้าเอ้ยแก้ตัวหน่อยนะบอล
    ตอนนี้เป็นเด็กล้างจานแต่เดี๋ยวจะพัฒนาเป็น"ออริจิน่อล"เบ้image
    หมายังกลัวแล้วผัวจะไปเหลืออะใร
    ไฟล์แนบ
    02072011(001).jpg 291K
  • ลูกหมาเทพ mr. feaw sonimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1478.JPG 186K
  • อนาคตเทพ PR THAJUI PIT CORONA PAVOimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1292.JPG 131K
    _MG_1321.JPG 139K
  • คนนี้ชอบหมาแดง ชอบของแดงดูรองเท้ามันดิ ทำไปได้ๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1441.JPG 216K
  • ลูกและเมีย ที่เคารพimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1467.JPG 224K
  • เมียใครไม่รู้ กินจนต้องแคะขี้ฟันก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1446.JPG 189K
  • ขอบคุณพี่อาร์ตที่เอาภาพมาให้ชมกันนะครับ เดี๋ยวเอาไว้ไปหานะครับ
  • พี่ป๊อด ทู พีช กับรอยยิ้มที่จริงใจimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1428.JPG 194K
  • ครับปอ ถ่ายมาเป็นพันรูปใช้แค่นี้ ฝีมือสุดๆ
  • ทำไม เสื้อชมรม สีมันซีด แปลก ๆ ครับนั่น
  • ขอปิดท้ายด้วย jj หมาแดงที่หล่อที่สุดในมะขาม ออกงานเมื่อไหร่ไม่เคยพลาด

1 งานที่งามวงศ์วาม ที่2 (หมามี2ตัว)
    2 งานนครปฐม Gm turbo 1ลูก (แจกทุกตัวที่ลง)
    3 งานแปดริ้ว Gm turbo 2 โล (เหลือแค่นี้)image
    ไฟล์แนบ
    _MG_1425.JPG 185K
  • โต้งชอบแดงทุกอย่างแต่มีอย่างอื่นที่ชอบน้ำเงิน????????
  • รองเท้าสีนี่แสบดากเลยนะครับ หุหึ
  • สีน้ำเงินนี้ก.ก.นแน่เลย ฮิ้วๆ
  • เอายังอ่ะ ท่านป๊อด อิอิ
  • อย่าว่าไปครับ พี่ป๊อด,ตี๋ ไอ้กางเกงในสีน้ำเงินนี่แหละทำให้มันได้อาหารหมามา
  • พี่อาร์ทเหนมีแต่รูปสมาชิกท่านอื่นแต่ไม่เหนมีรูปพี่อาร์ดบ้างเลย อิอิ น้องๆอยากเหนพุงในตำนาน555 ได้ข่าวว่าเสื้อใส่ไม่ได้นิครับใส่ดีเดียวขาดยุ่ยเลยนิครับ อิอิ พุงในตำนาน
  • เสื้อซีดเพราะซักบ่อย
    มีอีกตัวนิ้วจิ้มยังเป็นรู
  • เสื้อไรนิ้วจิ้มแล้วเปนรู งง อิอิ
  • ช่ายเสื้อที่ท่าจุ๊ยปะครับ ได้ยินข่าวมา
  • อย่าพูดถึงเสื้ออีกเลยครับ เอามาเช็ดโต๊ะยังไม่ได้เลย เปื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูปผมอยู่ในกล้องจ่าเจ๋งครับ อยากดูของดีรอหน่อย
  • อยากเห็นเด็กในเมืองเมาจัง ทำไงดีหละ ตี๋
  • คอยอยู่เร็วๆ(ที่เดิม) :-))
  • อืมๆๆๆๆ สวยโครตๆimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1448.JPG 133K
  • ถึงท่าจุ๊ยเสื้อนี้เอาไปตุ๋นก่อนเอาไปใส่ช่ายไหมครับ ถึงได้เปี่อย ขนาดนั้น 5555 ได้ข่าวมามีหลายคนลุมเลยนิครับเอาซะเสื้อไม่เปนเสื้อเลย 5555
  • image

สนมะ
    ไฟล์แนบ
    279643.jpg 13K
  • พี่อาร์ทครับวันที่12เที่ยวไหนกันครับ จะได้ไปเมาหลังกะปะพี่ไงอิอิ อยากเห็นมิใช้หรอ
  • โหขอเอาไว้ที่บ้านซักถังดิครับ
  • เมื่อเช้าไปกินหมูฟรีมาร่อยมาก(ชอบของฟรี) :-D
  • มาเอาอีกได้นะครับ แต่ต้องแลกกะไข่ไก่แผงนึงนะครับอิอิหมู3ไม้แลกกะไข่ไก่แผงนึง
  • เเหมผลิตเองเลยนะ
  • คืนนี้สงสัยท่าจุ๊ยจะได้รางวัล
  • 2แผงได้ป่าวแผงเดียวน้อยไปที่บ้านมีเยอะ