ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมอึเป็นวุ้นใสๆ
  • มันเป็นอะไรหรอครับมันเริ่มอึเป็นวุ้นตั้งแต่เมื่อกลางวัน ผม งงมากๆๆ จะพาไปปพบแพทย์อยู่ ขอคำตอบทีครับ
  • ให้กินกระดูก รึเปล่า
  • กระดูกวัว ท่อนใหญ่มีเอ็นเยอะ ย่อยยาก
  • ระวัง ลําไส้อักเสบ
  • เป็นบิดป่าวคับ เคยเจอเหมือนกัน โดนหมอไป2รอบ
  • ลูกหมาเป็นเหมือนกันนะแต่เราเป็นวุ้นเลือดปนหาหมอค่ะแต่อายุเขายังฉีดวัคซีนไม่ได้เลยถ่ายพยาธิก็หายค่ะ
  • อ่อ ผมว่าอยู่เห็นมันกินอะไรไม่รุ้คล้ายๆกระดูกแต่ไม่ทันเอาออกมันกินไปก่อน วันนี้ไปหาหมอมา เค้าฉีดยาให้โดนไปเยอะอยู๋พรุ่งนี้ต้องไปอีก อึกมันเยอะมากๆๆๆๆๆเเละท้องก็เสีย มีเลือดด้วยนิดหนึ่งแต่เลือดไม่ได้ปนในอึนะครับเหมือน ออกมาทีหลัง หมอบอกว่าไม่น่าใช่โรคลำใส้ครับ แต่ดูอาการไปก่อน
  • ตอนนี้มันดินอาหารทุกอย่างมันอวกออกมาหมดเลยอะ มื้อเช้าอวก แต่กลางวันไม่อวก แล้วก็ตอนเย็นอวก งงมากครับ เป็นห่วงอาการ
  • อาการแบบนี้น่าจะเป็นลำไส้น่ะค่ะ
  • ปะคุณbaleng88เดียวจะทำสุกกี้นะเอาวุ้นเส้นฟรีกัน
  • อิอิอิอิ :p :X :"> :X
  • วุ้นเขียว บิด ไปหาหมอกินขา4-5 วันหาย
  • มันอึเป้นก้อนแล้วครับ แต่สียังดำผมไปหาหมอมาเลยหายเจอไปทั้งหมด4เข็ม 800 บาท เลย จุก!!!!