ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อุดร มี RE.100% ขายถูกไม่เกิย แปดพัน
  • ขาลลูกสุนัขในราคาถูกๆ พร้อมส่งทางเครื่องบินฟรี มีโปรโมชั่น จ่าย 50 % ที่เหลือผ่อนสยายๆตามตกลงกันครับ มีใบเพ็ดสมาคมให้ทั้งใบเล็กแลใหญ่ ท่านใดที่ซื้อลูกสุนัขเราไป หากต้องการผสม พ่อนอก ของเรา ทางเราจะพิจารณาให้ในราคาครึ่งหนึ่งของราคารับผสมทั่วไป สนใจโทรมานะครับ 081-9548448 สุธีพงศ์ พ่อพ้นธุ์นำเข้าตอนนี้ มี 2 ตัว ZONICและ BIZ JR.ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_4657_resize2.JPG 59K
    biz_male2.jpg 76K
    20090306095111_20090306092521_DSC_4570 (3).jpg 93K
  • สวยจังตัวท้าย น่าตาดุดันจัง
  • หูเบี้ยว อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิิอิอิอิอิอิอิิอิอิอิอิอิิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิิอิอิอิอิอิิอิอิอิิอิอิอิิ
    คิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคิคคิคิ
    หิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิหิ
    ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊ปิ๊

ไปและคับ เมื่อยมือ เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แหะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    โหะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แห่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เห้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :o008: หน้าโหดแต่เด็กเลย
  • ตัว ล่างมีเจ้าของยังครับ น่าเล่นมาก
  • มันเป็นตัวผู้หรือเมียครับ
  • รบกวนคุณอาช่วยลงรูปลูกสุนัขหน่อยสิคับ เหลือตัวไหนบ้าง ขอบคุณคับ
  • :014:โห กำ... หน้าตาแสดงพฤติกรรมก้าวร้าวแต่เด็กเลยนะครับ... ใครที่ไม่นิยมความรุนแรง ( ใครไม่โรคจิต ) ไม่ควรเลี้ยงครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอรูปพ่อแม่และเด็กๆๆ ด้วยครับ xkomkrit@hotmail.com
  • เช่นกัน tob_07197@hotmail.com
  • :o047: คุณอาสุธีพลงษ มาให้อยากแล้วก็จากไป
  • -รูปลูกสุนัข พ่อ- แม่ อยู่ในกระทู้เลขที่ 4918 ฃื่อ Re100 % ราคาถูกๆ
    -ขอบคุณนะครับคุณ aoddy Ubon ผมจะบอกให้เอาบุญนะครับ..หมามันไม่ได้เป็นโรคจิตหรอกครับ แต่คุณนั่นแหละที่เป็นโรคจิต ที่อิจฉาแม้กระทั่งหมา คุณนี่เก่งมากๆเลยเห็นแค่หน้าตาหมาก็สามารถบอกได้เลยว่าเป็นโรคจิต เก้งจริงๆ แต่อยากให้คุณดูตัวผู้เดี๋ยวนี้ซีครับเช่น บิช มาร์กี้ ฟิวเจอร์ ฮีทแมนหน้าตาคล้ายกันไหมครับ เพราะทั้ง 3 ตัว มาจากสาย T.I.ทั้งสิ้น บางตัวเป็นพี่น้อง บางตัวเป็นลูก และเขาก็ขาบลูกหมาได้ตัวละเป็นแสน คนซื้อคงจะเป็นคนโคตรโรคจิตเลย ไม่งั้นก็คงกล้าไม่ซื้อ 5555555
    -เมืองนอกเขาตัดหูไม่นิยมดามนะครับและถ่ายวันแรกที่ตัดหูเลย ตอนนี้มันก็ตั้งตรง แถมน่ารักซะไม่มี ยังไงถ้าไม่เมื่อยมือก็คอยติดตามผลงานด้วยนะครับ
  • โถคุณพี่คับ ก็ดูหน้ามันดิครับ... ไม่รุจาพูดไงละเอาเปงว่ามีหมาพันไหนหน้าตาเอาเรื่อง แบบนี้มะครับในอายุเท่าๆกันน่ะ... ไม่ได้ว่ามันไม่ดีนะ ผมละช๊อบ ชอบ... Hahahaha ถามนิดครับ หมาอายุ 45วันนี่ควรจะหนักกี่กิโล ครับ...
  • ถ้าไม่ติดว่าที่บ้านมีตัวผู้ละ ผมคงไปอุ้มเอาละงับ... ไม่อยากทรยศหมาตัวเอง ... ผมคงต้องมีมัน อยู่กะมัน ( ไมโล ) ไปอีก 10ก่าปีละครับหรือเท่าที่นานได้ละ ถึงจาได้ตัวใหม่.....
  • อาครับ ลองอ่านดูดีๆผมว่าคุณ aoddy Ubon ก็ไม่ได้ตั้งใจตำหนืหมาหรอก
    น้องเขาเอาฮาอย่างเดียวนะ ผมว่า
    อาคิดมากจริงจังไปซะทุกเรื่อง ไม่มีอารมณ์ขันเลย ความดันจะขึ้นนะครับ
  • เห็นแล้ว ก็ อยากได้ แหะๆ หน้ามันโหด ได้ใจมากครับ
  • CommentAuthoraoddyUbon CommentTime18 ชั่วโมงก่อน
    โห กำ... หน้าตาแสดงพฤติกรรมก้าวร้าวแต่เด็กเลยนะครับ... ใครที่ไม่นิยมความรุนแรง ( ใครไม่โรคจิต ) ไม่ควรเลี้ยงครับ ฮ่าๆๆๆ

CommentAuthoraoddyUbon CommentTime8 ชั่วโมงก่อน
    ขอแบบมีสาระนะครับ กระทู้นี้ขอร้องอย่าแหน็บแนมกันเลยนะครับ...
    เรื่องมันยาวครับ ใครขี้เกียดอ่านผ่านไปได้เลยนะครับ หรือพอมีความรู้อยู่บ้างก็แนะนำแนะแนวทีนะครับผม
    CommentAuthorGhost CommentTime9 ชั่วโมงก่อน
    อาครับ ลองอ่านดูดีๆผมว่าคุณ aoddy Ubon ก็ไม่ได้ตั้งใจตำหนืหมาหรอก
    น้องเขาเอาฮาอย่างเดียวนะ ผมว่า
    อาคิดมากจริงจังไปซะทุกเรื่อง ไม่มีอารมณ์ขันเลย ความดันจะขึ้นนะครับ
    -โดยธรรมชาติของมนุษย์ อารมณ์ขันมันมีติดตัวมาด้วยกันทุกคน แต่ก็ต้องแยกแยะให้ได้ว่าเรื่องใดควงรขำ เรื่องใดไม่ควรขำ ไม่ใช่เห็นอะไรขำไปหมด เขาจะเรียกว่าบ้านะครับ ความจริงจังในทุกเรื่อง มันเป็นเรื่องดีไม่ใช่หรือครับ ถ้าทำอะไรไม่จริงจังเขาก็จะเรียกว่าไม่เป็นโล้เป็นพายนะครับ หรือเรียกว่าเหยีบขี้ไก่ไม่ฝ่อ จริงมั๊ยครับ 5555555555555555
  • ตามบายเลยอา เครียดกับทุกเมนต์ไปเลย
    ใครด่าอาก็สืบไปที่สำนักทะเบียนเหมือนเคยอะนะ
    แต่ไม่ต้องตอบเมนต์นี้นะ ผมไม่เข้ากระทู้นี้อีกแล้ว
  • ขอบคุณครับ...
    -M.2 ได้บ้านใหม่แล้วนะครับ ส่วน F.3-4 อยู่ระหว่างรอเงินโอนครับ
  • M.2.ย้ายบ้านไปแล้วครับ
    -อีกตัวเดินทางพรุ่งนี้ F.2 ครับ ท่านใดที่สนใจเชิญนะครับ เงื่อนไขทุกอย่างคุยกันได้ครับ
  • D มากครับ

( 1 พูดโดยข้าพเจ้า) โห กำ... หน้าตาแสดงพฤติกรรมก้าวร้าวแต่เด็กเลยนะครับ... ใครที่ไม่นิยมความรุนแรง ( ใครไม่โรคจิต ) ไม่ควรเลี้ยงครับ ฮ่าๆๆๆ

/////////////////////////////////

( 2 พูดโดยเจ้าของกระทู้ )-รูปลูกสุนัข พ่อ- แม่ อยู่ในกระทู้เลขที่ 4918 ฃื่อ Re100 % ราคาถูกๆ
    -ขอบคุณนะครับคุณ aoddy Ubon ผมจะบอกให้เอาบุญนะครับ..หมามันไม่ได้เป็นโรคจิตหรอกครับ แต่คุณนั่นแหละที่เป็นโรคจิต ที่อิจฉาแม้กระทั่งหมา คุณนี่เก่งมากๆเลยเห็นแค่หน้าตาหมาก็สามารถบอกได้เลยว่าเป็นโรคจิต เก้งจริงๆ แต่อยากให้คุณดูตัวผู้เดี๋ยวนี้ซีครับเช่น บิช มาร์กี้ ฟิวเจอร์ ฮีทแมนหน้าตาคล้ายกันไหมครับ เพราะทั้ง 3 ตัว มาจากสาย T.I.ทั้งสิ้น บางตัวเป็นพี่น้อง บางตัวเป็นลูก และเขาก็ขาบลูกหมาได้ตัวละเป็นแสน คนซื้อคงจะเป็นคนโคตรโรคจิตเลย ไม่งั้นก็คงกล้าไม่ซื้อ 5555555
    -เมืองนอกเขาตัดหูไม่นิยมดามนะครับและถ่ายวันแรกที่ตัดหูเลย ตอนนี้มันก็ตั้งตรง แถมน่ารักซะไม่มี ยังไงถ้าไม่เมื่อยมือก็คอยติดตามผลงานด้วยนะครับ
    //////////////////////////////////
    ( 3 พูดโดยข้าพเจ้า) โถคุณพี่คับ ก็ดูหน้ามันดิครับ... ไม่รุจาพูดไงละเอาเปงว่ามีหมาพันไหนหน้าตาเอาเรื่อง แบบนี้มะครับในอายุเท่าๆกันน่ะ... ไม่ได้ว่ามันไม่ดีนะ ผมละช๊อบ ชอบ... Hahahaha ถามนิดครับ หมาอายุ 45วันนี่ควรจะหนักกี่กิโล ครับ..
    ///////////////////////////////////////
    ( 4 พูดโดยข้าพเจ้า) ถ้าไม่ติดว่าที่บ้านมีตัวผู้ละ ผมคงไปอุ้มเอาละงับ... ไม่อยากทรยศหมาตัวเอง ... ผมคงต้องมีมัน อยู่กะมัน ( ไมโล ) ไปอีก 10ก่าปีละครับหรือเท่าที่นานได้ละ ถึงจาได้ตัวใหม่.....
    //////////////////////////////////////
    CommentAuthoraoddyUbon CommentTime18 ชั่วโมงก่อน
    ( 5 พูดโดยเจ้าของกระทู้ )-โห กำ... หน้าตาแสดงพฤติกรรมก้าวร้าวแต่เด็กเลยนะครับ... ใครที่ไม่นิยมความรุนแรง ( ใครไม่โรคจิต ) ไม่ควรเลี้ยงครับ ฮ่าๆๆๆ
    /////////////////////////////////

CommentAuthoraoddyUbon CommentTime8 ชั่วโมงก่อน
    ขอแบบมีสาระนะครับ กระทู้นี้ขอร้องอย่าแหน็บแนมกันเลยนะครับ...
    เรื่องมันยาวครับ ใครขี้เกียดอ่านผ่านไปได้เลยนะครับ หรือพอมีความรู้อยู่บ้างก็แนะนำแนะแนวทีนะครับผม
    CommentAuthorGhost CommentTime9 ชั่วโมงก่อน
    อาครับ ลองอ่านดูดีๆผมว่าคุณ aoddy Ubon ก็ไม่ได้ตั้งใจตำหนืหมาหรอก
    -โดยธรรมชาติของมนุษย์ อารมณ์ขันมันมีติดตัวมาด้วยกันทุกคน แต่ก็ต้องแยกแยะให้ได้ว่าเรื่องใดควงรขำ เรื่องใดไม่ควรขำ ไม่ใช่เห็นอะไรขำไปหมด เขาจะเรียกว่าบ้านะครับ ความจริงจังในทุกเรื่อง มันเป็นเรื่องดีไม่ใช่หรือครับ ถ้าทำอะไรไม่จริงจังเขาก็จะเรียกว่าไม่เป็นโล้เป็นพายนะครับ หรือเรียกว่าเหยีบขี้ไก่ไม่ฝ่อ จริงมั๊ยครับ 5555555555555555
    ////////////////////////////////////////////
  • หมายเหตุ ///จ//// คือเจ้าของกระทู้ +...ตามด้วยตัวเลขคือประโยคแต่ละครั้งในการโพส
    ///ข//// คือข้าพเจ้า
    ///ว/// คือบทวิเคราะห์และตอบโต้ชี้แจงของผมเองครับ
    Ha กระผมขอวิเคราะห์ดังนี้....ขออ้างอิงใน ///จ///+2 ขอบคุณนะครับคุณ aoddy Ubon ผมจะบอกให้เอาบุญนะครับ ///ว/// เริ่มเหมือนจะพูดแหน็บๆด้วยคำพูดที่ จะบอกให้เอาบุญ//...และ///จ////+2..หมามันไม่ได้เป็นโรคจิตหรอกครับ//*///ว/// *ผมไม่ได้บอกว่าหมาเป็นโรคจิต**//แต่ผมบอกว่า..หน้าตาแสดงพฤติกรรมก้าวร้าวแต่เด็กอ้างอิงจาก( 1 พูดโดยข้าพเจ้า) . ///ว/// ..แค่ประโยคนี้ก็เอนเอียงไปในทางใช้ภาษาไทยได้อย่างไม่รัดกุม และไม่ทำความเข้าใจ และ คิดไปเองแล้วครับ ///จ////+2 แต่คุณนั่นแหละที่เป็นโรคจิต ที่อิจฉาแม้กระทั่งหมา ///ว/// ผมไม่เคยจะไปอิจฉาหมาครับ หรือคุณเองที่อิจฉาครับ เพราะผมไม่ได้มีคำพูดใดเลยที่บอกว่าอิจฉาหมา และก็เป็นคุณเองที่คิดเองเออเอง**เอาประสบการณ์ของตัวเองมาตัดสินผู้อื่น**คำนี้อ้างอิงจากวิชาจิตวิทยาเบื้องต้น** ///จ////+2 คุณนี่เก่งมากๆเลยเห็นแค่หน้าตาหมาก็สามารถบอกได้เลยว่าเป็นโรคจิต เก้งจริงๆ ///ว/// พูดเหมือนจะชมว่าผมเก่งแต่ความหมายเหมือนไม่ได้ชมเลยนะครับ...และอีกอย่างผมไม่ได้พูดว่าหมาเป็นโรคจิตด้วยนะครับ ///จ//// +2 เขาก็ขาบลูกหมาได้ตัวละเป็นแสน คนซื้อคงจะเป็นคนโคตรโรคจิตเลย ไม่งั้นก็คงกล้าไม่ซื้อ 5555555 ///ว/// คุณก็ไม่ต่างจากผมที่พูดใน ///ข//// +1 ที่บอกว่าคนซื้อไปโคตรโรคจิต แต่ทำไมเหมือนคุณจะใส่อารมกับผมจังครับแล้วถ้าคนที่ซื้อหมาตัวเป็นแสนๆไปถ้าเขาเหล่านั้นจะมาใส่อารมกับคุณคุณคงยอมรับ ให้เขาด่าคุณได้ใช่ไหมครับ คำว่าโคตรของคุณนั้น มันมากมายกว่าคำที่ไม่ได้เติมคำว่าโคตรนะครับ ///ว/// จาก ///ข//// +3+4 ก็ได้แสดงเจตนาอีกครั้งว่าผมไม่ได้ลบหลู่คุณ หรือเหน็บแนมคุณ ทั้งๆที่ ผมงงๆว่าทำไมผมเหมือนจะโดนด่าใน ///จ////+2 ถึงแม้ว่าผมจะ งงๆ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมยอมได้เพราะผมเป็นฝ่ายใช้คำพูดผิดเอง ( มั้ง ) แต่คุณ ก็ยังไม่ยอมให้อภัยในความผิดใน ///ข//// +1 และยังคงกระแทกแดกดันผมใน ///จ////+5 ไม่ใช่เห็นอะไรขำไปหมด เขาจะเรียกว่าบ้า ///ว/// เห็นชัดแล้วว่าคุณกำลังไม่เกียตรผม และด่าผม ///จ////+5 ความจริงจังในทุกเรื่อง มันเป็นเรื่องดีไม่ใช่หรือ ///ว/// ขอเถียงและชี้แจงอย่างที่สุดว่าไม่จริง แต่จะด้วยเหตุผลใดๆผมก็ขี้เกียดพิมละครับหวังว่าคุณคงคิดเองได้ว่าทำไม ///จ////+5 ถ้าทำอะไรไม่จริงจังเขาก็จะเรียกว่าไม่เป็นโล้เป็นพายนะครับ หรือเรียกว่าเหยีบขี้ไก่ไม่ฝ่อ จริงมั๊ยครับ 5555555555555555 ///ว/// ถูกครับ ถ้าเป็นเพียงประโยคเดียวที่ก๊อบมานะ แต่ทว่าด้วยๆหลายๆประโยคแล้วประมวลออกมานั้นแสดงให้เห็นว่า ทุกเรื่องๆๆๆ ไม่เว้นแม้ซักเรื่องๆๆ จะต้องจริงจังนั้น ผมว่าไม่ถูกครับ แต่ด้วยเหตุใดที่ว่าไม่ถูกนั้น คุณก็โปรดคิดเองเองละครับ และเขาก็ทิ้งท้ายด้วยสัญลักษ์ตัวเลข55555 ซึ่งเปรียบเสมือนแสดงความสะใจและเหยียดหยันใส่ตัวกระผมซึ่งการที่กระผมได้น้อมรับยอมให้เขาด่าฟรีๆในครั้งแรกแล้วแต่ไม่ได้หมายความว่าผมจะยอมเป็นครั้งที่ 2 ผมจึงได้นั่งพิมพ์เพื่อชี้แจง ผมนั้นได้เลือกถ้อยคำที่คิดว่าเหมาะสมแล้ว คุณหล่ะครับ ได้ทำหรือยัง??
    ///ว/// ///ว/// ///ว/// ไหนๆก็ไหนๆนะ คุณน่ะ ใช้ภาษาไทยที่ผมพิมพ์ไปแล้วไปดัดแปลงในความเข้าใจและพิมพ์ออกมาใหม่ ช่างดูเป็นการไม่มีจรรยาบรรณในการใช้ภาษาเอาซะเลยครับ และมักจะจริงจัง และมองโลกในแง่ร้ายเอาเกินความจำเป็น หากทำตัวแบบในเวบบอดกับในชีวิตจริง ผมมั่นใจว่าคุณคงมีปัญหากับแทบจะทุกคนที่ร่วมงานกับคุณแน่ๆ ขึ้นอยู่กับว่าเขาจะแสดงออกมาหรือไม่เท่านั้นเอง หรือคุณคิดว่าใหญ่มากทำอะไรก็ได้ หากคุณคิดเช่นนั้นแล้ว คุณคงไม่ได้รับความจริงใจจากผู้อื่นแน่นอน เมื่อคุณหายใหญ่เมื่อไรคุณก็จะเข้าใจที่ผมพูดเอง ผมอายุไม่เยอะครับ เป็นวัยรุ่นนี่แหละอายุราวๆ 20 กว่าๆ แต่ผมก็สามารถตัดความเลือดร้อนของผมไปได้ 70% แล้วแน่ๆ จากในอดีต...ผมกล้าเขียนและกล้าที่จะเจ็บ สำหรับคนที่ จะด่าผมคนต่อไปถ้าคิดว่าผมทำเลว เชิญครับผมไม่ว่า...มากนักหรอก เพราะผมเป็นคนใจดี และใจเย็นมากแล้วครับ เพราะเลี้ยงสัตว์ ( พิทบู และเล่นกับเด็กๆ ) ที่ทำให้ผมเป็นแบบนี้ ...ใจเย็น และใจดีครับ
  • :o001: คือผมบอกว่า " หน้าโหดแต่เด็กเลย " คือผมชมครับ พิทบูลหน้าโหดๆดีครับสวยสำหรับผม แต่นิสัยมันจะไม่โหดเราฝึกมันใด้ ฮ่ะๆหมาอาแกสวยครับ
  • pitbullwa กลัวโดนแบบผมเหรอครับ
  • งั้นผมแก้ตัวแบบคุณ pitbullwa มั่ง*******โห กำ... หน้าตาแสดงพฤติกรรมก้าวร้าวแต่เด็กเลยนะครับ... ใครที่ไม่นิยมความรุนแรง ( ใครไม่โรคจิต ) ไม่ควรเลี้ยงครับ ฮ่าๆๆๆ ****** ก้าวร้าวสำหรับพิทบูในความคิดผมคือคำชม และผมมั่นใจว่าสายกัดหลายๆคนอยากได้คำชมแบบนี้ แล้วคำว่ารุนแรง ไม่ได้หมายถึงคำด่าทอใดๆทั้งสิ้น แต่มันหมายถึง คำจำกัดความประเภท x-treme ต่างหาก แล้วคำว่า โรคจิตร ที่เพิ่มในความหมายของคำว่า ความรุนแรง ให้ดูมีน้ำหนักขึ้นเท่านั้นเอง เหมือนในพวก ฝรั่ง ที่เขาบ้าๆ ชอบท้าทาย ชอบเล่นกีฬาแนว x-treme และถ้าใครบ้ามากๆ เขามักจะได้คำชมว่า เห๊ย ไอ้นี่มันโรคจิตรว่ะ 555 และคนที่ถูกว่าก็รู้สึกดีกับคำชมละครับ ผมขอชี้แจงเพียงเท่านี้ละ... หวังว่าคุณ...จะหน้าแตกละนะ ผมพยายามใช้ถ้อยคำที่เหมาะสมแล้ว คุณ ?? ได้ทำแล้วหรือยัง ??
  • ผมจะชมว่าหน้าโหดแล้วดูเเบบฮาๆผมเลยไม่กล้าเลยครับตอนแรกโชคดีมาอ่านเจอก่อน แหะๆๆๆ น่ารักครับ
  • คุณaoddyUbon"กรรมเป็นเครื่องชี้เจตนา" การที่คุณออกมาตอบผมอีก ๒ ครั้ง มันก็แสดงให้เห็นแล้วว่าคุณคิดยังไง เป้นคนยังไง ก็ให้คุณไปคิดเอาเอง(ถ้าคิดเป็น) คำเหมาะสมหรือไม่มันอยู่ที่ใช้กับใคร แต่ไม่เคยมีคำว่าเหี้ย กู มีง อ้าย อีเลยซักคำ ผมไม่เคยบอกว่าผมใหญ่โตอะไร ผมก็ประชาชนธรรมดาคนหนึ่งเท่านั้น ถ้าเป็นผม..ผมอ่านกระทู้ไหนแล้วผมไม่เห็นด้วย ผมก็อ่านผ่านๆไป ผมจะไม่เข้าไปแสดงความคิดเห็นอะไรอย่างที่คุณทำ และการที่ผมจะตอบโต้คนที่ผมากระแนะกระแหนผม ผมต้องผิดหรือครับ หรือสังคมจะต้องให้ยอมรับคน(ผี)ออกมาที่ด่า ใครต่อใครแล้วก็บอกว่านี่คือเรื่องปกติ นี่เป็นสีสันของบอร์ด แต่ผมทำอะไรชอบเปิดเผย ไม่ชอบหลบๆซ่อนๆเหมือนอะไรซักอย่าง..แล้วเที่ยวไปด่าใครต่อใคร สำหรับผม ผมมีตัวตนมีเบอร์โทร มีที่อยู่ชัดเจน และถ้าผมสงสัยอะไร ผมก็จะโทรไปคุยกับเขาไม่ใช่แอบเป็นผีไปหลอกหลอนคนโน้นที คนนี้ที..ดูเหมือนเป็นคนเก่งคนกล้า จริงๆแล้วก็แค่พวกปากกล้าขาสั่นเท่านั้นเอง ถ้าอยากสนทนาธรรมต่อก็โทรมาได้นะครับ 081-9548448 ยินดีต้อนรับครับ

M.2 กับ F.2 ย้ายบ้านแล้วครับ

ยังคงเหลือ M.1 ตัวนี้เล็กมาก ขายแค่สามพันพร้อมใบเพ็ด + ต่าส่งทางเครื่องบิน

-ที่เหลือ F.1 F.3 F.4 สวยๆทุกตัว สำหรับท่านที่ชอบแบบใหญ่ๆหัวโตๆหน้าสั้น ต้องสีน้ำตาล F. 4 ครับ
  • ยังไง กมยัง งงๆ อยู่ดี แต่เอาละ คุณไม่ชอบก็ไม่เป็นไร แต่คนที่เข้ามาดู มาพูดในห้องนี้ดูเหมือนจะมีคนคนเดียวที่ไม่ชอบผมพูด แถมบางคนยังคิดจะช่วยผมอีกด้วย แต่เอาละ ในเมื่อจ้าภาพเจ้าของกระทู้ไม่ชอบ ผมก็ขอบายละครับ จะเลิกมาพิมในกระทู้นี้ละครับ อยากคิดไงก็คิด

อย่างน้อยก็ยังมีคนอื่นๆหรืออาจจะทุกคนที่เข้ามาในห้องนี้ ที่ไม่ได้คิดแบบคุณ
  • หน้าแปลกมากๆเลย เนี้ยนะที่เขาเรียกว่าพิทบูลมีหลายหน้า ไอ้ตัวเนี้ยจัดอยู่ประเภทหน้าเหี้ย ผมไม่ได้หยาบคายนะครับอันนี้เรื่องจริงถ้าคนศึกษาเรื่องพิทจะรู้ดี ( ฟาร์มแถวสมุทรปราการบอกมา )
  • เรื่องของความคิด ก็คงห้ามกันไม่ได้นะครับ ส่วนความคิดแล้วจะแสดงออกอย่างไรก็ห้ามกันไม่ได้อีกเช่นกันแต่...ก็ต้องรู้จักคำว่ามารยาทด้วยครับ ส่วนจำนวนคนที่ชอบหรือไม่ชขอบ ไม่ได้เป็นเครื่องบกบอกถึงความถูกหรือผิดเสมอไปนะครับ ขอบคุณที่คุณจะไม่เข้ามาในห้องนี้อีก ขอบตุณมากครับ
    สำหรับคนที่ชอบแสดงข้อความที่มีลักษณะหยาบคาย...มันก็เป็นการตอกย้ำว่าตนเองเป็นคนเช่นไร
    F.3 ย้ายบ้านแล้วครับ คงเหลือ F.1 F.4 M.1 เท่านั้นครับ
  • ผมว่าคุณ sutheephong คิดมากไปนะ

คุณ aoddyUbon เขาก็เเค่เเซวเล่นๆ

ไม่ได้ไปอิจฉาหมาหรือไปว่าคุณเลย
  • คิดมากฉิบ...ใครอ่านแล้วคิดว่า aoddyUbon ว่าหรือดูถูกหมาเขาขอเสียงหน่อยซิ
    เผื่อว่าตาจะได้สว่าง

เจ้าของกระทู้คิดมากฉิบ เมื่อก่อนซื้อหมาแดงคุณเชนแล้วเอามาให้คนช่วยตั้งชื่อ
    แต่เจ้าตัวบอกว่าตั้งใจจะให้ชื่อ*สโตน *คนเขาก็มาช่วยเมนต์บอกว่ามันจะไปคล้าย*สโตนโคล*ของพระรามสามนะ
    อ่านดูก็รู้แล้วว่าคนเมนต์เห็นว่าคอกนี้จะเป็นคอกใหญ่ในภายหน้า ชื่อควรจะต่างจากคอกอื่นๆ
    พอมีคนมาเมนต์แก แกก็โมโหประมาณว่า กรูชอบชื่อนี้ทำไมหมาจะชื่อเหมือนกันไม่ได้
    แล้วก๊บอกว่าตกลงจะใช้ชื่อ*สโตน*(แล้วมาขอความเห็นชาวบ้านทำไมไม่รู้)

เปิดกระทู้มาทีไรใครเมนต์แกโดนกันทั่วหน้า เป็นอย่างนี้มาตลอดจนโดนผีเล่นงานหายไปจากบอร์ดพักใหญ่
    ตอนนี้กลับเข้ามาก็ยังเป็นเหมือนเดิมใครเมนต์โดนหมด
    น้อง aoddyUbon ไม่ต้องคิดมากหรอก คนทั่วไปเขาเห็นเจตนาอยู่แล้ว
    คิดซะว่ากระทู้นี้เป็นกระทู้ขี้ อย่าไปแตะ (กูหาเรื่องโดนด่าอีกแล้ว 555+)
  • -ขอบคุณที่ผีๆอย่างพวกคุณไม่เข้ามาแตะ จะได้เป็นมงคลกับตัวผม เพราะการที่คุณมาแตะไม่ได้ทำให้ผมได้ดีหรอก กลับแต่จะเป็นอัปมงคลเสียด้วยซ้ำไป..
    -เวลาคุณด่าคนอื่นได้ คุณถือว่าเป็นเรื่องที่ถูกต้องเพราะเป็นบอร์ดเสรีบ้างสุดแต่จะอ้าง แต่...พอโดนโต้กลับบ้าง จะเป็นจะตาย เหมือนโดนน้ำร้อนลวกอย่างนั้นแหละ
    -คุณคิดว่าคุณแน่ เก่ง กล้า เท่ห์ มีความรู้ชั้นเทพหรือ? ที่ก้าวล่วงไปติคนโน้นที ติคนนี้ที ขอโทษทีนะครับ การกระทำอย่างนี้มันหาควงามสง่างามไม่ได้เลยแม้แต่น้อย และสุภาพชนเขาก็ไม่ทำกัน
    ขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ
  • ผมว่าคุณaoddyUbon ใช้คำพูดไม่ถูกต้องแต่ต้นนะครับ ถ้าอาแกจะตอบโต้บ้างก็ไม่น่าจะผิดอะไร
    การพูดล้อเล่นหรือว่า จะต้องดู ว่าพูดอยู่กับใคร ถ้าอาเข้าเป็นเพื่อนคุณ คำที่คูณใช่แต่ต้นคงไม่ผิดอะไร
  • บลูด๊อก+พิท=บูลลี่ ใช่ป่าวมีคนเคยบอก
    เขาให้ดูก๊อตติไลน์บางตัวจำลองบูลด๊อกมาเลย
    หางคิงค์เนี่ยมาจากบูลด๊อกป่าว
    เขาว่ารุ่นแรกที่เอามาผสมได้ลูกออกมาที่ต้องการก็เก็บไว้
    หน้าเหมือนบูลด๊อกหางหงิกเหมือนบูลด๊อก กดน้ำ
    ใครรู้จริงบอกที ผมอยากรู้เป็นวิทยาทานนะ
  • ข้องสมมุติฐานของคุณGhost มันมีความน่าจะเป็นสูงครับ
    ยังไงฝากชุด ONE ONE + ZAZA ไว้ด้วยนะครับ จะมีผลงานเร็วๆนี้
    ไฟล์แนบ
    SUC55288[1].jpg 69K
  • CommentAuthorMafia CommentTime8 ชั่วโมงก่อน
    เหตุผลที่คนหลายคนในกลุ่มนั้นไม่กล้ามาเข้าเล่นในบอร์ดแห่งนี้

1. ไม่กล้ายอมรับความจริง
    2. ไม่สามารถครอบงำความคิด
    3. หนีคดีต่างๆ เช่น โกงเรื่องหมา เบี้ยวค่าน้ำเชื้อ และ ฯลฯ
    4. สันหลังหวะ
    5. และอื่นๆ อีกมากมาย ฯลฯ

ก็ฝากพี่น้องลองสังเกตุดูนะครับ ว่าคนไหนเป็นอย่างไร ตรงตามที่ผมพูดหรือเปล่า

พิทบูลโซน บอร์ด มันเหมาะสำหรับคนจริง และยอดคน เท่านั้น ฮา.................................
    -ข้อความนี้เยี่ยมครับ โดยเฉพาะบรรทัดสุดท้าย..เยี่ยม
  • เหลือ F.1 และ F.4 ตามรูปที่เห็นครับ อ้วนๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02591_resize.JPG 97K
    DSC02587_resize.JPG 87K
    DSC02584_resize.JPG 90K
    DSC02571_resize.JPG 81K
    DSC02561_resize.JPG 88K