ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตอนนี้กรุงเทพเป็นไงบ้างครับ
  • You said me uneducated.Oh shit I need you look at your yourself before.I never told anybody uneducated that fuck up.And I hate that.
    Yes my language So ridiculous.That right.That why I said that. Because That was bullshit about Red shirt told everyone about government.
    I think you don't need to use thailand country to refer for telling me I'm noob or someshit that you thought.
    May be your Moma or your daddy got someshit from that fool tuksin or somename I just forgot that name.
    So you need to protect the wrong people. For that If not Your're Homo believed in some bullshit easy by the news and you never know What true What cheat?
    that all right
    I'm talking shit all the time Don't worry Why I use bad language

Excuse my language If somebody read my comment
  • นี่หรา ผู้นำ
    อัลจาซีรา - อัลจาซีรา สื่อมวลชนชื่อดังของโลกอาหรับ ระบุเคยให้สัญญากลับเมืองไทยทันทีหากรัฐบาลปราบปรามผู้ชุมนุมแต่สุดท้ายก็ไร้เงา จับโกหกบอกผู้สนับสนุนประท้วงอย่างสันติ แต่ดันยึดรถก่อนจุดไฟเผาและก่อความรุนแรง

ต่อไปนี้คือคำสัมภาษณ์ของเขาต่อสถานการณ์ที่เกิดขึ้น โดยเขาหวังว่าวิกฤตการเมืองของประเทศจะแก้ด้วยสันติวิธี

อัลจาซีรา : คุณบอกว่าถ้ามีการใช้กำลังกับผู้สนับสนุนของคุณ คุณจะเดินทางกลับประเทศไทย เมื่อไหร่คุณจะกลับไปที่นั่น

ทักษิณ>>>> ใช่ ผมกำลังคิดถึงเรื่องนั้นและผมได้พูดกับผู้สนับสนุนของผม ตอนนี้พวกเขากังวลต่อความปลอดภัยของผม ผมกำลังขบคิดเรื่องนี้ แต่ยังไม่ได้วางแผนอะไร

ผมต้องแน่ใจว่า เมื่อผมกลับไปจะไม่ต่อเติมความรุนแรง ผมควรจะกลับไปเพื่อฟื้นฟูสันติ

อัลจาซีรา : คุณเร่งเร้าให้แก้ปัญหาแบบสันติวิธีในสิ่งที่ประเทศไทยกำลังเผชิญหน้าอยู่

กระนั้นมันไม่ใช่ผู้สนับสนุนของคุณหรือที่ออกไปบนถนน ยึดและจุดไฟเผารถ ดันมันใส่เจ้าหน้าที่ความมั่นคง จุดไฟเผายาง คุณบอกว่าต้องการล้มรัฐบาลและบางทีการทำแบบนี้มันเป็นการยุยงพวกเขา

ทักษิณ>>>> ตัวนายกรัฐมนตรีเองเคยพูดต่อรัฐสภาเมื่อตอนที่เขาเป็นฝ่ายค้าน

เขาบอกว่าถ้ามีการประท้วง แม้มีเพียงคนเดียวหรือมีผู้เข้าร่วมแสนคนเขาก็จะรับฟัง และเราก็หวังเช่นนั้นเหมือนกัน เราหวังว่าเขาจะจำในสิ่งที่พูดต่อรัฐสภาได้

อัลจาซีรา : คุณพยายามยุยง แม้แต่ทหาร และขออ้างคำพูดคุณอีกครั้ง คุณพูดว่า "ทหารจงออกมาและร่วมกับพวกเสื้อแดงเพื่อช่วยให้เราได้ประชาธิปไตยเพื่อปวงชน"

จริงๆแล้วคูณต้องการยั่วยุทหารให้ทำรัฐประหารรัฐบาลใช่หรือไม่

ทักษิณ>>>> ไม่ ไม่ ผมไม่เคยขอให้ทหารทำรัฐประหาร ผมบอกว่าถ้าพวกเขาทำรัฐประหาร ประชาชนจะออกมาต่อสู้ มันไม่ควรมีรัฐประหารอีก

อัลจาซีรา :คุณให้อภัยกับสิ่งที่เราได้เห็นจากการกระทำของผู้สนับสนุนคุณหรือ ทั้งบริเวณกระทรวงศึกษาธิการหรือแม้แต่รถยนต์ของนายกรัฐมนตรี

ทักษิณ >>>> สื่อมวลชนท้องถิ่นไม่ได้รายงานเรื่องราวที่แท้จริงและโฆษกทหารโกหกประชาชน

ทหารออกมาพร้อมปืนเอ็ม16 พวกเขายิงที่กลางหัวใจของประชาชน มีผู้เสียชีวิตจำนวนมากและเอาศพไปซ่อน

อัลจาซีรา : นี่มันเป็นแค่ข้อกล่าวหาของคุณ...ที่สร้างเรื่องโดยผู้สนับสนุนคุณซึ่งมันยังไม่สามารถยืนยันได้ในตอนนี้
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    มาช่วยกันตรวจสอบ นักการเมืองโกงต้องติดคุก มันต้องอาสามาทำงานเพื่อชาติดิ อยากรวยมากๆ ไปเป็นพ่อค้า อย่ามามีผลประโยชน์ทับซ้อน ทุกคนเตรียมกำลังไว้ ต่อไปเห็น รัฐบาล ปชป. โกง ออกไปไล่กัน 55555+
  • เออๆดูแม่งตอบคำถาม ในสื่อต่างประเทศแม่งโครตกากเลยพูดโครตดิบ ติดๆขัดมั่วไปเรื่อย ลูกกรูยังจะพูดชัดซะกว่า
    Nicky หัวดอ ไม่ไปเป็นร่ามวะ จะได้ล่ามไว้ที่เดียวกันเพราะควายเหมือนกันทั้งคู่ นั่นเหรอวะบุคคลที่มึงมึงเทิดทูนนักหนา กระจอกชิบหาย

แล้วเห็นผีตัวนึงที่เขาด่ามึงเป็นภาษาอังกฤษน่ะ เขาด่าดีมีหลักการว่ะ ดูเขาจะเด็กนอกของแท้นะ แต่มึงดิ่ Mr Nicky หัวดอโต้ตอบเขาไม่ได้เรื่องเลยนะเหมือนพ่อมึงเลยตอบแถๆออกข้างไว้ฟอร์มกระจอกๆ เหมือนควายชอบแถออกข้างคอกตลอด

ขอขึ้นกระทู้ใหม่เลยดีกว่าอ่านแล้วมันจิงๆ แน่ป่าว Nicky หัวดอ

แล้วมีอยู่คนที่บอกว่า ถ้า ทักษิณ มีความจงรัก ภักดี ในแผ่นดินนี้ ได้เท่า พิตบูล รัก เจ้าของ ? รับรอง ประเทศชาติเจริญกว่านี้แน่ .......ชัวร์ เปรียบได้สุดยอดจริงๆครับ ชอบท่อนนี้มาก
    จากผีสากทองคำ
  • ทักษิณ : สวัสดีครับ คุณวีระ สวัสดีครับ ประชาชนชาวเสื้อแดงของผม
    วีระ : เอ่อ?คุณทักษิณครับ ตอนนี้เราไม่ได้โฟนอินอยู่ครับ
    ทักษิณ : อ๋อ เหรอครับ ผมก็เห็นทางข่าวของต่างประเทศแล้วเหมือนกัน แล้วพี่น้องเสื้อแดง
    เป็นอย่างไรบ้างครับ
    วีระ : บาดเจ็บร้อยกว่าคนครับ
    ทักษิณ : แล้วคนตายละครับ
    วีระ : คนตาย ไม่มีรายงานครับ
    ทักษิณ : เอ้ยยย ไม่มีได้ยังไง ผมให้สัมภาษณ์ BBC ไปแล้วนะว่ามีคนตายเป็นจำนวนมาก
    เป็นร้อยๆ คน
    วีระ : เอ่อ?.. ก็มันไม่มีนี่ครับ จะให้ผมทำยังไง
    ทักษิณ : คุณวีระ ให้การ์ดเสื้อแดง ไปยิงหัวเสื้อแดงซัก 2 คน ได้มั้ย แล้วเอาศพไปให้นักข่าวดู
    วีระ : เอ่อ??. ผมคงทำอย่างนั้นไม่ได้หรอกครับ
    ทักษิณ : อะไร!!!! ทำไมแค่นี้ทำไม่ได้ ผมให้เงินคุณไปตั้งเท่าไหร่แล้ว ห๋าาาาาา
    วีระ : ที่ผมทำไม่ได้นะเพราะตอนนี้ผมถูกจับอยู่ครับ
    ทักษิณ : อ้าววว แล้วผู้ชุมนุมละ
    วีระ : ทยอยกลับกันไปแล้ว
    ทักษิณ : เอ้ยยยยย กลับไปได้ยังไง
    วีระ : ก็มันไม่มีแกนนำแล้วครับ และคนเสื้อแดงเขาก็ถามว่า เสียงปืนแตกแล้ว
    ทำไมท่านยังไม่เห็นเข้านำพวกเขาเลย
    ทักษิณ : เอ่อ?..อ่า??อ่า?..เอ่อ.. (งานเข้าเลยกู ไม่น่าถามเลย)
    ??.อ๋อ ผมบอกนักบินแล้ว ว่าให้ไปลงที่ประเทศไทย แต่เขาดันไปจอดที่ดูไบ
    นี่ผมกะว่าพอเครื่องจอด ผมจะไปเดินนำหน้าคนเสื้อแดงเลยนะนี่ย
    วีระ : แล้วคุณทักษิณจะมาประกันตัวผมได้มั้ยครับ?
    ทักษิณ : เอ่อ?อ่า?..อืม??อ่า??.อ๋อ??
    คือตอนนี้ผมยุ่งมากๆ เลยคุณวีระ
    วีระ : ที่ว่ายุ่งนี่ พาคุณหญิงไปซื้อ กุสซี่ ที่ห้างมอลล์หรือเปล่าครับ?
    ทักษิณ : เอ้ย?????..ซื้อที่ไหน คุณรู้ได้ยังไง?
    วีระ : ก็สำนักข่าวต่างประเทศบอกท่านไปซื้อรองเท้ากุสซี่ อยู่ที่ห้างมอลล์ ในดูไบ
    ทักษิณ : บร้าาาาาาาาา ไม่จริง รัฐบาลไทยสั่งให้สำนักข่าวต่างประเทศบิดเบือน
    วีระ : -*-
    วีระ : แล้วจะมาประกันตัวผมได้มั้ยครับ?
    ทักษิณ : ก็ผมบอกแล้วไงว่าผมยุ่งมาก ให้จตุพร กับจักรภพ ไปจัดการก่อนได้มั้ยละ
    วีระ : ไอ้สองตัวนั่นเหรอครับ ตั้งแต่ทหารเข้ามาประชิดทำเนียบ ผมก็ไม่เห็นหัวพวกมัน
    แล้วครับ
    ทักษิณ : งั้นคุณก็ประกันตัวเองไปก่อนแล้วกัน ผมให้เงินคุณไปตั้งเยอะตั้งแยะนี่
    วีระ : เงินที่คุณทักษิณให้มา ผมเอาไปแจกให้ผู้ชุมนุมหมดแล้วครับ
    ทักษิณ : อะ อะ อย่าๆ ผมให้ไปหัวละ 500 แต่คุณแจกแค่ 300 อย่านะ ผมรู้นะ
    วีระ : เงินอยู่ที่ไอ้จตุพร กับไอ้จักรภพครับ ผมไม่มีเงินประกันตัวเอง
    ทักษิณ : (นึกว่ากูไม่รู้เหรอว่าพวกมรึงอมเงินกูกันทุกตัวนะ) เอ่อ คุณวีระ
    งั้นแค่นี้ก่อนละกันนะ พอดีผมยุ่งอยู่
    วีระ : แล้วผมละ จะปล่อยผมไว้อย่างนี้เหรอ?
    ทักษิณ : ก็ผมบอกแล้วว่าผมยุ่งอยู่
    วีระ : ยุ่งอะไรครับ
    ทักษิณ : ก็นักบินมันถามว่าผมจะไปลงประเทศไหน ผมยังหาประเทศลงไม่เจอเลยเนี่ยยยยย
    วีระ : (- -?
    555+ (ก๊อปเขามาอีกที)

จาก ผีสากทองคำ
  • เด็กนอก ไอ้ผี นั่นอะหรอ ผมว่าติดคำหบาบไปหน่อยอะครับ เเต่ดีครับมีเหตุผลเเล้ว ก็จริงบางอย่าง
    ผมว่าคนเก่งจริง ไม่จำมียศ หรือ การสึกษาสูง ไว้มาอวด หรือไรหรอกครับ อันนี้จริงๆ เก่งจริงไม่โชว์หรอกครับ

ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะ เเต่ตอนนี้มันวุ่นวายมากๆ ผมอยุ่เเถวนนท์ ก้มีเรวดี นี่ละ พอจะเล่นได้ เพื่อนๆกลัว พวกเสื้อเเดงหมดเลย เลยดูเงียบๆปีนี้
    ร้ายไม่ใช่เบานะ
  • เพลงคนหน้าส้นตีน

ใบหน้างาม ๆ ไม่น่ามาทำเป็นหน้าส้นตีน

ถูกเกณฑ์มาเชียร์ทักษิณ ก็มีส้นตีนโผล่ขี้นตรงหน้า

ถ้ารักทักษิณ เขาให้ยกตีนชูขี้นมา

แล้วสั่บผับ ผับ กับใบหน้าให้รู้กันว่า นี่หน้าส้นตีน

ปลุกเสื้อแดงสู้ แต่โคตรเหง้ากูให้รีบเผ่น

วีระ จตุพร เจ๊เพ็ญ ณัฐวุฒิเอ็งเป็นแค่พวกขี้ข้า

จะขอหดหัวหางจุกตูดพูดโฟนอินมา

ก็ขามันสั่นแต่ปากกล้าคนเขาบอกว่าเป็นหน้าตัวเมีย

ความจริงวันนี้ บอกว่าคนดีคือทักษิณ

จึงรีบยกส้นตีน เห็นด้วยทักษิณส้นตีนจริงหนา

พอเราได้ยินนักโทษทักษิณโฟนอินมา

รีบยกส้นตีน ขึ้นเสมอหน้า เปล่งเสียงออกมา ไอ้หน้าส้นตีน

มาปิดถนนขนมวลชนมาช่วยเชียร์

พวกหน้าส้นตีนรวมหน้าตัวเมีย

ทำไมทำ:-)ขนาดนี้

คนรักทักษิณ เขาใช้ส้นตีนชูสดุดี

พวกเรารวมกันในวันนี้ ทักษิณคนดี เอ้า นี่ส้นตีน

********************************************************************* จากผีสากทองคำ อันนี้ก็ก๊อปมาเหมือนกัน 55555555
  • ให้กำลังใจ..........ให้ ทักษิณ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

555+ อยู่บนซ้ายของบอร์ดน่ะ

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :001:ว่แล้วไง ทะเลาะกันซะงั้น... ก็แค่เปิด กระทู้ ว่ากรุงเทพเปงไงบ้างกะแค่นิทะเลาะกานเองซะงั้น -*- มันแต่เล่นน้ำเลยไม่ได้เข้ามาอ่าน แล้วอันที่เปงข้อมูล เปงภาพ มีไหมครับ... ใครพอมีเอามาให้ดูทีคับ ที่ให้สัมภาษ ที่มีภาพยิง อื่นๆ ขอดูทีครับ อยากเห็นๆ
  • :006::006:hahaha whatever! It obviously shows that you have been brought up by troublesome family. Possibly, you are just psycho, so no point for me to deliberate with that kind of person. Such a shame! hahaha
  • ทำไมคุณ aoddyUbon ไม่ลองอ่านหนังสือพิมพ์ดู ละ หาดูแบบที่ไม่เข้าข้างใครข้างหนึ่ง

หรือจะซื้อมาดูหลายๆ เล่มก็ดี

ปล.อ่านเนื้อหาสาระข้างในก็ดี อย่าอ่านแค่หน้า1 หน้าเดียว หุหุ
  • Finally I hope they just go back back home. And don't come back again anymore.
    And don't be love money and brings stupid ass come back for money
    And people still there at bangkok because They love money than they life they got money 1000bath each day.
  • :001::001:ฮาๆๆ ผมก็อ่านๆหมดแหละครับ เท่าที่จะพอมีเวลา อย่าง 2วันก่อนก้เล่นน้ำไม่ได้ตามข่าวเลยครับ... ผม คิดว่าสื่อ หรือข่าว หรือภาพต่างๆที่ออกมามัน กั๊กๆๆ อยู่น่ะครับกลัวกระทบโน่นนี่บ้าง-*- ผมก็เพียงอยากรู้ความคิดเห็น ของคนที่อยู่ในเวบนี้ หรืออยู่ในกรุงเทพที่เจอสถานการจริงๆ มาเล่าสู่กันฟังเท่านั้นเองครับ หุหุหุ...
    งั้นมาเรื่องเบาๆก็ดีครับ....กระทู้ผมเองhttp://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4656&page=1#Item_19 ตอนนี้หมาน้อยกินวันละ 3 คาบ คาบละ ครึ่งหม้อ ได้กินนม2ครั้งต่อวัน ไม่รวมกะอาหารครุ่งหม้อแต่ละคาบนะครับ...นมถุงละ 130 บาท 2ถุง อยู่ได้เพียง 3 วันละครับ กำ-*- อาหาร ถุง ละ700-800 ก่าๆ( อาหารหมาน้อย ) หมดละครับ กำ-*- ตอนนี้ให้มันกินอาหารกะหมาใหญ่ที่บ้านอยู่ครับ เดี๋ยวต้องออกไปหาซื้ออาหารหมาน้อย...อีกละครับ ไม่รู้ว่าร้านจาเปิดเป่า... ตอนนี้อาหารที่มีหมดและครับที่บ้าน -*- เหลือเพียงคาบเย็นวันนี้ก็หมดจริงๆละครับ -*- 3 กระสอบที่ตุนไว้( หมาน้อย 1สอบ หมาใหญ่ 2 สอบ สอบละ 10-15 โล )หมดใน2 สัปดาก่าๆๆ อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก จำหน่าย หมาน้อยไม่ออกมี เฮละครับ อ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้หมา อายุ 45 วัน กะๆโดยประมาณ เฉลี่ยมีขนาดตัว ประมาณ เท่าๆกะ หรือใหญ่กว่า ม้วนกระดาษทิชชู่ที่ขายในท้องตลาดนั่นแหละครับ...http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4656&page=1#Item_19 ใครความรู้สึกผมนะ หมาน้อย ตัวโคตรใหญ่เลย... ระคายังไม่ได้ตั้งครับ กะจะทำให้ราคาต่ำๆที่ผมพอจะรับได้ละครับ... รอตอนฉีดวัคซีนก่อน ถึงจะสรุปยอดราคาจริงๆครับ...
  • ความอ้วนนะครับ ไม่ใช่ความยาว ที่เทียบกะ ม้วนกระดาษทิชชู่น่ะครับ
  • กลับมาอ่าน Nicky ลูกกระโปกทักษิณหายไปไหนวะ
    เถียงเอาหลักการเขาหน่อย เรียนอังกฤษ อายชิบหายพูดมาได้ ขี้กากทุ๊ย
  • เอ้าคลิกดูครับ http://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=13510 ไม่เหมาะสมลบได้ครับพ้ม... ไม่ได้แสดงเจตนาใดๆทั้งสั้นครับ ... แค่อยากให้ดูหะหะหะหะ...
  • Ghost CommentTime45 นาทีก่อน
    กลับมาอ่าน Nicky ลูกกระโปกทักษิณหายไปไหนวะ
    เถียงเอาหลักการเขาหน่อย เรียนอังกฤษ อายชิบหายพูดมาได้ ขี้กากทุ๊ย

ไอ้ผีกระจอก ไปเรียนหนังสือมากๆหน่อยนะ นอกจากโง่เเล้วยังไม่รับฟังอีก แล้วเมื่อไหร่จะพัฒนา อ่านภาษาอังกฤษไม่ออกล่ะสิถึงไม่เข้าใจที่กูพูด เเม่งควายหว่ะ ไอ้สวะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • พวก
    ผีๆ ทั้งหลายที่เข้ามาด่านี่ ปากดีกันทั้งนั้น มีแต่ผีตุ๋ด ไม่มีความคิดของตัวเองไปลอก คำพูดความคิดของคนอื่นมาด่า ควายเสื้อเหลืองทั้งหลาย
  • สิงที่เหลืองและแดงทำ ผมถามหน่อยเหอะคุณคิดว่า คนสวนมากของประเทศเห็นด้วยกับการกระทำของพวกเค้าหรอ ดีแต่กล่าวอ้าง ทั้งที่จุดมุงหมายที่แท้จริงก็ไม่ได้ต่างกันต่างแสวงหาอำนาถ ผลประโยชน์ แดงก็ว่าเหลืองควาย เหลืองก็ว่าแดงควาย สรุปก็รับกรรมทั้งประเทศ เพราะกลุ่มการเมือง2กลุ่มหากรักชาติจริงจงเลิกการกระทำแบบที่ทำๆการอยู่เถอะครับเริ่มต้นกันใหม่มันยังไม่สายหรอกผมว่า รักประเทศไทยครับ
  • พวกโง่ ไม่ก็ตั้งใจโง่ ก็ควายวันยังค่ำละครับ โง่ด้วยเงินหรือ เหอตามกระเเส ไม่รู้นะ
    ส่วนไอ้ NIcky อะควายเเท้ๆเลย เรียน ป.เอก เเท้ๆ อันนี้กูเชื่อเเต่ว่า สมองเมิงเอาไรตัดสินวะ ว่าเสื้อเเดงดี
    กูไม่สนหรอกว่า จะเเดง จะเหลือง หรือน้ำเงิน ทั้งหลาย พวกไหน ก่อความวุ่นวาย ก็เหี้ยทั้งนั้นละวะ
    เเต่ตอนนี้ยังดี มันยังกลับไปบ้าง ส่วนพวกที่อยุ่ สนามหลวงก็คงได้ค่าโง่เยอะหน่อย หลายพัน เห็นจะได้
    เอาเหอะ สมองใช้มั่ง ป.เอก เเล้ว พูดไปก็เต็มบ้านเต็มเมืองละตอนนี้ เพราะเศรษกิด มันเเย่ คนก็ไปเรียนต่อกันอื้อ
    ของร้องอย่ามาโชว์ครับ
  • กูว่ามึงหยุดโชว์โง่ดีกว่า ไอ้ผีควายตุ๊ด มึงไม่มีปัญญาเรียนก็เงียบไป คุยเรื่องการเมืองอยู่ดีๆ มึงก็เเถไปเรื่องอื่น ไอ้ควาย สงสัยจะผิดหวังกับชีวิตเฮงซวย เลยคิดว่าชีวิตคนอื่นต้องเป็นเหมือนมึง วันๆก็คอยเเต่อิจฉาคนอื่น ไปอมจู๋อภิสิทธ์วะไป ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไอ้ตุ๊ดควาย
  • Nicky เด็กนอกหัวดอ คุยชิบหายสมองควาย มึงรู้ไหมกูเรียนที่ไหน LA นะสาด แค่พูดๆเห่าๆ หมาข้างบ้านกรูมันเห่าได้ฟาย
  • อะ อะ เดี่ยวครับพี่น้อง พี่น้องลืมวีระบุรุษของเราไปได้ไงครับ ตัวจริงเสียงจริง มาแว้ว .....แว้ว
    http://www.youtube.com/watch?v=Dc8vmZt_sLI
  • พี่คับ ข่าว Batman แมร่งเจ๋งดีอ่ะ (ฮีโร่ตัวจริง ไม่เข้าข้างใคร)

จุดประสงค์มีเพียงแค่อยากให้สถานการณ์ตึงเครียดน้อยลง อิอิอิ นี่สิ ฮีโร่ตัวจริง !!!!!

อ้อ ไอเหี้ย Nicky อ่ะ คุนเรียนสูงแค่ไหนอ่ะนะ มันดูไม่พิเศษสำหรับผมแล้วอ่ะ ถึงตอนนี้ผมจะมีปัญญาเป็นแค่นักเรียนแลกเปลี่ยนไปเรียนอเมริกา

เพราะภาษาที่พี่ได้ใช้ทุกคอมเม้นที่ผ่านตาผมอ่ะนะ ไม่ว่าไทยหรืออังกฤษ มันบอกผมเรียบร้อยแล้วว่าระดับคุณภาพของตัวพี่ จิง ๆ อ่ะ .............ต่ำโคตร !!!!!!!!!!

และที่ผมเอาเรื่องในหลวงมาวาดไว้อ่ะนะ ก้อเพื่อให้คนที่มีความคิดบางคนเก็บเอาไว้เพื่อตอบแทน ไม่ใช่ให้คนอย่าง Nicky มาหาว่ามันดูเป็นความคิดที่ ตุ๊ดอ่ะ

อ้อ !!! ยอมรับนะว่าภาษาของพี่อ่ะ (รูปประโยคที่ใช้) ดูดีมาก ถูกต้อง เหมือนคนเก่งภาษา
    แต่ความหมายและจุดประสงค์ที่พี่พยายามบอกอ่ะนะ รุเลยว่าพี่ยังเห็นโลกไม่พอ ล้าหลับพอสมควรนะ อิอิ

If you don't know exactly. Please do not try to fuck around with someone else . Please look at yourself before you try to taking shit off of your mouth.

I am the man on my word . Every word that i said , I already thought about it . So , don't try to challenge about quality of the education with me .

*** ภาษาที่ผมใช้อาจไม่ได้เรื่องสำหรับคนเรียนสูงอย่าง Nicky นะ แต่ถ้าพูดถึงคุณภาพของคน ๆ นึงอ่ะ พี่ต่ำกว่าผมเยอะ (จิง ๆ)

อยากตามรอย IP ก้อตามสบาย ผมกล้าทำ กล้ารับ ( I am the man on my word. ) จำไว้ ผมไม่ได้ทำกากใส่ใคร แต่ไม่ได้หมายความว่าพี่จะมากากกะผมและคนอื่นในเว็บได้นะ

สุดท้ายนี้ผมมีคำถามถึง Nicky ว่า พี่กล้ารับผิดชอบกับทุกคำพูดที่ด่าคนในเว็บรึป่าว ? เอาแบบลูกผู้ชาย ผมรับได้

My name is Tony , Nice to meet you guys. ^^
  • 55555555555555555+ ฮาดี ใคร จะชอบอ่ะไรเเล้วเเต่ครับ

ผมไม่มาถือสาเรื่องไรสาระหลอกเเล้วผมก็ไม่ อยากทะเลาะด้วย ใคร เม้นยังไงผม ก็อ่านๆ

เเต่ไม่ซีเรียส จะว่าทักษิณจะว่า เสื้อเหลือง จะว่าเสื้อเเดง จะว่าไอ้หน้าหล่อ ก็ไม่ได้ โมโห อ่ะไรครับ

เเต่อย่า มา พาดพิงถึงผมเเล้วกัน เหอะๆๆ

ไอ้ที่บอก อ่ะ ว่า เผานู้นเผานี้

+++++กูอยากรู้+++++++++++++ มันเผ่าก่อนทหารไปสลาย

หรือ ทหารไปสลายเเล้วเผาว่ะ

เเล้วเมิงเห้นรึไงว่าใครเผา ไอ้ ข่วย ใครเผาก้ไม่รู้

ทุกวันนี้กุก็ไม่รู้

เเต่เมิงนี้ ไม่เห้นเเล้ว เสรือก รู้ พ่อ เมิง เป็น ยมบาลรึไง ถึงเกิดมาเเล้วรู้ทุกอย่าง

เมิงรู้จริง เมิงไป เป้นนายก ไป ไอ้ ข่วย

กุบอกกุไม่รุ ไม่อยู่ ข้างไหน ไอ้เวร ใครมาเป้นรัฐ บาล เเล้ว ทำให้เกิดความรุน เเรง กุว่า เเม่งชั่ว

มีวิธีตั้งหลายวิธี ให้ เรื่องไม่ใหญ่โต

ไอ้หอย.........

ดูสิ สุดยอดเเต่ไม่มีใครฦโดนจับ http://seedang.com/stories/34679

http://seedang.com/stories/34757
  • สื่อไทยบิดเบือนครับ ขำขำนะ อย่าซีเรียส
    ไฟล์แนบ
    forum52.jpg 26K
    forum42.jpg 65K
    forum32.jpg 56K
    forum22.jpg 49K
    forum12.jpg 37K
    forum62.jpg 34K
  • เอาเหอะ มึงอยากจะปัญญาอ่อนกันต่อไปก็ตามสบาย ไอ้ควาย
  • ยังติดใจกันไม่หายอีกรึไงเสื้อแดง ขี้กาก สื่อบิดเบื่อพ่อมึงดิ่ resnose เขเอามาลงเห็นๆ สื่อแมร่งวิ่งกันพร่านทั้งไทยเทศ มึงดูข่าวหรือติดตามจริงรึเปล่าวะตอนแมร่งขว้างระเบิดขวดใส่รถบัสน่ะ
    ไม่รู้ว่ะแต่ถ้าใครเสื้อแดง ก็คงต้องแดกหญ้ากันต่อไป ดูอย่างพ่อพวกมึงดิ่หลบอยู่แต่ในรู น่าสังเวส เทิดทูลจิงๆ 555 แล้วก็ยังเห่าไม่เลิก กูน่ะนั่งจิบกาแฟรอดูตอนมันมาติดคุกอยู่คงจะฮากลิ้ง รอบแรกก็ขำไปรอบละตอนเสื้อแดงวงแตก
    เอางี้ ไปรวมตัวกันแล้วกลับมาชุมนุมกันต่อเร๊ว แน่จิงอะป่าว พวกควาย
  • กูพิมพ์ไทยคุยกับมึงอยู่ดีๆ มึงก็อยากให้กูเขียนไอ้ภาษาอังกฤษ เเล้วมึงจะมาบอกว่ากูไปอวดเก่งรึว่าดูถูกมึงตรงไหนว่ะ ไอ้ภาษานะเรียนได้ตลอดเวลาเเล้วก็สามารถเรียนรู้ได้เท่าทันกันทุกคน เเต่มึงมันมั่วไม่ได้คุยกับกูเรื่องที่เค้าคุยกันอยู่ มึงมาด่าพ่อเเม่กู เเล้วมึงยังมีหน้ามาบอกว่าตัวเองสูงส่งอีกเหรอ ถ้ามึงเเน่จริงก็ลงเบอร์โทรมา ชื่อจริงด้วย อย่ามาทำเป็นอีเเอบที่เก่งเเต่ปาก อยากเจอเมื่อไหร่กูพร้อมเสมอ อย่ามาทำเป็นนักเลง กูบอกเเล้วกูพร้อมทุกเมื่อ เเบบไหนก็ได้ อย่าสะเออะ มาโชว์โง่
  • เง้อ พวกควายๆ มันอ่านภาษาอังกฤษ ไม่ออกหรอกคับ มันดีแค่มาเห่า คนมันโง่ ไม่มีการศึกษาอย่าไป ถือหมามันเลยครับพี่ Nicky พวกเหี้ยนี่เก่งแค่ใน บอร์ด เท่านั้นหล่ะ มัน มีลูกก็เป็นแค่ ตัวเหี้ย เหมือน พ่อแม่ มัน
  • I'm from LA carifornia.I'm from my hood.
    about you Nicky.What the fuck Where you from nigga?
    Don't be a bitch. Who care you study in high degree.But I don't care bitches like you.My language like normal person.
    I'm not act like you nigga. Go to fuck you Mom. or come to suck my fucking cock in LA
    Fuck your Hood Nicky Stupid bitch motherfucker.
    I'm from LA LA LA Gangster
  • อยู่ LA นี่ ร้อยเอ็ดรีเปล่าว่ะ อย่าง มรึงนะ ถ้า บอกว่าอยู่ในเขากรูจะเชื่ออยู่ว่ะ แล้ว ไอ อ่อน ภาษา อย่ามาโชว์เลย อายเขา อยู่เฉยๆ เหอะ เห็นแล้วอายแทน
  • ครับ ขอบคุณครับ สำหรับ คนที่เข้าใจ

Ghost CommentTime7 ชั่วโมงก่อน
    เง้อ พวกควายๆ มันอ่านภาษาอังกฤษ ไม่ออกหรอกคับ มันดีแค่มาเห่า คนมันโง่ ไม่มีการศึกษาอย่าไป ถือหมามันเลยครับพี่ Nicky พวกเหี้ยนี่เก่งแค่ใน บอร์ด เท่านั้นหล่ะ มัน มีลูกก็เป็นแค่ ตัวเหี้ย เหมือน พ่อแม่ มัน

CommentAuthorGhost CommentTime45 นาทีก่อน
    อยู่ LA นี่ ร้อยเอ็ดรีเปล่าว่ะ อย่าง มรึงนะ ถ้า บอกว่าอยู่ในเขากรูจะเชื่ออยู่ว่ะ แล้ว ไอ อ่อน ภาษา อย่ามาโชว์เลย อายเขา อยู่เฉยๆ เหอะ เห็นแล้วอายแทน

ผมจะหยุดเเล้วครับถ้ามันหยุดด่าบุพการีผม
  • พวก Ghost ก็เก่งดีเนอะ เสาะหาคำมาด่า หุหุ
    จะเเดง หรือ เหลือง ใครก่อความวุ่นวายก็ เลวทั้งนั้นละ กำลังใช้เมื่อยาม ถุกทำร้ายเท่านั้น
    น่าอับอายมากมายตอนนี้ อเมริกา มองไทย เเบบว่า ไม่ดี ไม่น่าไป จลาจลเยอะ เสียชื่อหมด
    เพราะเสื้อเเดงตอนนี้ เห็นจะเด่นกว่าเสื้อเหลืองไปเเล้ว ทุกเรื่องร้ายเเซงหมด
    เห็นออกหนังสือ พิมพ์ ทุกฉบับ จะเล็กหรือใหญ่มีหมด ไม่น่าเชื่อเลย
  • *** ภาษาที่ผมใช้อาจไม่ได้เรื่องสำหรับคนเรียนสูงอย่าง Nicky นะ แต่ถ้าพูดถึงคุณภาพของคน ๆ นึงอ่ะ พี่ต่ำกว่าผมเยอะ (จิง ๆ)

อยากตามรอย IP ก้อตามสบาย ผมกล้าทำ กล้ารับ ( I am the man on my word. ) จำไว้ ผมไม่ได้ทำกากใส่ใคร แต่ไม่ได้หมายความว่าพี่จะมากากกะผมและคนอื่นในเว็บได้นะ

สุดท้ายนี้ผมมีคำถามถึง Nicky ว่า พี่กล้ารับผิดชอบกับทุกคำพูดที่ด่าคนในเว็บรึป่าว ? เอาแบบลูกผู้ชาย ผมรับได้

My name is Tony , Nice to meet you guys. ^^

............Excuse me. That was the first time That i gave you a comment. I didn't refer to your parent or anything.

But i know the guy who try to challenge english with you . But not me.^^ He is my friend .

I told you nicky , Don't fuck around. I know you older , but you started with me first. So you are bitch.5555

Please watch your mouth before you try to say something. You already know Ghost its not just one person who can be.

So try to separate it . I don't use any kind of gangster's word.

กูพิมพ์ไทยคุยกับมึงอยู่ดีๆ มึงก็อยากให้กูเขียนไอ้ภาษาอังกฤษ เเล้วมึงจะมาบอกว่ากูไปอวดเก่งรึว่าดูถูกมึงตรงไหนว่ะ ไอ้ภาษานะเรียนได้ตลอดเวลาเเล้วก็สามารถเรียนรู้ได้เท่าทันกันทุกคน เเต่มึงมันมั่วไม่ได้คุยกับกูเรื่องที่เค้าคุยกันอยู่ มึงมาด่าพ่อเเม่กู เเล้วมึงยังมีหน้ามาบอกว่าตัวเองสูงส่งอีกเหรอ ถ้ามึงเเน่จริงก็ลงเบอร์โทรมา ชื่อจริงด้วย อย่ามาทำเป็นอีเเอบที่เก่งเเต่ปาก อยากเจอเมื่อไหร่กูพร้อมเสมอ อย่ามาทำเป็นนักเลง กูบอกเเล้วกูพร้อมทุกเมื่อ เเบบไหนก็ได้ อย่าสะเออะ มาโชว์โง่

I didn't refer to your parent. But i know who did . So I'm the different one Ok?

from Tony
  • OK cool, if you think you are cool enough then let's meet up in Thailand. Ok? Don't act like idiot!!! You can ask anyone to come along with you, I am fine with that!!!
  • Dear Mr. Nicky

Please your stop to barking.

Fucking Regards .
  • Ghost ที่ใช้ภาษาอังกฤษโต้ตอบกับ Nicky พูดจาดีมากครับ ผู้มีการศึกษาของแท้ ด่าแบบผู้ดีแต่เจ็บ So you are bitch.5555.
    ถ่อมตัวแต่เอาจริง ไม่คุยโวโอ้อวดเหมือน Nicky
    เหมือนทักษิณกับอภิสิทธิ์จริงๆคู่นี้
  • ฮ่าๆๆๆ ไอ้ผีตุ๊ดทั้งหลาย อยากจะพิมพ์อังกฤษ ยังเขียนไม่ถูกเลย ไอ้ควาย
  • ฮ่าๆๆๆ ไอ้ผีตุ๊ดทั้งหลาย อยากจะพิมพ์อังกฤษ ยังเขียนไม่ถูกเลย ไอ้ควาย

*** แล้วพี่เดือดร้อนอะไรกับผมอ่ะ อย่างน้อยผมเก่งอังกฤษไม่เท่าพี่ แต่อย่างน้อยผมก้อไม่ได้จงใจใช้ภาษาถ่อย ๆ เหมือนคนดีแต่ปากอย่างพี่หนิคับ

ถามหน่อย พี่เคยสำรวจตัวเองก่อนจะพิมพ์ด่าคนในเว็บป่ะ ? อย่ามาทำอวดเก่งอวดกล้าเพราะอายุโตกว่า ผมเห็นมาเยอะและ พวกนี้อ่ะ..........กากเดน 5555

From Tony
  • ตุ๊ด ไรไอ้ควาย Nicky หัวดอ เมิงอะดิตุ๊ด Homo ควายเอ้ย
    ว่าคนอื่นกุว่าเมิงตุ๊ดเเหงๆเเหละ พูดจังเลยวะ คำนี้ สงสัยเมิง Sucking Dig เเน่ๆ ไม่ก็ Like fingers in your butt
    ไอ้ตุ๊ด Nicky เอ้ย เมิงยังเด็กไป ไม่รู้เรื่องพันธ์นี้ ไม่รู้จริงอย่าพูดเลยวะอยู่อังกฤษไปอะดีเเล้ว
    อันนี้เรื่องจริงสำหรับทุกคนครับ ผมไม่ขอเอ่ยว่าที่ไหนละกันครับ
    คนใกล้ตัวผมนี่เอง มาชวนเพื่อนผมถามว่าไปเปล่า มันถามไปไหน มันบอกว่าไปสนามหลวงได้ตัง 300 กับเสื้อเเดงอีกตัวฟรี สนใจปะ ถ้าสนใจไป
    เเต่เพื่อนผมไม่ได้เห็นเเก่เงินนะครับ พวกนี้จะมาตาม ตำบลที่ ดูไม่ค่อยจะเจริญเท่าไหร่นัก
    พวกที่มาก็ส่วนใหญ่โดนจ้างมาหมดทั้งนั้น
  • กระจอกเเล้วยังตุ๊ดอีก ไอ้สัตว์
  • ไอ้ควย Gangsta มึงเจ๋งก้อนัดเจอมา อย่าเก่งเเต่ในเวป หรือไม่ก็ไปอมควยควายที่มึงชอบไป ไอ้กระจอก
  • อุ้ย ผมกลัวมากเลยครับ ไอ้ตุ๊ด Nicky
    ล่อซะ ควยเลย สงสัยชอบมากละสิ พูดจังเลยนะครับเนี่ย
    ผมยอมรับว่า ผมไม่ได้มีการศึกษาสูงเหมือนคุณ เเต่เรื่องอื่น เรื่องทั่วไป ผมอาจฉลาดกว่าคุณมากมายหลายเท่า
  • ไอ้ Gangsta กูว่าเเล้วว่ามึงมันตุ๊ดจริงๆ ไม่กล้าแม้เเต่จะรับคำท้า ไปมุดกระโปรงต่อไปเถอะ เเล้วถ้าอยากจะโชว์ภาษาอังกฤษอ่ะน่ะ ไปเรียนมาใหม่ด้วย คำว่า dig แปลว่าขุดดิน 5555555 โง่ชิบหาย ไอ้ตุ๊ดควายGangsta ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • Nicky ถามหน่อย เรียนอยุอังกฤษจิง ๆ รึป่าวคับพี่ ผมอ่านมาพอสมควรพี่ดูไม่พัฒนาเลยเนอะ

พี่แมร่งใจตุ๊ดว่ะ Bitch. ทุกครั้งที่พี่พยายามด่าผมทุกครั้งมันบอกถึงระดับภาษาที่ไม่ได้รับการสั่งสอนจากบุพการีอ่ะนะ

ก้อสมควรที่ผมจะได้อ่านบุคคลที่ด่าพ่อล้อแม่ Nicky อ่ะนะ สมควร (เสือกโมโหอีกหนิ ทั้งที่ตัวเองโชว์แท้ ๆ ว่าพ่อแม่ไม่สั่งสอนมาตั้งแต่เด็ก)

You know what ? . For me you can be just an idiot. I told you so many time to watch your mouth before you try to say something.

You never learn about it. poor you Bastard !!! . And i could say you will not responsible with whatever that you said. มึงมันก้อแค่ ใจตุ๊ด Nicky 555 asshole .

ส่วนไอ้ Gangsta อ่ะนะ

ตุ๊ด ไรไอ้ควาย Nicky หัวดอ เมิงอะดิตุ๊ด Homo ควายเอ้ย
    ว่าคนอื่นกุว่าเมิงตุ๊ดเเหงๆเเหละ พูดจังเลยวะ คำนี้ สงสัยเมิง Sucking Dig เเน่ๆ ไม่ก็ Like fingers in your butt
    ไอ้ตุ๊ด Nicky เอ้ย เมิงยังเด็กไป ไม่รู้เรื่องพันธ์นี้ ไม่รู้จริงอย่าพูดเลยวะอยู่อังกฤษไปอะดีเเล้ว
    อันนี้เรื่องจริงสำหรับทุกคนครับ ผมไม่ขอเอ่ยว่าที่ไหนละกันครับ
    คนใกล้ตัวผมนี่เอง มาชวนเพื่อนผมถามว่าไปเปล่า มันถามไปไหน มันบอกว่าไปสนามหลวงได้ตัง 300 กับเสื้อเเดงอีกตัวฟรี สนใจปะ ถ้าสนใจไป
    เเต่เพื่อนผมไม่ได้เห็นเเก่เงินนะครับ พวกนี้จะมาตาม ตำบลที่ ดูไม่ค่อยจะเจริญเท่าไหร่นัก
    พวกที่มาก็ส่วนใหญ่โดนจ้างมาหมดทั้งนั้น

*** สงสัยเหมือนกันว่าไอ Nicky เนี่ย ใจตุ๊ดรึป่าว เห็นเกือบทุกอันมันต้องมี.............ใจตุ๊ด!!
    ผมว่าช่วงเศรฐกิจมันไม่ดีใคร ๆ ก้อถูกชักจูงง่ายทั้งนั้นแหละ แค่รับเงินแล้วไปเดินหลอนอยุในวงการ อิอิ
  • คำท้าไรกูไม่ไป โง่เสียเวลา กับตุ๊ดหรอกควายเอ้ย เมิงบอกกูไปมุดกระโปรง กูขอมุดกระโปรง เเล้วเลียหี (อาจดูห้าเกลียดสำหรับคนอานผู้อื่น เเต่ขอโทษด้วยครับ)
    ไม่เหมือนเมิงนิ
    ส่วนเมิง ไปถก กางเกงผู้ชาย ไม่ก็กางเกงไอ้หน้าเหลี่ม ดูด ควยไป 555+
    พูดไม่ดู กูว่าละ อย่างเมิงได้เเค่นี้ละ ตุ๊ดเเท้ๆเลยวะ
  • ผมผีตัวใหม่ครับ พี่ Nicky ขอรับ เท่าที่ผมอ่านผ่านๆมาน่ะพี่เถียงพวกผีๆไม่ขึ้นเลยนะครับ พี่บอกพี่เรียน ป เอก จริงเหรอครับพี่ IQ พี่ผมว่า ป 4 ยังจะมากกว่าพี่อีกนะครับ
    แนวคิดพี่น่ะ สมองหมาปัญญาควายนะครับพี่ พอเถียงสู้ไม่ได้ก้มาทำท้าตีท้าต่อย อ่อลืมไปพวกเสื้อแดงพวกถ่อยป่าเถื่อนก็แบบนี้
    นักเลงมากนักเหรอไอ้ควาย
  • To Ghost and Gansta, hahaha you both are sons of the bitches, your mothers must have fucked around with a lot of different kinds of animals to produce such rough stupid idiot like you guys. I have never seen your mothers but I can tell from reading through your thoughts. Obviously, you both have got mental problems plus you two are so coward, I am sure in the real life you would have hard time living in Thailand, so you guys are suffering from your motherland because in stead of trying to help your country, you two only talk shit but not trying to bring about any idea to solve out the problems which are happening in our country. As I said at the beginning, I only want to find the way out by brainstorming ideas from people (if you understand human language). But you two do not understand what the role of being as human, so there is no point to help you two from what you are. So, I hope you two will keep continue fucking with any kind of animals to maintain the stupid gene that you have been transferred from your ancestor. Hahahahaha!!!! Don't you ever fuck around with me; otherwise, your fucking shit life in the states will be screwed up!!!
  • Hey Gangsta, you do not need to tell the whole world that you always lick your mom's pussy, I know it, I can tell, such a psycho like you, you can do anything for sure!!! hahaha!!!
  • ผมจบแค่ ม.3

ครายก็ได้ช่วยแปล คำพูดโง่ๆ ของคนความคิดโง่ๆ
    ให้ผมหน่อยซี่คราบบบบ