ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พร้อมแล้วก็ไปต่อ(Move on)
  • Hello All from Songapore, I will be back soon.

• ไปเที่ยวเหรอครับพี่ เดินทางปลอดภัย นะครับ.
  • พอจะมีคลิปการลากของJergens ให้ชมบ้างใหมครับ? อยากชม...
  • เทศกาลสงกรานต์ก็ผ่านพ้นไปแล้ว เชิญสมาชิกชมรมบ้าพลัง มาปั่นกระแสกันต่อดีกว่า :p
  • เสาร์นี้มีอะไรดี รีบมาเฉลยด่วน
  • พี่เล็ก ระวังไอ้มึนไว้ให้ดี มีหนาวววววว
  • ต่อๆๆๆๆๆimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05411.jpg 171K
    scud 018.jpg 78K
    a.jpg 105K
    b.jpg 125K
    b.jpg 125K
  • 5555ยังมีรอประกาศอิสรภาพอิอิอิอิ(ตัวประกันยังเตริ๊กเอิ๊กกกกกก)image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6151.jpg 85K
  • ช่วงนี้ผมติดเรียน หาเวลามาสนุกไม่ได้เลย แต่คิดว่าหลังจากเสาร์นี้เคลียร์เวลาได้แล้ว จะกลับมามันอีกครั้งหนึ่ง
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_7791.jpg 161K
  • หมาใครครับพี่สมพงษ์สวยจัง

ท่านกรสรุปเสาร์นี้ไม่มาหรือ
  • มาครับพี่ เรียนเสร็จแล้วจะรีบไปบึ้งไปเลย
  • พรุ่งนี้อาจจะพากรามล๊อคไปลองว่ายน้ำ มันจะเป็นการลงสระครั้งแรก
  • บางช่วงบางตอน (21042012)
    นักกีฬ้าตัวล่าสุดของทีม
  • ทีมยังเติร์กแข็งแกร่งขึ้นทุกวัน จอมพลังรุ่น สอง สาม สี่ รอคิวเปิดตัวเพียบ ทีมอื่นเป็นอย่างไรกันบ้าง เอานักกีฬามีลงให้ชมบ้าง
  • การกลับมาร่วมทีม Pitbull North เพื่อสู้ศึกแห่งศักดิ์ศรี ของ JERGENS อิมแพ็คสะท้านแน่ ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    je1_resizeA.jpg 165K
  • เราอนุญาติให้ท่านเอาถ้วยกลับไปในรุ่นที่เราไม่ลงแข่งเท่านั้นที่เหลือเราขอจองทั้งหมด.... :o037:
  • นักกีฬาตัวใหม่ ชื่อ คล้ายอาหารหลักยังไงไม่รู้ :-D
  • เสียดายอาทิตย์นี้ท่านจอนไม่มา วันเสาร์ตีสอง และเมื่อคืนเป็นวันเกิดพี่อู๊ดก็เที่ยงคืน จัดหนักสองวันติด หมดสภาพไปตามๆกัน
  • อยากกินข้าวสวย หากับมาเองนะ อิอิ

งานที่เมืองทองดีใจมากที่จะได้เห็น หนุ่มยโส กับ เจอเก้น เดินลงสนาม และจะยิ่งดีใจมากขึ้น หากชูถ้วยกลับบ้านไปด้วย เพราะมันคือรางวัลแห่งความทุ่มเท อยากให้เป็นแรงบันดาลใจสำหรับท่านอื่นๆครับ
  • jergens พร้อมรบ

image
    ไฟล์แนบ
    j1A_resize.jpg 274K
  • ม้ามืดของ Pitbull North team เด็กปั้นของพี่สมพงษ์ กับ กัปตันจอห์น

image
    ไฟล์แนบ
    sc3A_resize.jpg 250K
  • ส่วน Sunshiro กลายร่างเป็นม้าไปแล้วววว

image
    ไฟล์แนบ
    S4.jpg 191K
  • เจ้อเก้นมันสวยขึ้นผิดหูผิดตาเลย ขาหลังเป็นปั้น สุดยอด

ท่านจอมขมังเวทย์ Sunshiro ผลงานเป้นอย่างไรบ้างเล่าให้ฟังหน่อย
  • Sunshiro ออกตัว ว่องไว ดุดัน ขาหลังเหยียดเต็มกำลัง ท่าลากสง่างาม บี้กับ Puma แบบได้ลุ้น ที่สำคัญยิ่งลากยิ่งคึก แต่ที่คึกกว่าน่าจะเป็น พี่สมพงษ์นี่สิครับ เรียกทั้ง Sunshiro และ Scud

image
    ไฟล์แนบ
    s3Z_resize.jpg 198K
  • สรุปใครชนะ ตื่นเต้นจัง
  • Puma ยังคงเป็นเบอร์ 1 ตอนนี้ครับ แต่งานนี้ The Duke ตีนฉีกไม่ได้ลง Hector ของท่าน Eddy ก็ไม่ได้ลงเราแข่งแบบเช็คอาการหมากันครับ ไม่ได้ใส่ใจผลกันนัก เพราะ แมทช์จริงต้อง รวมทีม สู้กับ Youngturk :-D
    บอกได้คำเดียวว่า มันส์ๆๆๆๆๆๆ
  • กัวที่ไหน อยากเจอ เสียดายกรามล๊อคโตไม่ทัน
  • The War has just begun !!!!!!!

• กลามล๊อค มันต้องรอเจอ เดอะ โจ๊กเกอร์ (หรือโจ๊กหม้อดินดี) 555imageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_4724 (315 x 470).jpg 27K
    _MG_4748 (413 x 619).jpg 74K
  • เจอเดอะโจ๊กเกอร์...ไปก่อนนะครับป๋า ฯ :-D image
    ไม่รู้ว่าเป็นลูกหมาหรือตัวอะไร ? อิอิ..
    ไฟล์แนบ
    285226[1].jpg 27K
  • เกิดเป็นกรามล๊อค ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี มีคนรอจองคิวเพียบ 555
  • สดๆร้อนๆครับ งานนี้สาหัส 1อาทิตย์ตัดไหม 2อาทิตย์แผลหาย 1อาทิตย์พักพื้น
    พอดีอีก 1เดือนถึงจะได้ซ้อมอีกครัง รอด้วยน่ะimage
    X(
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0251.JPG 56K
    DSC_0255.JPG 96K
  • ไปโดนไรมาครับ พี่ยุทธ
  • อ่าว...ยุทธ เกิดอาไรขึ้นเหรอ ปล่อยหมาเล่นกันล่ะสิ หรือว่าเล่นแล้วเล่นไม่เลิกก็เลยเป็นแบบนี้ แย่จิงๆ เอาจัยช่วยหายไวๆนะ
  • วันนี้เอาเรื่องเล่ามาเป็นประสบการณ์สำหรับมือเก่าและมือใหม่อีกครังครับ จริงๆเรื่องแบบนี้ผมคิดว่ามันไม่น่าจะเกิดขึ้นอีกครั้งสำรับผม นั่นหมายความว่ามันได้เกิดขึ้นมาแล้ว 1 ครั้ง
    ซึ่งเรื่องแบบนี้ผมเคยกำชับกับแฟนผมหลายครั้งแล้วเรื่องการปล่อยหมาให้อยู่กันตามลำพัง ถึงแม้เขาจะอยู่ร่วมกันได้ คือเมื่อวานนี้แฟนผมได้ออกมาทำธุระนอกบ้านแล้วปล่อยหมา 1 ตัวคือ barley และที่เหลืออยู่ในโซ่
    และเรื่องของเรื่องก็คือ เกิดมีใครไม่รู้ อุตะริโยนปลาสดเข้ามาในบ้านประมาณ 4- 5 ตัวเข้าใจว่าคงจะแย่งกันเพราะมีสิ่งแปลกปลอมเป็นแน่ๆ แต่ที่โชคดีอย่างคือ มันแยกกันเอง ผลปลากฎว่า barley มีแผลทั้งหมด 4รูใหญ่ๆบริเวณคอ ส่วนอีกตัวแค่ถลอกๆ
    พาไปหาหมอเย็บแผลละ 4 เข็ม เฮ่อออออ

• พิทบูลโดนแล้วไม่ตาย มักจะทำให้มันแข็งแกร่งขึ้น พักฟื้น 100% แล้วบาร์เลย์คงลากได้น่ากลัวยิ่งกว่าเดิมอีก... :020:
  • ขอให้ บาเล่ย์ หายไวๆ นะครับ จะได้สนุกกันต่อ :-D
  • การปล่อยพิตบูลจี๊ดๆอยู่ด้วยกันตามลำพัง เป็นเรื่องเสี่ยงมากๆครับ ก็ขอให้เอาเหตุการณ์นี้เป็นสิ่งเตือนใจ

ขอบคุณท่านยุทธที่นำมาแชร์ครับ
  • หายไวๆๆ นะบาร์เล่ย์ เป็นกำลังใจให้ทั้งพี่ยุทธและบาร์เล่ย์ครับ
  • ไม่รู้จะพูดยังไง...ขอให้หายไวไวครับบาร์เล่ย์

• เง้ออออ ขวัญใจผม ไอ้หมาบิน
    ขอให้หายเร็วๆๆนะครับ...สู้ๆครับพี่ยุทธ
  • ผมว่าคนแถวบ้านต้องไม่ค่อยพอใจบ้านยุทธแง่ๆ
    ถึงได้แกล้งโยนปลาสดเข้ามา เราก็ประมาทด้วย
    ปล่อยหมาจิ๊ดๆอยู่กันตามลำพังโดยไม่ล่าม

คราวนี้มันเจ็บ มันแกร่ง และเมื่อมันแกร่งขึ้นเรื่อยๆ
    มันจะรุนแรงขึ้นเรื่อยๆ หมายันหนุ่มยันแน่นไม่อยาก
    ให้สูญเสียเด๋วจะเสียศูนย์ ด้วยความปรารถนาดี

มิน่าไม่ชวนผมไปซ้อมเลย

image
    ไฟล์แนบ
    pulling.gif 295K
  • ความรุนแรงของพิทบูลหลังโดนกัดนั้น ขึ้นอยู่กับนิสัยและการควบคุมดูแลของเจ้าของ ถ้าเจ้านายมัวจ้องจะกัดคนอื่นไปทั่ว อย่าว่าแต่เสียศูนย์เลย อีกไม่นานทั้งหมาทั้งคนคงเสียเส้นไปตามๆ กัน... B-)
  • เรื่องเสียศูนย์ ก็พูดอะไรไม่ออกเหมือนกันครับ เห็นแล้วก็เซ็งพูดมาก เดี๋ยวจะหาว่ารักหมามากว่าอีก เดี๋ยวยาว

แต่ยังมีดาวรุ่ง กระป๋องกระแป๋ง พอไปวัดไปวาได้ เหลืออีกตัวครับ
    image
    ส่วนเรื่องซ้อม เจ้าบ้านไปทำงานต่างจังหวัดพี่เลยไม่ได้เข้าไปเลยครับ กอบกับอากาศร้อนมากด้วย คิดว่าอาทิตย์นี้น่าจะได้เข้าไปครับ

ขอบคุณทุกความหวังดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0357Small.jpg 109K
  • ไปต่อๆๆๆรอเวลาแข่งimage
    ไฟล์แนบ
    scud 131.jpg 121K
  • สุดยอดพี่!?! ฝุ่นตลบเลย :o017:
  • ช่วงนี้อากศร้อนแต่อย่าลืมฟิตด้วยน่ะครับ :)

ร้อนตับแลบจริงๆ
  • ศึกครั้งนี้ ทัพเมืองหลวงคงไม่ยิ้มหน้าบานเหมือนเมื่อครังกาลก่อนแล้วหละขอบอก เอาแต้ละเน้ออออimage
    ไฟล์แนบ
    285062.jpg 138K
  • รอเชือดหมู แต่จะแบ่งถ้วยให้ เฉพาะรุ่นที่ไม่มีก็แล้วกัน 555

งานที่เมืองทอง เอาหมามาลงกันเยอะๆ เพราะมันอาจจะเป็นส่วนหนึ่งในภาพยนต์ของพวกเราครับ
  • ล่ะงานวันที่ 30 ของพวกเราพร้อมกันหรือยัง...ที่จะเจอกะทัพ ล้านนาหมาแดง ฮ่าๆๆๆๆ หมาแดงแดงนะม่ายช่ายหมูแดง555 เตรียมตัวเตรียมงานให้ดี....มีเซอร์ๆ55