ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • วันอาทิตย์ ที่ 22 นี้เชิญพี่น้องหมู่เฮา มาสังสรรค์ กันและต้อนรับสิงห์ลำพอง ณ สนามลาก Save house ที่โกดังผมกันนะครับ ตาเล็กบอกให้มากันตั้งแต่เที่ยงเลยยยย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    CC1.jpg 113K
  • OK ครับอ้ายสม ติดต่อ ตี้ต่ายเนาะ
  • เจียงใหม่เปิ้นตึงคึกคักแต้เน้อ
    มีหมาลากแจ่ม ๆ มาฝากลุ่มเจียงฮายเลี้ยงซักตั๋วบ๋อ
    ปี๊หน้าฟ้าใหม่ จะพาไปจ้่วยต้อนฮับกลุ่มกรุงเตพ
  • ฝากกลุ่มเจียงฮาย อยากได๋ใจ๋ให้มาวันมี๊ทติ้ง เน้อ แล้วจาลืมบ่าลงผมจะให้เวลาท่านทั้งวันกับแห๋มคืนหุ้ง55555image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0022.jpg 136K
  • สิงห์ลำพองเตรียมล้อหมุนแย้ว!! แล้วเจอกันนะฮะ ฮิ้วๆๆ (10 ชั่วโมงเชียวนะ)
  • ตกลงพวกเรานัดกันวันไหนครับ ?
    เห็นว่า lamphun กับ Jergens นัดเป็นวันเสาร์ 21/04/55
    :-D
  • มาละเว้ย Jergens ขอต้อนรับสู่ถิ่นเดิมแดนล้านนาครับ
    เตรียมแก้วมาด้วยหรือปล่าว 555.
  • เล็ก เดินทางปลอดภัยนะ ชาวล้านนารอต้อน(รับ)อยู่ :032: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0949.jpg 41K
  • ขายเครื่องวิ่ง 6000 ลำปาง ลำพูน เชียงใหม่ส่งฟรีครับ :029:
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ 1.JPG 289K
    รูปภาพ 2.JPG 220K
  • นัดกัน วันอาทิตย์ครับเพราะตาเล็กมาถึงสายๆวันเสาร์ ของีบก่อน เดี๋ยว jergen `ลากไม่ออก :-D
  • งานนี้ลงสู้2ตัวเลย จัดไป ชิมเบียร์ ยะโสโอหังซัก8ลังเลาะimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04401.jpg 95K
    DSC05414.jpg 191K
  • image

ไม้รุ่นนี้หาซื้อได้ที่ไหนหนอ อยากได้จัง อนาคตอาจจะได้ย้ายไปอยู่ลำพูน จะรีบสมัครเข้าเป็นสมาชิกพิตบูลนอร์ท
  • ของแบบนี้มีที่ ลำพูนที่เดียวคราบ
  • image
    อยากได้สีขาวเป็นโลโก้พิตบูลโซนสัก 10-20 อัน อย่าลืมเอาลงมาให้ด้วยนะครับ
    จะเอาไว้เป็นของแจก เป็นของที่ระลึก ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แต่ปลายเดือนไม่อยู่นะครับ พาพนักงานไปเที่ยวทะเลครับ
    ไฟล์แนบ
    279590.jpg 72K
  • จัดไป!! แต่ขอถอนก่อนได้ป่าว
  • imageimageimageimage
    ฮูกบ่าวไข 2อาติดกึ้นมา 5 โล Dingdong ตามทันก่ออ้ายสม
    ไฟล์แนบ
    IMG_1395.PNG 264K
    IMG_1392.PNG 277K
  • เพราะความหื่นไอ้duke
    แต่ตัวล่างนี่สายhypo เอามาฝากกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1388.JPG 67K
  • พรุ่งนี้เจอกัน......สนามปอยหลวง
  • วันนี้ 22 เม.ย มีแข่ง หมาลากน้ำหนักที่ สนามปอยหลวง(เข้าข้างปั๊มน้ำมัน) ช่วงบ่ายเน้อ ไผ๋มีเวลาว่างเชิญมาเมา+เข้าชมการแข่งขัน
    ชิงเงินรางวัล หลายหมื่นบาท อภินันทนาการ จากเสี่ย สวนยางยโสโนพิคเจอร์(สิงคะนองนา )image
    ไฟล์แนบ
    DSC05554.JPG 111K
  • ใครมาไม่ถูกโทรหาผมนะครับ 081-6962172 ตั้ม
  • ช่วงบ่ายๆจะเข้าไปนะครับ แต่ช่วงนี้ไปเที่ยวก่อนครับ :-D
  • ตอนนี้ผมอยู่รัฐวอชิงตันอเมริกา ขึ้นทางด่วนไปสนามเส้นไหนใกล้สุดครับตั้ม...?
  • Tek เสียงเรียกร้อง Buff k9 กระปุกใหญ่ เตรียมสู้สองงานใหญ่ เพราะผลตอบรับดีมากกกก
  • ไม้งัดปาก 20 อัน โอเคเลย เดี่ยวผลิตเต็มกำลัง
  • อยากไปด้วยจังเลย หาเวลาแว๊ปไปดีก่า 555
  • หลงทาง เหอเหอ
  • เสียดายต้องรีบกลับยังไม่ทันมันกับเขาเลยอ่ะ 555
  • วันนี้เห็นหมาแต่ล่ะตัวแล้วไม่ธรรมดาจริงๆ แล้วไอ่ริดดิกstep1 1500 ตรูจะไหวไหมเนี้ยยยยยยย 55555
  • สวัสดีทุกๆท่าน ที่นี้ ยัง คึกคักเสมอนะครับ :-D
  • ที่สุดแห่งความมันส์จริงๆ วันนี้

image
    ไฟล์แนบ
    s2a_resize.jpg 187K
  • เขาเรียกว่า...สนุกเวอร์ หมาแต่ล่ะตัววันนี้บอกได้คำเดียวว่า สวดยวด
  • มีคีแกนลากมั้ยครับเนี้ย
    image
    ไฟล์แนบ
    Big C.jpg 99K
  • ภาพนี้ดีกว่า ข้างบนสเกลเสีย เพิ่งรู้เดี๋ยวนี้มีเวลาแก้คอมเม้นจำกัดด้วย
    image
    ไฟล์แนบ
    BIG C (2).jpg 295K
  • เยี่ยมเลยตั้ม ต้นเดือนหน้าสินค้าล็อตใหญ่ถึงเมืองไทยแน่นอน อดใจรอกันอีกนิดนะครับ... :015:
  • นี่เลยครับอ้ายสม
  • ตื่นเต้น ดีใจ ทุกทีที่เห็นหมาลากกันอย่างจริงจัง :063:
  • รายงานผลด้วยด่วน
  • อย่าบอก...หลอกขึ้นมาเชือด!! ฮิ้วๆๆๆ
  • image

ยาวแล้วเด้อ :-))
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 108K
  • ขอบคุณฟ้า55จาเอายาวไปถึงใหน อัดๆๆๆ ดิงดองแซงแน่ๆๆๆ
    ท่านเจ้าตัวเล็กมีอาจาร์ยช่วยสอนอย่างนี้มีเฮ้imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0030.jpg 123K
    DSC_0104.jpg 146K
    DSC_0116.jpg 143K
  • ได้ข่าว lamphun. ปิดเซเว่น ฯ ฉลองกับเด็กสร้าง สกั๊ด (ออล์นิว) ด้วยลีลาการเรียก สกั๊ด..ไม่เวิร์คด็อก ๆๆๆ มันส์จริง ๆ :-D
  • เดี่ยวต้องไปขอคลิบมาดูผ่องละอ้าย ครั้งหน้า จ้า..มาจ๊ะ ฮะๆๆๆๆทิงจา(ทำไม่ได้เจ้าสำนักจะอัดเอา)imageimage
    ไฟล์แนบ
    scud 012.jpg 111K
    DSC05411.jpg 171K
  • ตั้ม....โกดังอยู่ในLanna Home ใช่หรือปล่าวimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0968.jpg 53K
    IMG_0972.jpg 55K
  • ไม่ใหวแล้ว...เห็นแต่ล่ะตัว ไม่ธรรมดาแล้ว มิตติ้งรอบหน้า เดอะดุ๊ค ห้ามตีนแหกเดี่ยว อด มัน
  • ฟลอริด้ามีหมาแดงมันส์ๆ มั้ยกัปตัน ว่างๆ อยากแวะไปดู...
  • เดอะดุ๊กมันพลาดหลายงานแล้วนะ สงสัยจะมาเอางานใหญ่ที่เมืองทองงานเดียวแล้วแขวนนวม
  • เมื่อไหร่จะพาลูกสาวมาเที่ยวฟลอริด้าครับพี่ Mark ผมยังรออยู่... :020:
  • งานนี้ มีเฮ เมื่อ sunshiro แปลงร่างเป็น "โคตรหมา"

image
    ไฟล์แนบ
    s1A_resize.jpg 227K
  • Puma แกร่งขึ้นทุกวี่วัน

image
    ไฟล์แนบ
    P1_resize.jpg 138K