ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • สโตก กันมันมือเลยนะ รู้นะ คนเอามาลงนี้4-5รอบก่อนเอามาลงอ่ะ พอเบื่อแล้วก็ให้เราสโตกกันต่อ555
  • ขออนุญาตลงรูปหน่อยนะ

...วันพักผ่อนสบายๆสไตล์Two-Pit...5555

image
    ไฟล์แนบ
    0000.jpg 54K
  • สบายจริงๆด้วย
  • เล่นน้ำ หรือ ขึ้นอืดอ่ะ 555
  • อาร์ท ท่าใหม่โทรหาพี่ด้วยครับ

• พี่อาร์ตไม่ค่อยได้เข้ามาช่วงกลางวัน ๆ ครับพี่ ผมแจ้งให้พี่เค้าโทรกลับแล้วนะครับ

• วัน อาทิตย์นี้ไป ทุ่งนาเชยกันปะ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    579518_2061255106376_1694652162_987528_1316291629_n.jpg 84K
  • สำหรับรูป นี้ คนอวดแผล ครับ ๕๕๕๕๕
  • เอาอีก เอาอีก
  • 55555 ยังไหวๆ เมียเพิ่งทิ้งๆ
  • ตี๋อยากกินเหล้าวะ@หนึ่งมากินกัน
  • แหมชอบเล่นทีเผลอนะ2t
  • หลับสบายมั้ยพี่ป็อด555555 @ พี่ปั๊มพี่ตี๋ ได้เสมอ แต่ขี่ไม่ไหวนะ ตอนนี้ แค่สต๊าดรถ ยังลำบาก
  • แอ๊บ!!!น่าดูเลยนะตึ๊ง1...แผลน้อยไปเปล่า
  • ขวดที่ตั้งโชว์อยู่กินคนเดียวหรือป่าวหนึ่ง :-D
  • @ พี่ป็อด ก็ เป็นคอเลกชั่นผมแหละพี่ กินแล้วก็มาสะสมไว้บ้านพี่ตี๋ 5555

@ แหมๆ เสี่ยโต้ง ทำแซวๆ 5555 แค่นี้ก็ลำบากแล้วววว เอ้อพี่โต้ง หมอ คิชฌกูฎ มาใหม่โคตรน่ารักอ้า มือเบามาก มาล้างแผลให้เองเลย แทน อิเบญจวรรณพยาบาลเหี่ยวๆ 555555
  • ก็บอกแล้วคบเหี่ยวๆแล้วจะหมดปัญหาเรื่องอกหัก เชื่อพี่ อิอิ
  • ไม่นะพี่โมท ไม่อะ ไม่ชอบเนื้อเปื่อย ให้พี่อาทแกโน้นเนื้อเปื่อย
  • ปะ จัดหนัก
  • ไม่ได้เข้าซ่ะหลายวัน..ใครเปรี้ยว( ปาก ) ขอเสียงหน่อย
  • ปิดบ้านพาลูกพาเมียไปไหนอีกวันนี้
  • แวะมาดูบ้านนี้หน่อย ไม่ได้เจอกันนานแระ :013:
  • เยๆๆๆฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ที่คิชกูฏแบบนี้เลยเปล่าครับ ตึ๊งหนึ่ง อยากป่วยยยยยยยยยยยยยยยยยย

image
  • โว้ว ใส่แว่นร้อง3บ้าน7บ้านนนนนนน ขนาดนม นี่เล็ก กว่า Onisuka นิสนึงงงงงงง
  • นี่คือการเตือน art1. หากคุณกระทำการอันเป็นที่อุจาดตาอีกครั้ง...ผมจะเตือนคุณครั้งที่ 2. หากคุณยังขีนทำอย่างนี้อยู่ผมจะตัดคุณออกจากกลุ่ม :-)) เข้าใจมั้ย 555
  • หวัดดีครับพี่ AA ยินดีต้อนรับครับ ^:)^ มีเรื่องจะคุยกะพี่เอด้วยขอเบอร์หน่อย
  • พี่เป้าอย่าตัดออกจากชมลมเลยครับ พี่เค้าดีนะผมชอบแก แค่ตักเตือนเบาๆพอ ยึดหมาทั้งบ้านพอครับ แค่นี้แกคงไม่กล้าทำแล้วครับ อิอิ
  • พี่ตี๋ เอายังอะ! พรุ่งนี้ทำตัวให้ว่าง คนอวดแผลจะเข้าจัน
  • จัดมาเลยอยากเจอคนอวดแผลมาร้านเลยนะ@ไอ้ตี๋ร้านเดิม
  • กูอยากนอน กูมำงาน5555
  • อาไรๆ เก๊ อะหายไปเลยเหอะๆ
  • โอว โดนมากกกก

image
  • หวัดดีครับ เพื่อนพี่ๆๆ จันทุกท่าน มิสเตอร์ catpit จัดแบบในรูปให้เขาชักคนชิครับ

พี่เป้าครับ เบอร์ ครับ 085-9011923 คิดถึงนะพี่ ** อยากชนแก้วนะ**55
  • พี่ปอผมด้วย
  • เด็กกระทิงหายไปไหน กลัวปะ พี่อาร์ทโทรไปเหนบอกลูกรับสายแทน กลัวอ่ะดิ งานหน้าไม่มีนะฟลูมูนใส่ขวดเบียร์อ่ะ อิอิ รับสายด่วนเลยนะ เดี๋ยวจะจัดหนักกว่านี้ 5555 :0&
  • จริงป่ะตี๋
    ไฟล์แนบ
    Blue hills.jpg 28K
  • จัดแบบนี้ให้หน่อยดิimage :021:
    ไฟล์แนบ
    j.jpg 65K
  • คนขวาสุดมันน่านัก
  • ขอผมคนนึง อิอิ ไม่เลือกๆ มาพร้อมๆกันเลย แหม่ๆ น่ารักหลับจิงๆ
  • เด็กกระทิง พี่อาร์ทถามว่าดั้งสติได้ยัง5555 ถ้าตั้งสติได้แล้วจะเมื่อไรว่ามา 5555
  • กระทิงเงียบเลย สงวัยยังไม่ได้สติ อิอิ งั้นจัดกะมะขาม ท่าจุ๊ยก็ได้ พร้อยยัง
  • ว่าแต่ว่าเมืาอวานยอมแพ้จริงๆครับ ผมขอแอ่นอกรับความอับอายครับ แต่พร่อมที่จะแก้มือครับ เมื่อวานไม่ไหวจริงๆ
  • แล้วนางบานว่าไงล่ะตึ้ง
  • ขอบคุณ เป็ปซี่เย็นๆ จากศิษย์พี่ ( ปอ ) บุญคุณต้องทดแทน แค้นต้องชำระ สวัสดีพี่น้อง cpc ทุกท่านครับ
  • หวัดดีครับเล็ก เสร็จไวเกิน กำลังเก็บของ ออกไปอีกที ไปซะแล้ว อิอิ
  • ไม่เจอ อิกเลยตั้งแต่วันนั้นTT^TT
  • ตัวนี้ชื่อ Macy เจ๋งมั้ยพี่อาร์ต

image
  • @พี่เอ มาจันท์ก่อนนะเดี๋ยวจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว

กระทิง มะขาม ท่าจุ๊ย ตัวเมือง นี่ซุ่มทำไรกันอะ 55555