ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีบลูลี่แลกหมาแดงไหมครับ
  • ของเพื่อนอยากเลี้ยงบลูลี่เลยอยากเอาหมาแดงแลกมีไหมครับ

รูปร่างแบบนี้ครับแต่ไม่ใช้ตัวนี้
    ตัวนี้ของป๋มimageimage
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 188K
    1.JPG 197K
  • อย่าเลยครับ สงสารเค้า เอาเค้ามาเลี้ยงแล้วอย่าคิดจะโยนให้คนอื่นเลย นี้ผมได้เจอกับเหตุการจริงมาแล้ว พี่ที่ผมรู้จักเลี้ยงพิทบูลมาสองปี แต่สุดท้ายพี่เค้ากลับไปยกให้คนอื่นไปเลี้ยง คุณรู้มั้ยว่าหมาตัวนั้นที่พี่เขายกให้เจ้าของใหม่ไปไม่กินข้าวเป็นอาทิตย์ ร้องหาเจ้านายคนเก่า ดูแล้วหน้าสงสารมาก ลองคิดดูใหม่นะครับ
  • ผมก็ไม่รุเพื่อนผมคิดยังไงแต่สำหรับผมไม่มีวันทิ้งน้องหมาผมยุแล้วครับรูปภาพนั้นก็หมาผมเองผมมีเพรชอยู่ในมือจะให้คนอื่นไปได้ยังไง :X
  • น่าสงสารอ่ะเบื่อแล้วเปลี่ยนใหม่ :022:
  • ผมมีครับบูลลี่เพศผู้อายุ1เดือนครึ่ง
    ผมต้องเรโนดสูงขายาวเพศมีย
    อายุ3เดือนมีไหมครับ
  • ถ้ามีขอเบอรโทรกลับด้วย
  • ผมมีครับ2เดือนเรสโน็ตผสมสายกัดสีช็อคนะ
    เพื่อสนใจอิอิ
  • เค้า มีตีเทรินกันด้วยเรอะ ?
  • สนใจครับอยู่จ.ไร เพศอะไรครับ
  • คุณlinkin อยู่จ.ไรครับ ผมมีตัวเมียอยู่ 089-5402331
  • เห้ย หมา นะไม่ใช่มอไซร์ มีคนสนใจด้วยหรอเนี่ย
  • เราแค่แรกเปลี่ยนสายเลือดเท่านั้นนะครับ
    ใครมีอะไรที่ดีไม่จำเป็นต้องซื้อขายก็ได้
    มาแลกเปลี่ยนกันไม่มีใครขาดทุน...
    เราทั้ง2ฝ่ายจะได้สิ่งที่ดีไม่ใช่หรือครับ