ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมายถึงใคร มาริสา ?
  • image

เรื่องเก่า ยัง ไม่เสร็จคดีความ

วันนี้ เพิ่งเปิดเจอ ใน facebook

ยาม คือ ผม ใช่ไหม

ได้ เลย เดี๋ยว จัด หนัก ให้ อีก ชุด
    ไฟล์แนบ
    marisaA.jpg 110K
  • ผม กับ คุณ ไม่ เคย รู้จัก กันมาก่อน ช่างกล้า เอาไปล้อเล่น นะครับ
  • คราวก่อน ผมตั้งกระทู้ มีคนท้าให้ผมฟ้อง

แต่ เจ้าของบอร์ด ใช้อภิสิทธิ์ ลบกระทู้ โดยโทรบอก ภรรยา ผม ภายหลัง

กระทู้ นี้ ถ้า ลบ ต้อง ให้เหตุผล ผมได้นะครับ ว่า ทำไม ถึงลบ

ด้วยความเคารพ

โก้งโป้งเดียวจอด
  • ถ้าพี่ไม่เอามาโพสแล้วผมไปอ่านเจอผมยังไม่รู้เลยว่าหมายถึงใคร แล้วดูจากวันเดือนปีมันนานมากแล้วนิครับ ค่อยๆคุยกันดีกว่า
  • image

ไปปรึกษา ทนายที่เก่งทางด้าน พรบ.คอมพิวเตอร์ด้วยนะ ว่าเอา URL ของเจ้าของกระทู้มา โพส โดยไม่ได้รับอนุญาต และข้อความในกระทู้นั้น เข้าข่ายหมิ่นประมาท ผิดข้อหาอะไร
    ไฟล์แนบ
    sh2.jpg 136K
  • ด้วยความเคารพ สมาชิกทุก ๆ ท่าน กระผม ตั้งกระทู้ เพื่อสอบถาม มาริสา โดยตรง

กรุณา งด ให้ ความเห็นนะครับ เพื่อ ผล ทางคดี ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    z11.jpg 81K
  • image
    ไฟล์แนบ
    z12.jpg 42K
  • image

ในกระทู้ที่ มาริสา โพสในบอร์ด นี้ ระบุว่า ผม เป็นสารวัตร

พอโพส ใน facebook ด้วยความเคารพ มาริสา บอก ผม เป็น ยาม

เวลา ที่โพส กับ วันที่ มันยืนยันครับ
    ไฟล์แนบ
    z16.jpg 67K
  • :003: ไม่ลบซิแปลก กะทู้แบบนี้ :012:
  • lumpotornคุยกันดีๆ ก็ ได้ครับ
    ถ้าไม่เอามาโพส จะมีคนรู้เรื่องนี้มั้ย ทำไม ต้องเอากันมาประจาร ด้วย
    มาริสา สุ้ๆ
    เรื่องแบบนี้ เหมือน คุน อยากเอา มาริสามาประจาร
    เหอะๆ
    ลูกผู้ชายทำแบบนี้หรอ ครับ
  • ผมไม่เกี่ยวข้องกับใครทั้งนั้นนะฮ่ะ :-$
    แต่ผมมีความเห็นว่า ไม่ว่าจะเป็นยามต่ำต้อยหรือเป็นสารวัตรศักดิ์สูง ก็มีศักดิ์ศรีความเป็นคนเท่ากันฮ่ะ :016:
  • พิตบลู จริงๆ :X
  • อย่าไปซีเรียสเลย ยาม ทหาร ตำรวจ มันอาชีพเดียวกันนั่นล่ะ