ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ติชมกันหน่อยนะคับพี่น้อง สั้นและใหญ่มาก น้ำหนัก 22โลแล้ว 5 เดือน9 วันimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ka2.gif 74K
    ka3.gif 77K
    k4.gif 73K
    k5.gif 75K
    k6.gif 77K
    k7.gif 68K
    k8.gif 68K
  • ใหญ่ดีจังครับ
  • สุดๆๆ เลี้ยงยังไบ้างครับ ให้กินอะไรบ้างอะครับ
  • หุ่นไปแล้ว แต่หน้ายังเด็กอยู่เลย น่ารักครับ
  • สวยดีครับผม
  • หล่อ ลํ่า บึก :063:
  • ขอบคุณมากคับกับคำติชม ผมให้อาหารกับโครงไก่ธรรมดานี้ล่ะคับมันกินเก่งเอง (pratit)
    ผมยังถ่ายรูปไม่เก่งมาก ตัวจริงใหญ่ คับ
  • image
    ท่านพ่อ ไม่รู้โตไปจะได้งี้ป่าว
    ไฟล์แนบ
    ปิรันย่า รูปเทพ.jpg 152K
  • ให้วันกี่มื้อหลอครับ แล้วครั้งละประมาณกี่ขีด อาหารเม็ดผสมโครงไก่ปะครับ หรือว่าอาหารเม็ดเพียวๆ โครงไก่เพียวๆ แล้วถ้าผสมผสมยังไงหลอครับอาการเม็ดกี่ส่วนโครงไก่กี่ส่วน รบกวนขอรายระเอียดหนาอยนะครับ เอาไว้เป็นกรรีศึกษา ขอบคุณมากครับ
  • ผมก็ให้กินแบบทั่วไปล่ะคับ แต่เขากินเก่งเอง ไม่มีพิเศษอะไรหรอไม่ได้ตวงถึงขนาดนั้นคับ
    ขอบคุณที่ให้เกิยรติผมถามผม ผมก็ไม่ได้เลี้ยงเก่งอะไร ขอบคุณคับ
  • เทพเลยนะ หล่อขึ้นทุกวันเลย เอารูปแม่มาฝาก กำลังจะผสมใหม่กับใครดีครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 68K
  • ช่วยตอบคุณpratit ครับ มันมาด้วยสายเลือดด้วยครับ ใช่ว่าจะให้อาหารดีเลี้ยงเก่งสุดๆ ยังไงก็ได้ตามมันก็ต้องดูที่สายเลือดด้่วยว่าไปได้ขนาดไหนครับ

งามโดนใจเลยครับ ตัวนี้เห็นตั้งแต่ยังเด็ก 5 เดือนขนาดนี้ งามมากครับ
  • งามครับตัวนี้
  • ใช่คับคุณ tosdavi มันต้องมาจากสายเลือดด้วยคับ พ่อแม่ดี ลูกก็ได้ไปด้วย ขอบคุณคับ ที่ติดตามผม ไม่ทราบว่าที่มีสายไหนบ้างล่ะคับ
  • คุณบรีส ผสมกับลูกมันเลยไหม จะได้ เป็น XR 555
  • หล่อมากมายเลยนะพ่อเทพบุตร (อณาคตสามีฉันแน่ๆๆ )image :063: :m15: :m44:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2671.JPG 120K
  • สายตาหน้ากลัวครับ!!!
  • P' pook จัดแน่อีก 7 เดือน
  • 555 หลับในดีนะที่ไม่ได้ขับรถ ไม่งั้นแย่เลย ชิมิชิมิ