ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระแสหมากล้ามๆเงียบเลยคับ
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 45K
    2.jpg 40K
    2012-03-19 18.15.19.jpg 31K
    2012-03-19 18.15.25.jpg 30K
  • ผมก็พยายามอยู่ครับ แต่หลังๆ มานี้ แค่จูงเดินธรรมดาหมาก็หอบรัวๆ แล้วครับ ผมไม่กล้าเสี่ยง
    มีเคล็ดลับดีๆ แนะนำไหมครับ
  • ช่วงนี้ร้อนมากๆเลย
  • ช่วงนี้มันร้อนจริงๆครับ เพื่อนๆที่ทำหมากล้ามอยู่
    เอารูปและวิธีการทำกล้ามมาแบ่งปันกันบ้่างก็ดีนะ
    เผื่อจะได้มีกำลังใจและมีวิธีการทำเพื่อย่นระยะ
    เวลาในการลองผิดลองถูก

ของผมทั้งวิ่ง ทั้งว่ายน้ำ ทั้งดึงสปริง ทั้งลาก ครับ
  • image
    วิ่งอย่างเดว เขียวลูกพ่อ กล้ามปอได้ก่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF8726.JPG 140K
  • ช่วงนี้ร้อนๆเปลี่ยนจากวิ่งมาเ่็นว่ายน้ำแทนน่าจะดีนะครับ :)
  • ไม่ได้ทำอะไรเลยกล้ามมาเอง หลุดออกมาก็กัดกันเองห้ามไม่ทันแบบว่าเล็กกว่าเขา แต่เริ่มก่อนตลอดโปรดสังเกตุบาดแผล แต่ก็ทำให้เราไม่ประมาทขึ้นเยอะโชคดีไม่เป็นอะไรimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6216=1.jpg 63K