ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เยอะอ่ะของโต๊สอ่ะ มันไม่สบายกำลังดีขึ้นแล้ว เรื่องโรคพยาธิในเม็ดเลือด เเหลือก็แค่เมื่อวานมันดันเดินขึ้นบรรไดมานอนกับโต๊สบนห้อง เลยโดนแอร์ไปหวัดกินนิดๆๆเลย วุ่นวายไปหมดเลย
  • หวัดดีคับทุกคน
    ...สู้ๆคับโต๊ส..
  • ขี้ตาไม่มีโต๊ส นอนนอนไม่มีแรงข้าวน้ำไม่กินเหงือกซีด แค่นั้นพี่ก็พาไปหาหมอแล้วพอดีบ้านเก่าอยู่ใกล้ร้านหมอ :030: ยังเลยอ๊อดช่วงนี้ยังยุ่งๆเรื่องอื่นอยู่ของอ๊อดละลงขายยัง
  • ของโต๊สมันไม่สบายด้วย น้ำมูกยืดเลย แต่ตอนนี้ หายแล้วเหลือแค่ ไม่ยอมกินข้าว เซงมาก มีแรงวิ่งแล้วแต่เหนื่อยง่าย เลยให้มันเดินๆ ออกกำลังนิดหน่อยพอ แล้วลูกหมาพี่ยุ่นไม่ลงขายหรอเนี่ย ปาไปสองเดือนกว่าแล้วมั้งพี่

ขอบคุณครับพี่อ๊อด
  • หวัดดีคับขาประจำท่านทั้ง 2
    ...ช่วงนี้ต้องระวังโรคภัยไข้เจ็บที่มากับความร้อนด้วยนะจ๊ะ..
    ..........ตอนนี้ผมเป็นผื่นที่ข้อเท้าคับ..คันโครต เกาซะเป็นเเผลเลย..คันจนทนไม่ไหวเลย
    ไปหาหมอมา..โดนฉีดยาฆ่าเชื้อเข้าเส้นเลือด..อ๊วกเเตกเลย..โครตอายพยาบาลเลย..อิอิ
    ...-พี่ยุ่นของผมกะว่าจะลงขายวันศุกร์นี้อะพี่..
    .....โต๊ส..เอารูปหมามาดูหน่อยเด่ะ...byeimage
    ไฟล์แนบ
    20.jpg 88K
  • วันศุกร์วันดีครับเอาด้วยคนเดี๋ยวลงด้วยครับ ใจจริงอยากจะขายเหมายกครอกเลยไม่อยากลงขายทีละตัว อ๊อดพอแนะนำพี่หน่อยได้ป่ะ ตอนนี้เจ้าสตางค์ฮี๊ดมาอีกตัวแล้ว ส่วนซูโม่ก็ทำหมันเรียบร้อยแล้ว ค่าทำหมันแพงมากจะเป็นลม
  • ปวดหัว น้ำมูก หาย ตอนนี้มีสเลส ไอ แบบมีสเลส รักษาโน้นหาย นี่มาอีก ผอมลงเยอะเลยอ่ะพี่น้ำซูปอ่ะ
  • หวัดดีคับ...ทุกท่าน
    ...พี่ยุ่นคับ..ผมเเนะนำลงขายในเวปดีกว่าพี่..ถ้าเหมาคอกให้พ่อค้า..ส่วนตัวผมไม่เเนะนำ..สงสารมันอะ
    จะถูกจะเเพงก็ว่าไปคับ..ลองลงขายหลายๆที่ก็ได้คับผมว่าน่าจะดีกว่า
    ...เจ้าซูโม่ทำหมันเเล้วหรือคับ...โห่เสียดายจัง!
    ..น้องโตส.พี่ไม่รู้ว่าเราเลี้ยงสุนัขในบ้าน หรือนอกบ้านในกรงคับ?image
    ไฟล์แนบ
    232.jpg 79K
  • เลี้่ยงบนห้อง ครับ ห้าห้า อยู่หออ่ะครับแต่พาวิ่งทุกเช้า ทุกเย็น แต่ตอนเย็นจะปล่อยเล่นหลังซอยประมาณ2 ชั่วโมงอ่ะครับ

ปล. ที่มันป่้วยเนี่ยไม่ใช่เพราะเลี้ยงกับหอนะครับ โต๊สเลี้ยงอยู่หอแต่โต๊สมีเวลาให้่พามันวิ่งล่ำกล้ามเป็นมัด พอพากลับไปบ้านเจออะไรๆที่เปลี่ยนไปเจอเห็บเจอไรอย่างนี้ ป่วยเลย เซงมาก ตอนนี้กลับมาอยู่หอเหมือนเดิมแล้วครับ แต่อากาศช่วงนี้ร้อนมาก แล้วน้ำซูปมันก็ชอบมานอนจี้พัดลม ไม่รุจะทำไง เปิดส่ายก็ไม่ได้ คนก็ร้อนพอกัน
  • พี่ก็รักก็สงสารมันมากแต่ไม่มีคนดูแลมันเหมือนครอกที่แล้วพี่กับพี่เก๋2คนงานประจำก็หนักอยู่แล้วกลับดึกทุกวันออกแต่เช้ามืด ครอกนี้มันซมมากร้องกันทั้งวันไหนจะขี้เยี่ยวมันอีกเต็มบ้านไปหมดเหนื่อยมากๆเลยเกรงใจบ้านข้างๆอีกไม่รู้จะทำไง ถ้าเราลงขายเปิดถูกก็โดนด่าเปิดแพงก็ขายไม่ได้ เหมาครอกเป็นทางเลือกเดียว พี่เลี้ยงหมาในบ้านด้วยตอนนี้ห้องครัวบ้านพี่โดนยึดแล้ว
  • น้องโต๊ส..พี่เเนะนำนิดนึงนะช่วงนี้สิ่งที่สำคัญที่สุดคือความสะอาดหมั่นล้างพัดลมบ่อยๆ..อาทิตย์ละครั้งก็ยังดี
    ...เเละพื้นต้องเช็ดถูทุกวัน....น้ำผสมน้ำยาเดลตอลฆ่าเชื้อโรคยิ่งดี..ส่วนเรื่องปล่อยเล่นต้องคอยดูเวลามันเลียอะไรที่คิดว่าสกปรก พยายามอย่าให้มันเลียนะ..ก่อนพาเข้าห้องเช็ดเนื้อเช็ดตัวซะหน่อย เยี่ยมเลย
    ...เเล้วมันกินหญ้าบ้างหรือเปล่า!..พี่จะบอกว่าหญ้าคือยารักษาโรคชั้นดีเลยเเตต้องไม่มียาฆ่าหญ้านะ....อิอิ
    ...เคร็ดไม่รับก็มีเเค่นี้เเหละ...หายไวๆนะสู้ๆ...

...ส่วนพี่ยุ่นมีร้านรับซื้อลูกหมาที่ตลาดไทครับ...อยู่สุดซอยเรื่องราคาต้องคุยกันเองมีอยู่2-3ร้านครับส่วนเรื่องรายละเอียดโทรคุยดีกว่าคับ..081-777-2711.....bye..image
    ไฟล์แนบ
    180527.jpg 74K
  • ทุกปัญหามีทางออกครับimage
    ไฟล์แนบ
    702.jpg 26K
  • เดลตอลโตสยังไม่เคยใช่นะ แต่เรื่องถูห้องโต๊สถูทุกวันอยู่แล้วอ่ะครับ หญ้า ก็อยากรู้เหมือนกันว่ามันกินหญ้าอะไร ปกติมันก็กินตลอดนะครับมีแค่ตอนกลับบ้านไปมันไม่ได้กินอ่ะครับ เห็นพ่อบอกว่าหมาแถวๆบ้านและที่บ้านตอนนี้เป็นหวัดกันหมดแล้วอ่ะพี่อ๊อด มันแบบว่าติดกันเต็มไปหมดเลย แต่มันก็ค่้อยๆหายกันทีละตัว แบบว่าหายได้เองกันหมดเลย เหลือก็แต่น้ำซุป เป็นหลังเค้าเลยยังไม่หาย
  • หวัดดียามเช้าคับ...
    -โต๊สคับ หญ้าที่หมาพี่กิน กินซักพักก็อ๊วกเป็นหญ้าคาใบยาวๆถ้าเราโดนคันเหมือนกันนะ
    ส่วนที่หมาที่เป็นพร้อมๆกับเราค่อยๆหายกันหมดพี่ว่าส่วนใหญ่มันจะรักษาด้วยธรรมชาติด้วยตัวมันเอง
    ส่วนน้ำซุบพี่ว่าเดี๋ยวก็หายคับเพราะเราดูเเลมันดีอยู่เเล้ว...อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    80.jpg 51K
    DSCI0725.JPG 222K
  • ขอบคุณครับอ๊อดพี่ไปถามมาแล้วตลาดไทเค้าเอาแต่หมาเล็กขายง่าย พิทบูลสายหัวอย่างเดียวเลย หน้าไอ้อ้นกับอ๊อดตอนกินเหล้ากวนดีว่ะ
  • ลงขายยังลูกหมาวันนี้พี่จะลงแล้วเด้อ image
    ไฟล์แนบ
    200720101793.jpg 50K
  • ลงขายแล้วครับพี่น้อง เชิญเข้าไปชมกันได้เลยครับ *ใครว่าของถูกและดีไม่มีในโลก*ลงปุ๊บจองแล้ว2ตัวครับimage
    ไฟล์แนบ
    69012.jpg 19K
  • บ้านเราวันนี้ทำไมเงียบกันจังไปไหนกันหมดครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    JHwcz.jpg 42K
  • หวัดดียามเช้าครับ...
  • หวัดครับทุกๆท่าน อากาศร้อนมาก งานก็เยอะ ไม่ต้องห่วงครับโต้สเดียวมันก็หาย พอมันหายเตรียมไว้เลยกินยังกะปล้น
    พี่อ๊อดๆและพี่ยุ่น ตอนนี้แอบพากันเลี้ยงเด็กไว้ทีบ้าน น่าอิจฉาจัง ว่างๆเจอกันครับ
  • ตอนนี้ กินกระจายแล้วครัีบ ห้าห้า ดีใจ ที่เหลือก็แค่ ไอ ครับ เมื่อคืนไม่ได้นอนเลย น้ำซุปไอจัด ไอแล้วคากเสมหะตลอดเลย แล้วมันชอบเลียกินเข้าไปเหมือนเดิม โต๊สเลยตื่นทุกครั้งที่มันไอ แล้วคอยเช็ดเสมหะ มันหลายสิบรอบอยู่้เหมือนกันเมื่อคืน แต่วันนี้น่าจะดีขึ้นแล้วครับ เสมหะน้อยลงแล้ว ห้าห้า ใกล้กลับเป็นปกติ แล้วดีใจมาก พวกพี่ๆ ก็ดูแลตัวเองและลูกน้องให้ดีๆนะครับ ช่วงนี้อากาศร้อน รักษาสุขภาพด้วยครับ
  • ดีใจด้วยโต๊ส
  • หวัดดีครับพี่อ๊อดเดียวเย็นๆจะอัพรูปเด็กๆที่บ้านให้ดูครับ
  • หวัดดีครับทุกๆคนผมเพิ่งจะเลี้ยงพิทบูลมาได้สองปีก็เลยฝากเด็กๆที่บ้านมาให้ติชมกันimageดีครับพี่อ๊อดตัวนี้หมาแดงของผมimageอีกรูปครับimageตํวนี้ลูกฮันนี่ครับimageสูงแค่15นิ้วimageตัวนี้บูลลี่มาจากนครปฐมที่เคยคูยกับพี่อ๊อดimageสมาชิกใหม่imageผมว่าโตขึ้นคงสวยแน่เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2588.JPG 122K
    IMG_2571.JPG 91K
    IMG_2576.JPG 129K
    IMG_2622.JPG 118K
    IMG_2564.JPG 111K
    IMG_2566.JPG 96K
  • หวัดดีครับพี่อ๊อดและทุกคน พักนี้ยุ่งๆ เลยไม่ค่อยว่างมาทักทาย นังเปรี้ยวจี๊ดก็จี๊ดสมชื่อวันนี้เกือบซัดเด็กวัดซะแล้ว โชคดีที่ห้ามทัน ส่วนเจ้าซ่าแผลที่อกหายแล้ว เหลือแต่ที่อุ้งเท้าหน้าว่างๆ อัพรูปให้ดูนะครับ
  • หายไวๆน่ะเจ้าน้ำซุป อ๊อดไปกี่ตัวแล้ว
  • หวัดดีคับยามเย็นคับ..
    ..เบญ..จัดเต็มเลย..รอดูอยู่คับ
    ..ปุ๊..เด็กวัดที่ว่าคนหรือหมาอะ..
    ..พี่ยุ่นตอนนี้เหลือ f.1 ตัวเดียวคับ..ของพี่เป็นไงบ้างคับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCI0536.JPG 244K
  • พี่อ๊อด ไวมาก เหลือตัวสุดท้่ายแล้วหรอเนี่ย น้ำซุปมัน ซัดหมาอื่นแล้วอ่ะพี่แต่แบบว่ามันโดนขู่หรือกัด มันถึงจะกระโจนเข้าใส่เลย แต่ถ้าตัวอื่นไม่ยุ่งมันก็ไม่ยุ่ง อ่ะครับ โทษทีเน้อน้องนัช อุตส่าพามาเล่นกัน
  • to พี่อ๊อด คนอ่าครับ พากันโดดขึ้นรถวัดแทบไม่ทัน เล่นเอาเราปาดเหงื่อซ้าาาาาาาา
  • ลูกสาวตัวใหม่เพิ่งย้ายเข้ามาบ้านครับimage
    ไฟล์แนบ
    533047_10150766577927211_707477210_9291775_1157834556_n.jpg 37K
    533047_10150766577927211_707477210_9291775_1157834556_n.jpg 37K
  • หวัดดีคับ...โต๊สเอาเด็กที่ไหนมาเนี้ย!..น่ารักอะ...
  • เอามาจากดาวคะนองอ่ะครับ สายเลือดGot50%+RE50% อ่ะครับ เห็นเค้าขายถูกดี เลยซื้อมา พ่อใบแม่ใบ แต่ลูก ทำใบไม่ได้ ห้าห้า คอกนี้ตัวผู้อย่างสวยเลยครับใหญ่เตี้ยๆตันๆทั้งนั้นเลย แต่ไม่รุจะเอาตัวผู้มาทำเลย เลยจัดตัวเมียมา สวยน้อยหน่อยแต่ ก็ได้สายเลือดดี รูปนี้น้องถ่ายให้
  • สวัสดีครับพี่น้อง เพิ่งไป2ตัวเองอ๊อดยังเหลืออีกเพียบเต็มบ้าน โตสพี่เคยบอกแล้วให้ระวังมันสตารค์เมื่อไหร่เราไม่รู้มันเอาแน่ๆ เจ้าซูโม่พี่สังเกตุเอาตอนมันฉี่พอมันเริ่มยื่นขาเดียวฉี่มันเจอหมาด้วยกันมันก็พุ้งเข้าใส่แล้ว พิทบูลยังไงก็คือพิทบูลออกจากบ้านสายจูงตลอดดีกว่าปลอดภัยที่สุด เจ้าตัวเล็กน่ารักมากว่างๆอุ้มมาให้ชมมั่ง
  • หวัดดีคับทุกท่าน....
    ...พี่ยุ่นหยุดวันไหนบ้างคับ...อยากเจอ อยากกินเบียร์ด้วยอะ..อิอิ
    .....โต๊สน้องบูลลี่ชื่ออะไรอะมีชื่ออะยัง....ตั้งให้ปะ....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 148K
  • ยังเลย ห้าห้า ตอนนี้ยังเรียกไอตัวเล็กอยู่เลย ไม่รู้่จะตั้งชื่อว่าอะไร อ่ะพี่ คิดไม่ออก ปกติแฟนจะเป็นคนตั้งให้ แต่นี่ แฟนไม่อยู่ ไม่มีคนตั้งให้เลย น้ำซุปมันจะโหด เฉพาะมันโดนขู่หรือโดนกัดก่อนอ่ะพี่ยุ่น เพราะตอนแรกน้องนัชพามาเล่นด้่วยกันมันก็แยกกันอยู่ ไม่สนใจกัน เดี๋ยวว่าจะไปซื้อรัดอกดีๆแล้วพวกพี่มีที่แนะนำไหมอ่ะครับ โต๊สซื้อมา2อันพัง2อันเลย เซงอยากได้รัดอกที่มันแข็งแรงๆอยู่ทนๆหลายปีหน่อย
  • ในส่วนตัวพี่ พี่เเนะนำให้เป็นปลอกคอที่เป็นผ้านะชัวสุดกว้างซัก1.5-2 นิ้ว ร้าน kimสวนจตุจักร..ราคาไม่เกิน 500 บาททนทายาท
    ....เเถมยังช่วยชีวิตหมาได้ด้วยเจอมาเเล้ว...เพราะคอมันจะกัดไม่ได้เลยรอดไป... อิอิ พี่ใช้มา 2 ปีเเล้วยังอยู่ที่คอหมาเลย..1เดือนถอดมาซักที..
    ...ปล..กรณีที่ไม่ชอบโซ่นะ.....ไม่เเนะนำที่รัดอกนะ โอกาสหลุดสูงครับ..image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0568.JPG 32K
  • อาทิตย์หน้าหยุดอังคารกับพุธครับ เช่นเดียวกับอ๊อดร้านพี่คิม มีทุกอบ่างที่อยากได้สวยทนคุณภาพดี ลองไปดูครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0222.jpg 63K
  • แอบมาดูสักหน่อย ช่วงนี้ไม่มีเวลาเลยอยู่บ้านซ่อม ทำบ้านทั้งวัน ต้องรีบหน่อยเอาเท่าที่ได้เจ้าหนูกำลังจะมาต้องรีบ ....แต่ดันมาร้อนซะขนาด..เล่นเกือบเป็นลมไปหลายรอบ... หนุ่มที่บ้านเปิดรับผสมนะครับท่านใดสนใจสอบถามได้ เจ้าแทรกเตอร์เปิดที่ 5,000.-
    พ่อกับแม่เจ้าแทรกเตอร์image
    ตัวขาวพ่อ ชื่ออีรากอน ตัวดำแม่ชื่อสกูบ้า

image

เจ้าออสก้า เปิด 7,000.-
    พ่อของเจ้าออสก้าคือเจ้าฮาร์เลย์ สายTAMA ทลิปเปิ้ลXXX ส่วนแม่ผมไม่มีรูปครับ แต่ชื่อเจ้าฟร้องสายแอ็ปเปิ้ลแจ๊ค
    เจ้าฮาร์เลย์
    ไฟล์แนบ
    DSC04523.jpg 42K
    113.jpg 54K
  • image
    เจ้าฮาเลย์image

ไฟล์แนบ
    113.jpg 54K
    IMG_8219.jpg 106K
  • หวัดดีคับพี่เอก...
    ..เปิดผสมบอร์ดกลางเลยพี่เอกลูกค้าเพรียบเเน่.....
    ...เเฟนพี่ใกล้คลอดยัง....
  • imageพี่อ๊อดมาอยู่ได้สามสี่วันเมาซะแล้ว...........5555555(กินอาหารเก่งมาก)
    ไฟล์แนบ
    IMG_1054.JPG 186K
  • ไอ้ตัวบนนี่มันแสบจี๊ดจ๊าดนอนกอดขวดแต่เล็กโตมาเอาเรื่องแน่ๆ โดนใจว่ะรูปนี้ อิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    1329738480643073[1].gif 133K
  • สบายดีน่ะคุณเอก สนใจจะเอาเจ้าตัวเล็กๆของผมไปดูแลบ้างมั้ยตัวเมียเหลืออยู่5 ตัวครับ
  • ชาวปทุม มีใครไปงานที่ CDC วันที่ 13นี้มั่งไหมครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1046.JPG 37K
  • หวัดดีคับคุณtautaoอยู่เเถวไหนคับ.. คิดว่าจะไปอยู่เหมือนกันคับเมื่อวานขี่รถผ่านมาเหมือนกัน....
  • หวัดดียามเย็นคับทุกท่าน...
  • มันเอาอีกแล้ว....55555พี่อ๊อดพรุ่งนี้เจอกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1057.JPG 169K
  • หวัดดีคับทุกท่าน...มันมึนได้ใจจริงๆ
  • มันชอบมาโบโร่หรือกรองทิพย์ครับ ไอ้ตัวเล็กมันแสบจริงๆ
  • ไอ้เจ้านี่อยากเจอตัวเป็นๆจังนัดรวมพลเลยอ๊อด