ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"...* Tomb cruise *** 2month...on ViDeO *..."
  • image
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ

มือใหม่หัดโชว์อย่าถือนะครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_7879.JPG 61K

• เชิญชมได้เลยครับ =D>
  • ลูกเต้าเหล่าใด ครับ สวยจัง
  • รูปนี้ตอน 1 เดือนimage
    พ่อimage
    แม่imageขอบคุณคับ :*
    ไฟล์แนบ
    IMG_7101.JPG 65K
    IMG_7089.JPG 95K
    IMG_7105.JPG 114K
  • เลี้ยงยังไงให้มันเครียดได้ขนาดนี้พี่หมู...ส่งมาทางนี้ซะดีๆ :-))
  • ให้ดูการเปลี่ยนแปลง :O imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7217.JPG 80K
    IMG_7893.JPG 72K
    IMG_7899.JPG 66K
  • อยากได้มาเอาไปเลย :)>-
    ลูก TOMB. ไม่ต้องกลัว ;-)
  • จริงป่าวพี่หมู55555555555555ขอฟรีนะ :-)) ตัวนี้ลูกทอมเหมือนกันครับเเต่คนละเเม่อิอิอิอิอิอิชุดนี้กระดูกยอมเข้าเลยสวดยวดimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5344.JPG 120K
  • ชอบสีแชมเปญมากกกก สวยย
  • แม่หมาสวยมากเลยครับสุดสุด
  • สวยงามเกินห้ามใจจริงๆ น้องโอจัดอีกสักตัวดีไหมเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ แผล็บๆๆๆๆๆ :-D
  • โหพี่หมู โคราชมีคนสนใจ หลังไมนะพี่หมู เอาจริงๆ นะครับบบบบบบบบ
  • ตอน1เดือนกะตอน2เดือนเหมือนคนละตัวเลยอ่ะ แปลงร่างซะยับย่นอ้วนปั้กเลย เครียดมากกก
  • มันอ้วนปุ๊กลุ๊คน่าขยี้เล่นมากคับ
  • สวัดดีครับพี่หมูให้อาหานอะไรมันอ้วนดีจังครับ
    พ่อเทพแม่เทพลูกก็ต้องเทพ
  • ตัวนี้แถมส่งลงมาภูเก็ตไช่ใหมคุณหมู อิอิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • image
    คุณหน่อยตัวนี้ได้ใหมชุดเดียวกัน ถ่ายเมื่อ 10 วันก่อนคับ ;-)
    ให้โรเย้นคับคุณ Uzi ผมว่าแม่หมามาเป็นอันดับ 1 คับ :063:
    ขอบคุณทุกท่านคับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_7350.JPG 65K
  • สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด :063:
  • ลูกหมาชุดนี้มาดีทุกตัว ^^
  • :-D ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7982.JPG 83K
  • มันแปลงร่างได้ด้วย ตอนเล็กๆยังไม่เท่าไร
    โตมาหน่อยแปลงร่าง