ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยด้วยคับ หมาผมไม่รู้เป็นไร...
  • อยู่ดีๆ มันก็ ไอ มีน้ำมูก และก็มีไข้ จนทุกวันนี้ มันไม่กินอะไรเลยสักอย่าง
    จนมันไม่มีแรงจะเดินอยู่แล้ว... ไปหาหมอมาก็ยังไม่ดีขึ้นเลย
    ไงช่วยแนะนำหน่อยคับ สงสารมันคับ....
  • ช่วยแนะน่าหน่อยนะคับ...... ขอบคุณไว้ก่อนเลยนะคับ
    หรือว่ามีร้านหมอดีๆ แนะนำ หน่อยคับ... หมาของผม อายุ 2 เดือนกว่าๆ คับ...
  • เปลี่ยนหมอคับ
    ทางที่ดีที่สุด
    อย่าไปกังวลเรื่องค่าใช้จ่าย
    อย่าใจเย็นเด๋วมันจะสายเกินแก้นะคับ
  • มาให้พวกเราช่วย 555+

ตลกแล้วเราไม่ใช่หมอ คนที่ช่วยมันได้ก็มีแต่คุณเท่านั้นแระครับ

หมอ ต่อให้เก่งยังไง หากคุณไม่ยอมพามันไปหาหมอ

รับรองอาการหนัก หมอเก่งๆผมมี มีเยอะด้วย แต่ต้องดูด้วยว่ามันเป็นอะไร

หากอาการเฉียบพันต่อให้หมอเก่งแค่ไหนก็ช่วยไม่ได้หรอกครับ

พามันไปเถอะ พาไปหาหมอ ดีกว่ามานั่งอ่านกระทู้ ที่คนอื่นเค้าตอบ
  • ไปโรงพยาบาลสัตว์เลยครับ
    ยังเล็กอยู่เดี๋ยวจะไม่รอดนะครับ
  • มีอาการกระตุกปล่าว อาจเป็นหัด พาไปโรงพยาบาลสัตว์เล็กจุฬาเลยครับ
  • โรงบาลสัตว์ที่ม.เกษตรบางเขนก็เก่งรีบหน่อย
  • ไปรพ สัตว์ที่เกษตร
    แนะนำครับ เก่งครับ