ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ว่างๆแวะเวียนหาแน่นนอนครับท่าน :)>-
  • ครับผม ไม่ตัดหูก็สวยอีกแบบนะครับว่ามั้ย :015:
  • อ้ายสมมมมม โทรหาบ่ติดอะ - -" บ่ได้แวะหากลัวบ่อยู่บ้านอะ :012:
  • เอ้...ลำพูนมีอะไรดีน่าแวะไปดูนะเนี่ย
  • เสี่ยอุ๋ยยยยยยย เฮาเอาลูกหมาไปลักเปลี่ยนที่บ้านอ้ายสมกันปะ อ้ายสมเปิ้นบ่าใช่รู้ 555555555
  • เอาลูก เจ-ปัง ไปแลกกกกกกกกกก ^^
  • 55555555 หายไปไหนการหมด บอร์ดลำปางเงียบเหงาแต๊ว๊าน๊อ!!!!!
  • ก็ใครหายก่อนล่ะ
  • ตัวเมีย 2 ตัวสุดท้าย ตัวละ 5500 บาท พร้อมวัคซีนรวม 1 เข็มแล้วครับ ^^
  • พี่เล็กนั้นแหละหายดียังครับ ดืมเบียร์ไดยัง55image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0225.jpg 171K
  • 55555555+ ประเด็นหลักอยู่ที่ "ดื่มเบียร์ได้ยัง" ต่างหาก 55555+
  • ได้แล้วครับรอคนชวนอยู่ครับ
  • โหยยยย รวดเร็วเลยเรื่องยกแก้วเนี่ย 5555555+
  • ว่าแล้ววันนี้ก็จัดเลยดีก่าพี่เล็ก ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จะได้ไปกินโปรเบียร์ร้านนั่นใช่ป่ะ 5555
  • 5555 บ่าไหวก๊าพี่นัท วิวไม่แจ่มอะ ผู้ชายไม่เยอะ
    พี่เล็ก ไม่เจอตั้งนาน คิดเถิ๊งงงงง คิดเถิงงง มิตติ้งทีไรแตนไป ตจว ตลอด 5555555
  • วันนี้พี่อุ๋ยโทรมาอำ ชวนกินเหล้า เราก็กลัวไม่ได้เมารีบตอบเลย ที่ไหนละพี่!!!!!! พี่อุ๋ยหัวเราะก๊ากเลย ...... เซ็งมากกก 555555
  • กินเบียร์ที่ไหนก็สู้ไปกินที่ทะเลไม่ด้าย 5555
  • คิดถึงจริงอ่ะ แตนนัดมาเลย กินเบียร์นะ
  • ได้เรยยยยพี่ รอพี่นัทกลับมาเนอะ จะได้มีคนเยอะๆ ว่าแต่พี่นัทว่างวันไหน แตน พี่อุ๋ย พี่โน๊ต พี่เล็ก สแตนด์บายรอแล้ว 555555
  • มากันแต่เรื่องดื่มเลย ก็ได้จัดไป สแตนบายด์รอแต่ขอเปลี่ยนร้านด่วน เบียร์โปรม่ายเอา 555
  • เราจัดทริปไปงานหมาที่จังหวัดอื่นกันบ๋อ???? 5555555
  • สวัสดีคับ... ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
  • ยินดีต้อนรับครับ คุณ taii ว่างๆเอาหมามาให้ดูบ้างนะครับ :030: :013:
  • ไปงานลากขอนแก่นเนี้ยบ่ สาวขอนแก่นงามอีหลีเด้อ :013:
  • พี่เล็กเอาโมโม่ไปลากงานขอนแก่นมั้ยพี่
  • งานมีเมื่อไรอะพี่นัท ไปบ๋อ??? 55555
  • ขอนแก่นนนนนนนนน เค้าไปด้วยยยยยยยยยยย

-- สาวขอนแก่นนนนนนนนนนน --
  • พี่เล็กต้องเอา Iron.ไปซิ
    ว่างๆจะเอาน้องหมาไป มิตติ้ง นะคับคุณ นัท
    555
  • ป่ะต่ายไปขอนแก่น ย้อนรำลึกพัทยา 5555
    ฮี่ก๊อบๆ 555
  • ซักกำบ้อ ม่วนกะimage
    ไฟล์แนบ
    aug.jpg 13K
  • อ้ายสม ตื่นเจ้าแต๊ หกโมงก็มาแล้วน๊อ 5555 พี่ๆ ไปโตยยยยย ไปโตยยยยยยย
  • พี่คนที่ไหน.... ตื้บตีนใส่ตุบๆ. 5555
  • ฮิ้ววววววว พี่ต่าย!! พี่ๆ ทั้งหมด พี่ๆ ทุกคน 555555 ว่าแต่รอแตนก่อนนะ ตอนนี้อยู่พิจิตร จะไปดริงค์กานต้องมีน้องนะ 55555 :032:
  • จริงๆ จะบอกว่า คุณพี่ขากางเกง อ่ะน่อ ^^ แต่บ่กล้า เอิ๊กๆๆ

ขอนแก่นๆ ไปตวยๆๆๆๆๆ
  • โค๊ววววววว ขาอะไรเปนกางเกง????? เดี๊ยะๆๆ พี่โน๊ต เด๋วให้พี่นัทถอดฟันปลอมขู่เลยนิ!!!!! 555555
  • เย้ย ... ขากางเขน จ้าว ขากางเขน 55555+ รีบเกินๆ กร๊ากกกกก
  • ถอดไม่ได้แตน ฟันจริง ทิ้งจริง 55555
    ขากางเขนไม่รู้จัก รู้จักแต่ Mleg คุคิ คุคิ

• อู้หยั่งกั๋นคนเฒ่าต้วยบะตัน ฮี้ก๊อบๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05854.jpg 132K
    DSC05878.jpg 170K
  • อ้ายๆ คนงานสวนกล้วยคนใหม่ก้าคับ
    555
  • ถ้าจะเหนียวต่ะลายเบ้อเฮ้ย5555555
  • ต่ายรถสตาร์ทบ่ะติดเน้อบ่ะเดียวนี้น่ะ
  • จะไปแป๋งฮือถึงตี้เลยคับ....รอกำเน้ออ้าย
    พร้อมหมากแดง. มีคนถามหาติ๊กๆคับ
  • น้องจัดมาอ้ายก่จัดไปคร๊าบบบบบบบบบบ
  • อุ๊ยตาย ว๊ายกรี๊ด เดอะดู๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • กระทู้ลำปางวิ่งฉิวเลยนิ อ่านเพลินดีแท้ เหอ เหอ
  • เหอๆ อ่านเพลิน รึ ไม่มีอะไรให้อ่านตาเปรม ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • กำลังเหงาๆ เอาหมาไปเดิน ไปวิ่ง >> พออยู่นิ่งๆ เจ้าของก็ดันกินเบียร์จนเมา เหอ เหอ
    ปล.ช่วงนี้นารีไม่ตกถึงท้อง สงสัยน้องๆเค้าหนีไปมีใหม่ ฮ่าฮ่า
    :018: :018: :018: