ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นพ่อพันธ์REMYLINEในเมืองไทยครับ
  • ใคร พอมีจัดมาให้ดูด้วยครับ
  • Q tip ของพี่ตี๋ขอนแก่นครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1448.JPG 101K
  • ลองเข้าไปดูกระทู้.หา red nose เข้มๆสวยๆหัวโตๆ ปราจีน ครับ.แต่เป็นเลือด50นะคับระหว่าง"เรมี่ กับ มานู"แต่เลือดเรมี่ออกมาเด่นมากคับ(ของผมรูปด้านล่างคับ"ชื่อ.เจ้า สต๊อป)
  • เยอะมากกกก
    สายนี้ประมาณสองสามปีที่แล้วบูมมาก แต่ตอนนี้ก็ดับไปตามกาลเวลาแล้วคับ
  • ลองถามเพ่หัวหลอดไฟดูซิฮ่ะ
    เมื่อก่อนเคยเอาพ่อพันธ์REMYLINEผสมกับหมาแดงจนสะท้านวงการมาครั้งหนึ่งแล้ว :002: :018: