ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับผสมขอแบ่งลูก 1 ตัวหรือตามตกลง
  • รับผสมขอแบ่งลูก 1 ตัวหรือตามตกลงเนื่องจากอย่างเห็นลูกของสุนัขตัวนี้ โบกี้อายุ 4 ปีพ่อเป็นลูกของเฮอร์ริเคน+แม่เรดโน๊ต
  • image
    ไฟล์แนบ
    12403883-1.jpg 62K
  • imageimageimage

สุนัขอยู่ที่เทพารักษ์ สมุทรปราการ โทรติดต่อ 087-2020-436 นุ
    ไฟล์แนบ
    12403883-2.jpg 183K
    12403883-3.jpg 159K
    12403883-4.jpg 165K
  • คลิปเพิ่ม

ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของเว็บ
  • imageชื่อ Dana อยู่ใกล้กันซอยวัดหลวงพ่อโต หจก สามขวัญ ดูแล tel.086-6770211นุ่มค่ะ
    ไฟล์แนบ
    xLhss3.jpg 25K
  • คุณ pi อยู่ซอยเดียวกันเลย
  • ตัวใหญ่ดีจังครับ
  • ไม่ผสมแต่ขอซื่อ หมูสีแดงต่อได้ป่าวครับ :-D
  • รถหมูกับพิทบูลตัวแรก เสียตอนอายุ 6 ปี ส่วนรถหมูตอนนี้เป็นของเจ้าโบกี้มันทั้งกัดเบาะทั้งชี่ใส่
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Resize of IMG_0136.jpg 67K
    DSCF2183.jpg 96K
    Resize of Resize of P1050345.JPG 63K
  • เค้ารณรงค์เรื่องการ ผสมพันธ์ปั้มหมากันอยู่ไม่เห็นเหรอ เพ่ :L
  • ขอโทษครับไม่ได้เข้าเว็บนานเลยไม่รู้เรื่องกับเขา ตั้งใจเพียงแค่อย่างได้ลูกเขาไว้สืบสายสกุลเลยไม่ได้อ่านของคนอื่น เพราะตัวแรกที่เลี้ยงไว้ก็ไม่ได้ลูกเพราะเนื่องจากเป็นเนื้องอกในสมองตาย หลังจากนั้นก็หาพิทบูลมาเลี้ยงใหม่ก็ได้เจ้าโบกี้มา เลยคิดว่าน่าจะมีเลือดเนื้อเชื้อไขของเขาเก็บไว้บ้างจะได้ภูมิใจเราทำเราใช้ ก็ไม่เป็นไรครับถ้าอย่างไรขอพี่มาร์คช่วยลบกระทู้ของผมด้วยครับ มีโอกาสดีๆค่อยหาวิธีใหม่
  • ขอโทษ k.rooney ก่อนล่วงหน้า (ผมจะขอพูดแบบตรงๆอาจจะทำให้เคืองได้)

ใช่ครับ ที่สมาชิก pitbullzone ส่วนหนึ่งกำลังร่วมรณรงค์เรื่องนี้อยู่เพราะห่วงในปัญหา หมาจรจัด
    ที่ถูกทิ้งจากเจ้าของที่ขาดความรักและรับผิดชอบ ซึ่งจะเป็นปัญหาสังคมได้ในวันข้างหน้า
    แต่นโยบายทางเว็บและเพื่อนๆสมาชิกทุกคนไม่มี การสั่งห้ามหรือกีดกันผู้ใดทั้งสิ้น
    และพร้อมจะส่งเสริมผู้ทีีรักเละเข้าใจมีความรู้ในด้านต่างๆร่วมมือกันเพื่อทำให้สังคมหมาๆเราน่าอยู่มากขึ้น

สำหรับk.rooneyหากเรามั่นใจว่าเรามาถูกทางแล้ว ตั้งใจดี ทำในสิ่งที่เราตั้งใจเถิดครับ
    ทุกอย่างมีเหตุมีผลในตัวของมัน อย่าหยุดคิด หยุดทำ เพราะแค่ถูกคนทักท้วง
    เพียงแต่อาจต้องเตรียมรายละเอียดเกี่ยวกับเจ้าโบกี้ให้เยอะหน่อยหรือมากที่สุดก็จะดี
    เพือผู้ที่สนใจ อยากรู้เพิ่มเติม ในการนำเอาไปประกอบการตัดสินใจครับ
    และเมื่อพร้อมผสมจริงต้องวางแผนให้ดีและพร้อมรับผิดชอบกับผลที่จะตามมา ทั้งดีและไม่ดี
  • รถสวยครับชอบๆ :-D ขอชื่อต่อ :-D