ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะปั้มหมาขายแดกกันไป.........??
  • อภัยให้ผมเถอะ สงสารวงการดีๆ
  • ไม่ลืมหูลืมตาอีกละ มีประโยคไหนด่าบ้างcopyมาให้ดูหน่อยเย้ !! :p
  • image
    ไฟล์แนบ
    423226_411078408906264_251926111488162_1795170_1824860248_n.jpg 32K
  • ปล่อยวาง ปิดหูปิดตา เดี๋ยวเค้าก็เบื่อเองละคับ
  • ขอโทษนะค่ะเป็นคนหนึ่งที่เลี้ยงไก่ชน
    คนที่เลี้ยงไก่ชนจริงๆ เวลาไก่แพ้หรืออายุเยอะเค้าไม่เชือดกินกันหรอกนะคะ
    ตอนเลี้ยงก็รักอย่างลูก เลี้ยงจนสิ้นอายุแหละคะ

( :) )
  • "เย้...." ?????? ^#(^
  • ขออนุญาติด่าป๋ามาร์คหน่อยนะค่ะ!!!!...หนูบอกแล้วววให้เลือกคบเพื่อนดีๆอย่าไปคบเพื่อนชั่วๆๆเลวๆๆๆไอ้พวกเห็นคนอื่นได้ดีแล้วปวดแสบปวดร้อนค่ะป๋า..โดยเฉพาะไอ้ fc ตัวนี้(เหี้ยโล้นคนเคยเลียแข้งเลียตรีนป๋าหนังสืออาณาจักร..เล่มเก่าๆที่บ้านหนูยังมีอยู่เลยมันยกป๋ายังกะเทวดามาวันนี้ล่ะเป็นไง)..ไอ้เวรที่มรึงผสมหมาขายแดกเขียนซะเวอร์เลยนะ...(เสือกไม่ดัง555555555555555555)ถามหน่อยคะว่าตอนนี้ไอ้โล้นค่ะคุณมีลูกมีเมียรึยังค่ะ...ถ้ามีหนูเสียใจแทนเมียกะลูกคุณมากเลยที่มีพ่อเป็นคนมีปมด้อยแบบนี้...ถ้ายังไม่มีก้อขอขอบคุณพระเจ้า...
  • ขอโทษทุกท่านที่ใช้คำไม่สุภาพ บันดาลโทษะนะครับ ดีไม่อยู่ต่อหน้าไม่งั้น อิอิ
  • image

อ่าน ดี ดี มีประโยชน์

ชอบใจ ตรงวลี "ไอ้พวกเลี้ยงตัว2ตัวซื้อแต่ตัวเมียหวังถอนทุนคืนกับหมา"

(ไอ้พวกเลี้ยงหลายตัว ตัวผู้ก็ open stud ปั๊มหมาขายราคาแพง ไม่คิดมั่งหรือว่า เขาก็ถอนทุนคืนเหมือนกัน ฮ่าฮ่า)

ถามจริงเหอะ "หมากลากๆทั้งนั้น" มันกระเทือน หมาที่คุณ pitdeer_fc มีส่วนได้-เสียหรือคะ

ถึงได้ประนามว่า "พวกปั้มหมาพวกนี้ตัวสร้างภาระสังคม เย้"

หมาพิทบูล มัน สร้างมิตรภาพ ไร้พรมแดน ชอบเสพแบบไหน ก็เลือกเอา ถูก แพง หมากลาก หมาเทพ ใครเป็นผู้กำหนด มิทราบ

ป้าพรเอง อีโกลเด้น คงถูกจัด อยู่ในประเภท หมา กลาก เพราะได้มา ฟรี ฟรี ส่วน ไอเพชร คงเป็น หมาเทพ มั้ง
    เพราะได้มาจาก ค่ายพระรามสาม ฮ่า ฮ่า

ถ้า pitdeer_fc เป็น ตาหนุ่ม แปลงร่างมา ป้าพร ก็ยินดีต้อนรับ กูรู หมาแดง นะคะ
    (ยังเก็บ ความรู้ที่ pitdeer เขียน เรื่องของกู คนเลี้ยงหมาแดง ไว้ทุกตอน อ่านแล้ว ได้ความบันเทิงดี ฮ่า ฮ่า)

และ pitdeer_fc จะ แมน มาก ถ้ากล้ายอมรับ ความผิด ที่มาเฟีย และ เฮียเหลียง เกือบ ปีนเกลียวกัน

เพราะความเข้าใจผิด ซึ่งกันและกัน โดย(เขากล่าวหาว่า เป็นฝีปากของ pitdeer)

ป้าพรคิดว่า สังคม พิทบูลโซน โดยเฉพาะเจ้าของเวป มาเฟีย คนร่างเล็ก แต่ใจเกินร้อย คงให้อภัย

ไฟล์แนบ
    pit_FC.jpg 193K
  • ผมไม่ใช่เฮียหนุ่ย เย้!! X_X
  • จะว่าไปถ้าไม่มีป้าคนเดียว วงการพิทบูลได้ดูศึกช้างชนช้างละอีกนิดเดียวเองเย้!! :!!
  • ผมอ่านmailของโล้นที่มีน้องส่งมาให้ดูไม่อยากชื่อหน้าอาแป๊ะหัวแหน่งๆไม่น่าคิดชั่วได้ขนาดนี้ เคยคิดว่ามาเฟียทำเกินกว่าเหตุเรื่่องแค่หมาๆใจคิดตำหนิป้าพรด้วยที่ทำเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่ไม่พอใจมากๆ วันนี้ป้าพรเป็นฮีโร่ครับเป็นตัวประกอบในเรื่องที่กระชากหน้ากาก ไอ้โล้นโรคจิตรก่อนที่พี่น้องจะตีกันขอแสดงความนับถือ ป้าพรในการเสียสละเพื่อวงการพิทบูลในครั้งนี้ยิ่งใหญ่ครับ :-bd
  • ฝากป้าพรและสังคมพิทบูลอีกเรื่อง ปัญหาที่โล้นก่อไว้คนที่โดนปั่นทั้งโจทย์และจำเลยดูแล้วน่าเห็นใจกับปัญหาที่ไม่ได้สร้างไอ้คนสร้างกับลอยตัวไม่รับผิดชอบในสิ่งที่ทำไว้ยังหน้าด้านเรียกร้องว่าตัวเป็นแพะรับบาป ผมพร้อมนำ mail ของมันมาเปิดเผยในสังคมให้ได้รับรู้ความชั่วร้ายถ้าป้าพร ต้องการดำเนินคดีกับมารสังคมครับ

ด้วยความเคารพ
  • image
    ไฟล์แนบ
    RD.jpg 273K
  • จัดไปไห้มันหนักๆครับ
  • ถามพี่ในกลุ่มว่าตัวปัญหาคือใคร เค้าบอกว่า ที่มันชอบ เย้ๆ น่ะ ที่ขี้ใจน้อยด้วยน่ะ รู้ล่ะว่าใคร เห็นแล้วแสบตา
  • เห็นเค้าว่ามี นอกเหนือจากเมลด้วยนะ pongnengได้รึป่าว ถ้าได้เอามาขอชมหน่อยนะ ท่าทางจะซี๊ดน่าดูชม

• มามองอีกที อย่าเอาเปิดเผยเลย มันจะเละเทะ เน่าเฟะไปมากกว่านี้ จริงๆแล้วมันเป็นเรื่องส่วนตัวของคนสามคน

เรื่องในอดีตเราไม่รู้หรอกว่าใครทำอะไรกับใครไว้ มามองอนาคต ที่มันจะเป็นไปกันดีกว่า
  • น้ำกำลังจะใส ก็จะมากวนให้ขุ่น คนเราพ่ายแพ้บ้างผิดบ้างก็เป็นอีกหนึ่งรสชติของชีวิตนะครับ หากยอมรับมันได้ เท่ากับเราชนะตัวเองนะครับ
    อัตตาหเว ชิตัง เสยโย ชนะตนนั่นแหละเป็นดี
  • image
    ไฟล์แนบ
    mafia15.jpg 221K
  • ผมขอท้าให้นำเอา คลิปวิดิโอ ที่มีออกมาเปิดเผยครับ ผมก็อยากเห็นว่ามันสนุกแค่ไหน อิอิ
    เปิดออกมาอาจจะฮากระจาย หรือทำให้เสียหาย อยากรู้แล้วจริงๆ ท้าแล้วนะ ถ้ามั่นใจว่ามีก็ลงได้เลยครับ
  • เรียน pitdeer_fc ไม่ทราบว่าเขาขายหมาแล้วหนักส่วนไหนคุณไม่ทราบ คนซื้อเขามีความคิดวิจารณญาณ พอ เห็นมีแต่พวกคุณอ่ะปั๊มหมาขาย ถามหน่อยว่า พวกคุณไม่ได้ขายหมากันหรอ หรือเป็นเพราะว่าหมาทางนี้ดีกว่า แล้ว ทางคุณขายไม่ได้ ก็เลยเดือดร้อน ถามจริงๆเหอะ คุณอายุเกิน 10 ขวบยังถึงได้ความคิดจัญไร กระโหลกกระลาปลากระป๋อง ปล.รูปที่คุณลงหัวล้านๆมีก้ามกุ้งออกมาจากปากตัวเหี้ยไรครับ มัทำให้ผมตกใจ ปนขยะแขยง
  • ด่ากันมาหลายวันละทำได้แคเนี้ย ไปฟ้องครูอังคนาสิ เย้!! :)>-
  • ทำไมกลับลำเร็วนักหละ onebyone ตกลงจะให้ลุยหรือจะให้เบรค จะเละเทะ จะเน่า จะเฟะ ก็ไม่น่าจะเกี่ยวกับคุณนี่ อยู่ดีๆ เป็นห่วงบักหำโล้นขึ้นมาทันตาเห็น วุ้ย..ขากถุย
    เผื่อจะทำให้ FC ตาสว่างขึ้นมาบ้าง image
    ไฟล์แนบ
    fish5.jpg 47K
  • ปลานี่ช่างำม่น่ากินสุด

• อยากรู้จังโรงงานปั๊มหมาขายอยู่แถวไหน คิคิ งุงิ 8-| #-O
  • เมื่อคืนวันเสาร์เห็นในเฟสบุคคุณโป๊งเหน่งกับคุณลูกกะโปกสติแตกแต๋วหลุดด่ากราดเรื่องจะแฉคลิปวีดีโออะไรไม่รู้ฮ่ะเพ่มาร์ค แต่ตอนนี้พวกมันขี้ขลาดลบข้อความไปหมดแล้วฮ่ะ สงสัยจะกลัวโดนอีกคดี :013: :015:
  • ผมไม่ทันได้เห็นจริงๆ ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ ขอบคุณมากๆ :-D
  • คุณลูกกะโปกของขาหย่ายหมาแดงข้างหนึ่งโพสหัวข้อในเพสบุคด้วยข้อความหยาบคายทำนองว่ามีคนๆหนึ่งทำผิดศีลธรรมกับลูกเมียคนอื่น หลังจากนั้นคุณโป๊งเหน่งก็เข้ามาบรรยาย(หรือใส่ความ)ความชั่วของคนๆนั้นด้วยข้อความแบบอารมณ์โมโหแต๋วแตก :"> และหยาบคายเยาะเย้ยถากถางประมาณเกือบ10ข้อความแล้วทิ้งท้ายไว้ว่าจะแฉวีดีโอคลิปทั้งหมด ถ้าใครอยากดูขอให้บอกจะส่งให้ทางอีเมล์ เพือนๆของคุณโป๊งเหน่งก้อตอบรับกันอย่างสนุกสนาน

เรื่้องก้อมีคร่าวๆประมาณนี้แหละฮ่ะ

;-)
  • กลุ่มหมาดำน้ำประกาศตบ โป้งเหน่ง กลางงานรอดูคริปนี้ดีกว่าครับแค่คิดก็มันส์แล้ว \m/
  • มันคงเป็นการดิ้นรนครั้งสุดท้ายของนักโทษประหารครับ :-D

และพวกเขาได้พูดถึง พฤติกรรมตีเนียน ไปตามงานแล้วไปกอดลูกกอดเมียชาวบ้านด้วยอะป่าว อิอิ :064:
  • ใครต้องการหมาปากเบาแต่ขี้ขึ้นหัวติดต่อ pitdeer_fc ได้ครับแม่งเหลือบสังคมชาวพิบลู.....สาด............. :067:
  • บ่นไรไอ้อ่อนเย้!! :)>-
  • อยากดูคลิบพี่โล้นโดนตบเกรียนมากคับ
  • ขอกด LIKE!
  • ขอโทษนะขอรับ ผมนั่งอ่านเวปนี้มานานแต่ไม่เคยออกความคิดเห็น ไอ้คำว่า เย้! น่าจะเป็นอาการแก๊สในกระเพาะมันเยอะรึป่าวครับ มันเลยต้องตดออกมาทางปาก เหมือนหมาสำลอกขี้อะครับ อุ๊ย! ขอประทานอภัยนะขอรับ สำลอกอุจาระอ่ะครับ เพราะฉะนั้นถ้าเห็นคำว่า เย้! ที่ไหนก็ขอให้ทุกท่านเข้าใจด้วยนะขอรับ คิดว่าสงสารเค้าเถอะครับ (นึกถึงหมาเวลามันจะสำลอกแล้วมันน่าสงสารนะครับ)
  • หมาบ้านsasjaiขี้ทางปากพาหาหมอด่วน.เย้! :0&
  • เย้! อีกแล้ว เฮ้อ ผมเข้าใจครับ หมาไม่ได้ขี้ทางปากครับ ผมหมายถึงหมามันกินขี้เข้าไปแล้วมันสำลอกออกมากทางปากครับ เข้าใจนะผมไม่ขอแสดงความคิดเห็นมากครับ ผมแก่แล้วผมกลัวไม่ได้ตายดี แค่อยากเตือนหลานๆไว้แค่นั้นเองครับ
  • หมากินขี้ต้องระวังเชื้อโรค ถ้ามันจะกินอีกเอาหนังสือพิมพ์ตีขี้ตวาดดังๆว่าไม่กระโดดหลบดีๆระวังขี้กระเด็นใส่นะ.เย้! #-O
  • น่าจะขาดความอบอุ่น เย็นกระโหลก เลยต้องเย้ให้ตัวเองทุกครั้งไป
  • เห็นหัวข้อนึกว่ามีสาระ กรรม :-$
  • อ่อนที่ไหน กูนังกินเงินภาษีมึงอยู่เลย...ไอ้อ่อน
  • ลบได้ก็ลบเถอะกระทู้แบบนี้ไม่มีสาระอะไรเลย
  • det_cm พฤษภาคม 14 Permalink

อยากรู้จังโรงงานปั๊มหมาขายอยู่แถวไหน คิคิ งุงิ
    -----------------------------------------

อยู่แถวๆทางที่ไปสุ1000คับ :p
  • จะ...เย้ หาพ่อมึงหรอครับ เย้..ให้คนดีดี เขาทะเลาะกัน อย่างมึงนี่เขาเรียก..เเย้..ทำเรื่องเหี้ยๆเสร็จเล้วมุดลงรู