ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหน่อย ที่รัก
  • จะหาซื้อหนังสืออาณาจักรเดือนนี้กับเดือนที่แล้วได้ที่ไหน หาไม่ได้เลย ใครรู้บอกที ที่รัก :m89: :m89: :m89:
  • คุณตี๋ เป็นไงบ้างครับ สบายดีหรือเปล่า ที่รัก
  • ดีด้วยครับปอ ไม่เจ็บไม่จนครับ แล้วปอสบายดีนะที่รัก :m56: :m56: :m56:
  • สบายดีครับ ที่รัก 5555+

ไม่ค่อยได้คุยกันเลยครับช่วงนี้ เอาไว้ผมโทรปรึกษานะครับที่รัก
  • เดือนนี้เพิ่งออก เดือนที่แล้วไม่มีวางจำหน่ายครับ ข้ามไปหนึ่งฉบับ
  • เดี๋ยวนี้อาณาจักรออกช้ามากครับ ออกปลายเดือน หรือต้นเดือนของอีกเดือนไปเลย
    แฟนคลับรอนานครับ ควรจะปรับปรุงมากกว่านี้หน่อยครับ ตั้งแต่เลี้ยงพิทมา
    ผมไม่เคยพลายเลยซักฉบับ ยังงัยก็เห็นแก่แฟนคลับตัวน้อยๆด้วยนะครับ
  • เเละอีกอย่างคับต่างจังหวัดจะส่งมาขายค่อนข้างน้อยมากเลยคับ เดือนนี้ผมก็หาซื้อไม่ทันเหมือนกันคับ
  • สวัสดีครับ. พี่ๆทุกท่าน. ครับ ผมก็หาซื้ออยู่ครับ. ของเดือนที่แล้ว. ยังนึกว่าไม่ทำต่อแล้วหรอ. ออกช้าจังแฟนคลับอยากอ่านแล้วครับ. ไงฝากรบกวนช่วยปรับปรุงด้วยครับ. ขอบคุณครับ
  • เห็นด้วยครับหนังสือหาซื้อยากจริงจริงครับ
  • แฟนๆเรียกร้องขนาดนี้ ดีใจกับคุณต๊ะมากๆเลยครับ แสดงว่าเนื้อหาเข้มคนโดนใจจนต้องติดตาม เยี่ยมครับ :063:
  • อ่านหนังสือโป๊รอพลางๆไปก่อน เย้!!
  • ตกลงหนังสือก็ฟันหลอไป2เดือนอะดิ ตอนน้ำท้วมทีนึง โหเชงอะที่รัก :m68: :m68: :m68:
  • 555...แฟนพันธุ์แท้....