ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ๆๆที่นครสวรรค์ช่วยหน่อย
  • พอดีผมมีหมาแดงอยู่1 ตัวแล้วผมเช่าหอพักอยู่แต่ตอนนี้เขาเหมือนจะไล่ผมออกผมเลยอยากทราบว่าพี่ๆๆพอรู้จักบ้านเช่าที่ไหนไหมครับเอาไม่ไกลตัวเมืองมากนะครับเพราะผมเรียนอยู่เทคนิคครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
  • ชาวนครสวรรค์ ช่วยน้องหน่อยครับ
  • ขอให้หาบ้านใหม่ได้ไวๆนะครับ
  • แถวแฟลตตำรวจลองหาดู..
  • ลองหาแถวท่าทองดูยังครับรึถ้าหาไม่ได้จิงๆจะมาอยุ่กับผมป่าวครรับแถวเคหะตอนนี้มีห้องว่างอยุ่ห้องนึงครับ
  • พี่ jo_soda มีเบอร์ไหมครับสนใจครับ