ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายลูกหมาบูลี่น่ารักอ้วนกลมครับ ลูกหมาแข๊งแรงสุขภาพดีทุกตัวครับ ทำวัคชีนครบ 3 เข็ม แล้วครับ อายุ2เดือนกำลังซน พ่อหมานำเข้า ชือเจ้า AIDS. เป็นหมาที่มีโครงสร้างสวยครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1541.JPG 59K
  • แม่หมา ชือเจ้า Rose. นิสัยดีเข้ากับได้ทั้งคนในครอบครัวแล้วคนแปลกหน้าหมาเกิดในไทยครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1548.JPG 53K
  • รูปเด็กๆและรูปแม่มีมั๊ยครับตัวนี้พ่อเหรอ
  • M 1 image
    M 2image
    M 2image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1521.JPG 58K
    IMG_1538.JPG 55K
    IMG_1540.JPG 60K
  • โทรมาได้เลยครับ ที่ 0846337728 รับประกันมาลูกหมาสุขภาพดีจริง เราจะปล่อยหมาอายุประมาณ 2-3 เดือนทำวัคซีนให้ครบก่อนรับหมาทุกตัวเพือความปลอดภัยของลูกค้า ราคา เปิดกัน เบา เบา 12000 บาททุกตัว รวมค้าส่งทั่วประเทศ ครับ ใครมองหาหมาบูลลี่ราคาไม่แรงลองตัดสินใจดูครับ คอกนี่ต้องการคนทีมีทุนน้อยแต่รักในสายพันธุ์ได้นำกันไปเลี้ยงครับ ขอบคุณเจ้าของพื้นที่เป็นอย่างสูงครับ
  • ขอโทษครับภาพ 3 เป็น M3 ครับ รองโทรคุยรายละเอียดลูกได้ครับ
  • สวยครับ กระดูกใหญ่ดีครับบ :063:
  • สวยโคตร