ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณกอฟล์(ภูเขียว)
  • ส่งรูปM1ลูก(502)กับ Buma เกิด 25 พ.ย54 มาให้ช่วยติดชมครับ ;-)
  • เอาไปดูและติดชมครับ
  • เท่าที่ผมดูจากหุ่นหน่วยก้านแล้ว กับหมาอายุ 5-6 เดือนเองชุดนี้ผมมั่นใจว่าใหญ่กว่าแม่ทุกตัวแน่นอนครับ เพราะอย่างที่ผมบอกแต่แรกว่าแม่เขาก็ขนาดธรรมดา พ่อก็ใหญ่พอได้ครับ แต่เรื่องความจี๊ดและ IQ ดีทั้งพ่อและแม่ครับ ยังไปได้อีกไกลครับ อาหาร+ออกกำลังกายอย่าให้ขาดครับ เจ้าตัวนี้มันสูงกว่าเพื่อนๆตั้งแต่เด็กๆแล้วครับ หุ่นน่าทำหมาลากมากครับผม :-D ไม่จำเป็นต้องรอให้โตเต็มที่ครับ ฝึกเบาๆให้เขาเรียนรู้คำสั่งไปก่อนครับผม โดยรวมแล้วถือว่าเลี้ยงได้ดีเลยครับ ตัดหูสวยดีครับ :063: เอาพ่อ 502 มาฝากครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19811.JPG 214K
  • แม่ครับผมจี๊ดๆทั้งคู่ครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC19137.JPG 183K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19140.JPG 220K
  • ไปเยี่ยมบ้านคุณกอล์ฟมา จี๊ดๆทั้งนั้นเลยครับ ว่างๆจะเข้าไปหาอีกนะครับ
  • ยินดีเลยครับพี่เก่ง ไว้เด็กๆคลอดแล้วจะโทรไปหานะครับพี่ ไว้วันหลังว่างๆจะเข้าไปนั่งดื่มด้วยนะครับผม :-D
  • สวยมากคับ.. =D> :-D ใจก็อยากเลี้ยงตัวผู้แต่ที่บ้านเลี้ยงหลายตัวแล้วเป็นตัวเมียหมดกลัวมันแอบลักหลับกันเลยเมียอีกตัวดีกว่า..อิอิ
  • อ่าวนพมาโผ่ชัยภูมิเลยหรอ... :-D
  • 555+ แวะมาเที่ยวคับพี่หรั่ง ;-)
  • ขอบคุณคุณกอฟล์แหละ ชาวPitbullzone มากครับ ที่ช่วยติชมครับ /คุณกอฟล์มีอะไรใหม่ๆช่วยแจ้งด้วยนะครับ :-D