ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมขอโทษครับ...พี่มาร์ค
  • ผมได้ทำหน้าที่ของผมเสร๊จสิ้นแล้ว "ออกมารับผลกรรมที่ผมได้ก่อขื้น"
    1.โทรไปขอโทษต่อพี่มาร์ค "ก่อนที่สำนวนจะถึงศาล" โคตรๆๆๆๆโชคดีเลย
    2.จ่ายค่าทนายความ เป็นเงิน xx,xxxบาท "เพราะว่าสำนวนได้ทำเสร็จแล้ว"
    3.ออกมารับผิดต่อที่สาธารณะ "ยินดีรับข้อตำหนิจากทุกท่าน"
    4.จะไม่มาลงขายลูกหมา,,,เปิดผสมหมา,,,และโชว์รูปหมาในเวปแห่งนี้อีกต่อไป "แฟนคลับทุกคนสบายใจได้"
    ขอบคุณครับพี่มาร์ค.......หนึ่ง NEWLINEBULLIES