ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แชมพู เอฟวัน สูตรอ่อนละมุน
  • กลับมาอีกครั้ง หลังจากห่างหายไปนาน แชมพูเอฟวันสูตรอ่อนละมุน

image

ผลิตจากออยแชมพูแท้ๆ เกรดพรีเมี่ยม ทำความสะอาดชำระล้างสิ่งสกปรก คราบใคล้ ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ไม่มีส่วนผสมของสารเคมีกำจัดเห็นหมัด ไม่มีส่วนผสมของผงฟอง ตัวการที่ก่อให้เกิดมะเร็งผิวหนัง อาการระคายเคือง อาการแพ้ต่างๆ และมีส่วนผสมที่อุดมด้วยคุณค่าการบำรุง เช่น

1. มอยเจอร์ไรเซอร์ ช่วยบำรุงเส้นขนและผิวหนัง
    2. ลาโนลีน ทำให้หวีง่าย เส้นขนไม่พันกัน
    3. ทรีท ออยล์ ฆ่าเชื้อรา รักษาอาการคัน ป้องกันแผลติดเชื้อ
    4. โรสแมร์รี่ ออยล์ ช่วยทำให้เส้นขนเงางาม แก้รังแค
    5. ไพน์ ออยล์ ต่อต้าเชื้อแบคทีเรีย ลดกลิ่นตัว
    6. อโวคาโด ออยล์ บำรุงผิวหนัง และช่วยลดอาการอักเสบ
    7. โคโคนัท ออยล์ ช่วยให้ผิวหนังชุ่มชื้น สำหรับผิวแห้งแพ้ง่าย
    8. เกรฟซีด ออยล์ ปรับสภาพผิวหนังให้ชุ่มชื้น ไม่แห้ง
    9. โอลีฟ ออยล์ ปรับสภาพผิวหนังและเส้นขนให้หวีง่าย
    10. น้ำหอม เกรดA กลิ่นดอกไม้ ช่วยให้หอมสดชื่น

เราเจาะจงใช้น้ำหอมคุณภาพเกรดA สกัดจากดอกไม้ธรรมชาติ เพื่อป้องกันการแพ้ของสุนัขโดยเฉพาะ สามารถใช้ได้ทันทีโดยไม่ต้องผสมน้ำ

ขนาดบรรจุ 1.0 ลิตร ราคาจำหน่ายขวดละ 350 บาท สนใจสั่งตรงได้ที่ 081 499 4388 หรือสั่งที่คุณนก 086 784 5333 ส่งทางไปรษณีย์
    ไฟล์แนบ
    ChampooF1A.jpg 76K
  • วันงานที่เมืองทองมีขายหรือเปล่าครับ จะได้ซื้อกลับบ้านเลย :-D
  • น่าสนๆ ตอนนี้ อาบน้ำเปล่าตลอดเลย เพราะกลัวเด็กๆแพ้ อะ อิอิ คราวนี้จะตัวหอมๆสักที :013:
  • เห็นการตอบรับแล้วมีกำลังใจจริงๆครับ งานเมืองทองถ้าได้ออกบู๊ตจะเอาไปจำหน่ายครับ
  • ถ้าอาหารf1เอาไปเข้าสนามแข่งไม่ได้ ก็เอาตัวนี้แหละพี่ ให้เป็นรางวัล แต่สุดท้ายก็แล้วพี่จะตัดสินใจ
  • ไม่ทำสูตรป้องกันเห็บหมัดมั่งเหรอครับ
  • มีเพียบอยู่แล้วในท้องตลาด ถูกอีกต่างหากครับ
  • งานเมืองทองวันไหนคับ
  • ป๋าส่งปาร์คเวย์โคราช 1 กล่อง
  • พี่มาร์ค เอาลงร้านเมล็ดข้าวรามคำแหง127 ยังครับ
    เดียวว่าจะไปซื้ออาหารกับวิตามินจะได้ซื้อมาลองซะเลยครับ :o009:
    หรอว่าต้องสั่งอย่างเดียวครับ
  • มีโอกาสได้ทดลองใช้ ได้มาจากพ่ีนภา
    ใช้แล้วไม่มีอาการแพ้แต่อย่างใด เป็นแชมพูย่ีห้อแรกที่ผมทดลอง เทใช้โดยที่ไม่ต้องผสมน้ำ ซ่ึงหมาผมก็ไม่แพ้ด้วย
    อีกทั้งบีบแต่น้อยใช้ได้ท่ัวตัวของหมา คือจะทำให้ไม่เปลือง อาบ 2 รอบ ล้างน้ำออกหลายๆรอบคือเทคนิค กล่ินหอมยังติดอยู่ ขนเงา สุขภาพผิวหนังดี ...

ชอบครับ!!!
  • image
    ไฟล์แนบ
    แชมพู.jpg 89K
  • ถ้าร้านไหนเขาเอาไปลงก็ยินดี ถ้าเขาไม่เอา เราก็จำเป็นต้องส่งตรงครับ
  • พรีเซนเตอร์งามมาก :-D จนต้องหามาใช้ตาม
  • จ.อำนาจเจริญครับ ขวดนึงส่งไหมครับป๋า ค่าขนส่งเท่าไหร่ครับ
  • ส่งครับ ส่งฟรี ด้วย
  • โอ๊ย พี่มาค หาเรื่องอีกแล้วนะ(หาเรื่องให้ผมเสียตัง อิอิ)
    เดี๋ยวไปเอาที่งานเมืองทองละกัน
  • ส่งใน กทม.กี่วันได้ครับ อยากได้ชุดบูลลี่เวยด้วย เสาร์นี้จะกลับโคราชครับ
  • ที่โคราชมาแบ่งที่ผมได้ครับ 0816603134
  • ผมเคยเจอพี่กล้าแล้วที่เอาอาหารมาให้ตรงหนองไผ่ล้อมน่ะครับ แวะไปกินข้าวที่ร้านพี่3-4ทีละไม่เคยเจอสงสัยไปดึกไป อิอิ
  • พี่เอาขวด1ครับต้องโอนตังยังไงครับผมอยู่หัวหินครับ
  • กสิกรไทย สาขารัชดาภิเษกพระรามสี่ หมายเลขบัญชี 718 2345 932 ชื่อณัชพล

ถ้าโอนตู้ใส่เบอร์โทรของท่านในช่องผู้โอน แล้ว SMS ที่จัดส่งมาด้วยเบอร์โทรนั้นเลย
    มันจะได้ไม่งงว่าของใครเป็นของใคร อย่าลืมระบุชื่อผู้รับสินค้าด้วยนะครับ
  • ครับพี่ขอบคุณมากๆๆๆนะครับ
  • ที่ตัวแทนจำหน่ายต่างจังหวัดของมารึยังคับ จะไปอุดหนุน
  • ร้านตัวแทนอาจจะไม่มีวางขายครับ เกรงใจเจ้าของร้านไม่อยากให้ลำบากใจ เรื่องสต๊อคสินค้าในร้าน เพราะตอนนี้แชมพูในท้องตลาดมีเยอะจริงๆเลือกกันไม่ถูกเลย และแชมพูเราตลาดมันเฉพาะกลุ่มราคาค่อนข้างสูงด้วยครับ จึงเน้นขายตรงเสียเป็นส่วนใหญ่
  • อยากลองให้หมาที่บ้านใช้มั่ง เดี๋ยวสั่งสักขวดแถมสักสามขวดได้ไหมพี่มาร์ค ^^
  • เอาไปดื่มหรือจ๊ะน้องสาว ฮิ้วๆๆๆ
  • พี่มารค์ร้านผมก็มีขายแชมพูนะคับ เอส พี เพ็ทช็อปสมุทรปราการ โมทย์0863031975 ขออนุญาติโฆษณาร้านเลยนะคับพี่มาร์ค http://pitbullzone.com/community/discussion/15932/จำหน่ายกรงน็อคเดาวน์ราคาถูกimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0847.jpg 65K
  • มุกใหม่แบงค์พันปลอม

วันก่อนไปกินข้าวกับเพื่อนที่ร้านเล็ก ๆ ริมถนนใน จ.ปราจีนบุรี ไปกินกัน 5 คน กินเสร็จก็สั่งเก็บเงิน ยอดรวม 280 บาท เพื่อนผมจ่ายแบ็งค์ 1,000 บาทให้ไป แม่ค้าก็รับไปแล้วเดินไปจะทอนเงิน สักพักเดินกลับมาโวยวายว่า แบ็งค์ 1,000 บาท ที่จ่ายให้ไปนั้น เป็น " แบงค์ปลอม " แม่ค้าตะโกนว่าโต๊ะผมเสียงดังมาก แล้ววางแบงค์ปลอม 1,000 บาท ลงบนโต๊ะ ตอนนั้นคนในร้านมีอยู่ 3 - 4 โต๊ะ ก็เริ่มมอง ๆ มาที่โ...ต๊ะผม

เพื่อนผมเพิ่งจะกดเงินมาจากตู้เอทีเอ็ม เป็นแบงค์ใหม่หมด เลขในแบงค์ก็เรียงกัน แต่ใบที่แม่ค้าเอามาวางคืนให้เป็นแบงค์เก่า ก็เลยเถียงกันไปเถียงกันมา แม่ค้าก็ยังไม่ยอม เพื่อนผมมันจึงแกล้งบอกว่า จำเลขในแบงค์ได้ แม่ค้าก็ไม่ยอม

พอดีมีสายตรวจมาซื้อของที่ร้านข้าง ๆ ก็เลยเดินไปเรียกตำรวจมา บอกให้ช่วยค้นตัวแม่ค้า ดูว่า มีแบงค์ 1,000 บาท ใบอื่นหรือไม่ แม่ค้าไม่ยอมให้ค้นตัว แต่เดินไปหยิบทอนมาให้ 800 บาท ( ทอนเกิน ) แล้วบอกตำรวจว่า ไม่มีอะไร ( ตำรวจไม่ยอมโวยวาย ) เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงนะครับ อยากจะเตือนทุกคนให้ระมัดระวังมุกใหม่นี้ด้วย จ่ายแบงค์ 1,000 บาท จริง แต่ถูกหาว่าเป็นแบงค์ปลอม ทางที่ดีก่อนจ่ายแบงค์ 1,000 บาท ควรจำหมายเลขในแบงค์ไว้บ้างนะครับ เพื่อความปลอดภัย

ฝากแชร์กันเยอะๆนะครับ เผื่อจะได้คนอื่นได้ไม่มากก็น้อย ครับ
  • ขอบคุณครับ

ท่านโมทย์ถุงยังเป็นรุ่นเก่าอยู่เลย
  • ได้รับของแล้ว 12 ขวดคุณภาพเหมือนเดิม หอมสะอาดไม่แพ้
  • เอารูปเก่ามาลงคับพี่มาร์คimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1075.jpg 112K
  • ทำไมเชียงใหม่ไม่มีแบบอ่อนละมุนอะครับ
  • ตามร้านใน กทม มีขายไหมคับพี่มาร์ค
  • D1 มีไหมคับพี่