ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอทีเถอะ...พอได้ไหม..
  • บอร์ดที่พวกเราต้องการความสงบกำลังจะกลับมา
    บอร์ดที่พวกที่มือใหม่อยากได้ความรู้เกียวกับพิทบูลอยากเข้ามา
    แล้วเดี่ยวนี้บอร์ดนี้มันมีอะไรเกิดขึ้น...รบกวนพี่มาร์ค ลบกระทู้ที่สร้างความแตกแยกที่
    กำลังจะมีขึ้นหรือมีอยู่แล้วออกจากบอร์ดด้วยครับ เพราะมือใหม่อย่างผม ไม่รู้ว่าจะหาความรู้
    จากตรงไหนเลยครับ

ร่วมกันเป็นแนวร่วม...ต่อต้าน ปฎิเสธ ไม่เอา ความขัดแย้ง ที่ไร้เหตุผล มาโพสในบอร์ดแห่งนี้
  • ^ ^ กระทู้นี้มาช้าไปอะ :)
  • ขอเป็นแนวร่วมอีกคนที่ไม่ต้องการความขัดแย้งครับ เรื่องบ้างเรื่องให้มันเป็นไปตามกระบวนการก็ถูกต้องแล้วครับไม่รู้ จะมาบอกโชว์กันทำมั้ยให้มันมีประเด็น
  • บอร์ดนี้คนประสาทแข็งเท่านั้นจึงจะอยู่ได้ มันเป็นอย่างนี้มานานแล้ว และจะยังคงเป็นต่อไป นี่ละครัีบ http://pitbullzone.com/bar/head-logo.png จะคอยดูตอนจบนะครับ ด้วยใจระทึก..
  • 0108 1:49PM Permalink
    บอร์ดนี้คนประสาทแข็งเท่านั้นจึงจะอยู่ได้ มันเป็นอย่างนี้มานานแล้ว และจะยังคงเป็นต่อไป นี่ละครัีบ
    เห็นด้วยอย่างแรงส์ครับบบ
  • เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้ค่ะ เดี๋ยวนี้เจอแต่อะไรไม่รู้
    คนนั้นเอาเรื่องคนนี้มาพูด คนนี้เอาเรื่องคนนั้นมาพูด เหมือนอ่านฉากซิทคอมที่จบยาก
    ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าจะกดเข้ามาอ่านทำไม งงกับตัวเอง
    ดูแต่ละคน โตๆกันทั้งนั้น ชื่อเสียงก็มี ไม่น่าเลย ดิสเครดิทตัวเองโดยไม่รู้ตัว - -*
  • ไม่อ่านแล้วแบบนั้น เข้ามาดูหมา ดูข้อมูลไว้ดูแลหมาที่เรารัก เท่านั้นครับ :-ss
  • ถ้าหากท่านต้องการซื้อลูกหมา ก็เข้าหัวข้อ ตลาดซื้อขาย
    หากท่านต้องการความรู้ ก็เข้าหัวข้อ สาระ
    หากท่านอยากได้สินค้าและบริการ ก็เข้าหัวข้อ สินค้าและบริการ
    หากท่านต้องการรู้เรื่องอื่นๆ ก็ ตามความสนใจ แต่หากท่านแสดงความคิดเห็นแบบที่ล่อแหลม เสียดสี และอื่นๆที่ทำให้บุคคลอื่นเสียหาย ก็ระวังนะครับ มีตัวอย่างให้เห็นเยอะแยะในบอร์ดนี้
    เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้ครับ แต่ผมคงไม่เป็นแนวร่วมครับ ผมว่านี่คงตรงกับความรู้สึกของหลายๆคน รวมทั้งผมด้วย สมัยมีผีดุเด็ดเผ็ดร้อนกว่านี้ครับ เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ
  • แตกต่างได้แต่ไม่แตกแยกคับ ^ ^ ทะเลาะกันบ้างผมว่าก็เป็นสีสันครับแต่ทะเลาะแบบมีเหตุผลและจบในบอร์ดดีกว่าครับ สมาชิกบอร์ดจะเป็นผู้ตัดสินจากคำพูดเราเองครับ
  • ผมเข้ามาอยากได้ความรู้เกี่ยวกับพิทบูล แต่กลับได้รับรู้ในเรื่องของคนอื่นที่เราไม่ได้อยากจะไปข้องเกี่ยวด้วยเลย เฮ้อ......เซ็ง อย่าเอาเรื่องส่วนตัวมาคุยในที่สาธารณะเลยครับ
    ด้วยความเคารพ
  • บอกตามตรงว่าเซ็งโครต เก่งๆทั้งนั้น
  • ผมคนบ้า ในเมื่อมันบ้า เราก็บ้าไปกับมันก็หมดปัญหา โพสไปตะ นัดดีดนิ้วกันมันไม่มาหรอก เข้าเมืองตะหลิว ก็ตะหลิวตามไปตะ บ้าเพเหละโม๋ในนี้งั้น
  • จะทะเลาะกันทำแป๊ะ อาร๊ายยยยยยย.......เฮ่อ......... [-X
  • มือใหม่ใจไม่หนักแน่นอย่าเพิ่งเข้ามาเลยครับ ทุกวันนี้ปัญหาก็มากเกินพอแล้ว เราอยากได้คนที่นิ่ง มั่นคง มากพอมาเลี้ยงพิตบูล และเห็นได้ชัดเจนว่าพวกตามกระแสคือตัวปัญหาครับ เจอไรนิดหน่อยก็เขว พาลทิ้งหมาสร้างภาระให้คนอื่นอีก
  • ผมว่านะถ้านิ่ง สมัยที่มีผี ผมเห็นด่ากันเละกว่านี้ยังไม่ถึงฟ้องกัน แต่เดี๋ยวนี้อะไรนิดหน่อย กลายเป็นเรื่องยาวไปละ
  • ใช่ค่ะ ต้องนิ่งและมั่งคง+ความเชื่อมั่น....= ชนะใจคน
  • ด้วยความเคารพ

สิ่งที่ฉันเขียน ป้าพร อยากบอก

ก่อนเขียน ได้ส่งร่างให้ ผู้เสียหาย คือ เจ้าของบอร์ด อนุมัติแล้วนะคะ

ฉันต้องการ เปิดเผยความจริง ที่ เจ้าของบอร์ด ได้รับความเสียหาย โดนประนาม

ว่าข้อเท็จจริง เป็นเช่นไร ถ้าต่อสู้ในชั้นศาล ให้ศาลท่านเป็นผู้เปิดเผย ความจริง

กระทู้ ที่พวกคุณบ่น คงไม่มี แต่นี่ จำเลย แต่ละคน อ่านข้อกล่าวหา และคำแก้ต่างในคำฟ้อง

ต่าง ยอมขอโทษ (แต่มีซักคนไหม ที่ออกมาแก้ต่างให้ มาเฟีย)

ฉัน ตอบแทน บุญคุณ เจ้าของบอร์ด แม้ว่า จะถูกพวกคุณ หมั่นไส้ ถึงขนาด สมัครสมาชิกใหม่

ตั้งกระทู้ เพื่อตอบโต้ ฉัน

จะอย่างไร ก็แล้วแต่ เตือนสติ นิดหนึ่งนะคะ

มีพิท มีเพื่อน ไม่รู้จริง อยู่ เฉย ๆ จะสวยกว่า
  • ท่านแมน เอาไอ้จำปา มาลงให้ชมบ้างซิ เป็นอย่างไรบ้างตอนนี้
  • ผมไหว้พี่มาร์คด้วยมือและด้วยใจนะครับ

ไอ้จำปาสบายดีครับ ฝึกพื้นฐานกำลังไปได้ดี(มีไอคิวที่ดี)

• เจอแบบนี้บ่อยๆ หลายคนที่ได้คุยกันต่างพูดเป็นเสียงเดียวกัน...แย่ครับ

• ปล่อยเขาเถอะ ช่วงนี้เป็นช่วงที่เว็บเรากำลังใช้เวลาปรับตัว เพื่อก้าวไปสู่มิติใหม่ เชื่อว่าจากนี้มันต้องดีขึ้นครับ

อยากเห็นว่าตอนนี้มันโตขึ้นขนาดไหนแล้ว เอารูปมาช่วยสร้างกระแสหน่อย ตอนฝึกอย่าไปกดดันมันมากนะ ปล่อยให้มันดื้อนิดๆ มันจะได้กล้าครับ